Recent content by Azarel

  1. Azarel

    Je, ni kweli Wasanii wa Congo wapo juu kwa ushirikina?

    Ulimuona JB Mpiana akimeza chura? Koffi Olomide akioga mikojo? Una ushahidi kuwa Fally Ipupa alimuua mama yake na si kwamba ulisikia tu ukaamini? Una uhakika mama yake aliuawa na Fally Ipupa na si kwa ugonjwa? Itakuwa vizuri na kuokoa muda kama ukijubu straight away na sio kuleta story ndefu...
  2. Azarel

    Je, ni kweli Wasanii wa Congo wapo juu kwa ushirikina?

    UONGO MTUPU Wakongo muziki ni jadi yao, Ni utamaduni wao, ni kazi yao na ni sehemu ya maisha yao Halafu ukweli ni kuwa wana asili ya sauti nzuri na wanapenda sana kuifanyia mazoezi sauti zao hata wakiwa katika matembezi au shughuli zingine za kawaida Siri ya muziki wao kufanya vizuri ni...
  3. Azarel

    Diamond Usiwapuuze wanaokuandama sasa, HAO sio shilawadu au Konde gang. Chukua hoja zao

    Kushindana na Kigogo ni kazi ngumu sana
  4. Azarel

    Challenge: Vocha ya 10,000 kwa mwenye reply/comment itakayokosa kujibiwa

    Mke wangu ataniquote hapa
  5. Azarel

    Je Wajua Wanawake wanazingatia yapi kwa Mwanaume Mwanzoni?

    Habarini Wadau, '' Hey, Just check on your shoes only'' hayo ni maneno ya Mzazi mmoja Mmarekani akimwambia mtoto wake wa kiume aliyekuwa anakwenda kuonana na Mchumba wake. Nikajiuliza kwanini hakuzingatia mavazi mengine au muonekano wa sura au nywele za Mwanae ila viatu tu. Nikaja kujuzwa na...
  6. Azarel

    Safari yangu Jijini Arusha na niliyoyakuta

    Alikuja kiongozi mmoja wa CCM kutoka DSM wakati wa kampeni wakati anaongea kijana mmoja wa Arusha akamwambia '''Aisee hatutaki LOMONI nyingi, we ng'oa zako'' Hakuelewa chochote na hata wenzake wakawa wanaukiza wamesemaje? Lomoni ni nini? Kumbe Lomoni ni Maneno mengi...
  7. Azarel

    Safari yangu Jijini Arusha na niliyoyakuta

    Hii ndio bara la Arusha, nilimkuta huyu mrembo moyo ukadunda kudung kudung Kwakweli alikuwa na umbo zuri sana, wallah vile
  8. Azarel

    Rais Samia, tunaomba uliangalie upya suala la vifaa vya ujenzi

    Kweli kabisa hili liangaliwe kwa umakini, gharama za vifaa vya ujenzi zimekuwa juu sana
  9. Azarel

    Challenge: Vocha ya 10,000 kwa mwenye reply/comment itakayokosa kujibiwa

    Matusi hayaruhusiwi, utakula ban we jifanye kutusi kimarekani unafikiri Mods hawaijui hiyo lugha
  10. Azarel

    Challenge: Vocha ya 10,000 kwa mwenye reply/comment itakayokosa kujibiwa

    Atakayeniquote anawashwawashwa, kwasababu sioni sababu yoyote ya kuniquote
  11. Azarel

    Challenge: Vocha ya 10,000 kwa mwenye reply/comment itakayokosa kujibiwa

    Hiyo ni O kama O au ni tundu
Top Bottom