Recent content by Asubisye Mtawa

  1. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania USA wametuonyesha, tusicheze na Taasisi ya Urais!

    Elimu elimu elimu
  2. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Updates: Wasanii Waitikia wito wa Makonda Kufika Polisi

    Ha ha ha haaaaaaa
  3. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Huu mwezi ukipita bila ajira za walimu kutangazwa nitaamini kwamba mawaziri husika wameshindwa

    Hauwezi kutenganisha swala la ajira na siasa never ever
  4. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Kwanini Padri Luther aliondoa baadhi ya vitabu kwenye Biblia, na kwanini alijiondoa Kanisa Katoliki?

    He wewe wakala wa shetani. Mpinga kristo mkubwa
  5. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Dk. Mwele Ntuli Malecela kuachishwa kazi.

    Kuna watu wana akili ndogo sana hivi magu au waziri Atatowaje takwimu ya ugonjwa huku SI dakitari.
  6. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Alex Msama Vp Tena Na Rose Mhando??

    MAMBO HAYA MWAMUZI NI MUNGU MWENYEWE NDIYE ANAYEJUA YOTE.SIWEZ EGEMEA UPANDE WOWOTE
  7. Asubisye Mtawa

    JamiiForums Tanzania Vijana waliokua wanashinda kwenye Mdegree na Kujadili siasa Walalama kuhusu GPA ya 3.8

    He jamaa acha utani unachezea3.8 wewe.
Back
Top Bottom