HIVI HAJI MANARA NI YANGA KWELI?

HIVI HAJI MANARA NI YANGA KWELI?

Joined
Oct 18, 2026
Posts
16
Reaction score
10
Haji MANARA "Kwa sasa timu yangu tunapaswa kuungana pamoja ili tuvuke nyakati tunazopitia na kurudi kwenye ubora wetu.
lakini swala la usajili tuwe tunalizingatiia sana sio sehemu ya kufanya masihara au kusikiliza mihemko ya mashabiki."
 
Aliposema kipindi cha nyuma alikuwa akiwaona mashabiki wa Yanga wanapita anatamani kuwarushia mawe, alishawahi kufuta ile kauli?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom