Nikisom reaction nying za chuki kwa yanga .Kwan yanga haiwaenz wachezaj malegend kwenye mikutano hawaendi hao wachezaji,alf simba je mfano ajibu alikuwa yanga ni nyota ila akakubali kwenda simba kwa sababu binafsi ila what next .amekuwa bado anasapotiwa na viongoz wa yanga kuliko simba hat kwa...
1. Either watu wanaenda kutimiza wajibu
2. Waumini wanachoshwa na hotuba.
3. Mambo yanayozungumziwa wameyazoea.
4. Baadhi ya wahubiri wanakosa kuleta reference za mambo yaliyo kwenye vitabu na maisha halisi na mifano ya hivi sasa
5. Chambua
Mwanzoni ilikuwa kuna mashabiki wa pande mbili kwenye muziki diamond na alikiba .ila hivi sasa ukizunguka maeneo mengi hata discussion nyingi zimekuwa ni diamond na harmonize hivi sasa mitaan au kwenye mitandaon harmonize ametengeneza loyal fans ambao wao huko nyuma either walikuw hawamkubali...
Nimekuwa nikifatilia trend ya timu ya yanga tangia msimu uliopita na kubaini mambo yafuatayo.
Yanga ilimsajili kocha folz ambaye yeye sifa zake hata akiwa huko ni kucheza kimkakati (pira robertinho) wakati wanajua mashabiki wanataka tiktak
Akaja kocha ambaye yeye carier yake ya ukocha kwa...
Kuhusiana na jambo la maraisi kuweka watu wao binafsi sioni tatizo lolote Kwani jenifer magufuli sasa ni nani, usilete udini kwenye uongoz .Tanzania haihitaji katiba mpya wala nini kwani nchi zenye katiba nzuri mfano kenya ,marekani,uingereza na nchi zote suala la kidemokrasia limekua likileta...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.