Wanapewa posho kwa safari. Mbunge msukuma akiwatetea madereva kurudi darasani ku renew leseni alisema madereva wanalipwa posho 60,000 kwa safari,asipo safiri hana kitu.
Zamani dereva na kondakta walikuwa wanaponea kwenye kulipisha mizigo na parcels za kutuma.
Nimeyapitia hayo maumivu,nikiwa na watoto wawili naye,wa mwisho akiwa na mwaka mmoja tu.
Dogo wa mwisho nikawa naenda naye ofisini, akapata rafiki jirani na ofisini kwangu,akawa anamuogesha,anamlisha na kushinda naye ofisini kwake.
Sasa ni miaka 16 imepita yule rafiki yake mtoto wangu ni mama...
Achukue watoto kwa mama wa kinyakyusa? Thubutu yake...
Mungu amsaidie kijana awe na uchumi mzuri apeleke watoto boarding school.
Nilitoka na vyeti huku nimevaa kaptula ili asijue naondoka.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.