Recent content by amaizing

  1. amaizing

    Wa mwisho ndio mshindi

    Tamu ni muendelezo wa utamu Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  2. amaizing

    Pongezi kwenu Mdee na Bulaya kwa kuzungumzia mifuko ya Hifadhi ya Jamii Bungeni

    Serikali ipitie upya pia fao la kujitoa..haiwezekan mfanyakazi wa taasisi binafsi asiruhusiwe kuchukua mfao yake pindi akiacha kazi au mradi anaoufanyia kazi ukiisha eti asuburi umri wa kustaafu..hii inatuumiz Sana waajiriwa wa taasisi binafsi[emoji3064] Mshahara wangu, Makato yametoka katika...
  3. amaizing

    Wa mwisho ndio mshindi

    Maombolezo haya yanaumiza sana Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  4. amaizing

    Sijaona umuhimu wa sekretarieti ya ajira kurudia majina ya waliopata kazi katika matangazo mapya ya kazi

    Wamenitumia email kuitwa kwa interview na number ya usahili Cha ajabu kwa list ya selected candidates namba hiyo hiyo iko na jina la mtu mwingine na langu halipo... Hii ni tatizooo
  5. amaizing

    Makapuku Forum

    Duuuu..nashkuru Sana.. maisha yanatupeleka mbio Hadi hatuonan mitaa hii shem
  6. amaizing

    Makapuku Forum

    Mc you bro
  7. amaizing

    Makapuku Forum

    Dah makapuku forum...kitambo sanaaaa
  8. amaizing

    Mambo 10 ya kuzingatia kabla ya kuvuka miaka 26

    We umewaona hao wife materials????
  9. amaizing

    Bodi ya mikopo hii imekaaje? Pamoja na kuanza kulipa tangu 2014 deni langu limeongezeka

    Sio kwamba tunawafuata..ila kwa waajiri wengi kwa Sasa ukisign mkataba wa ajira lazima wapeleke jina lako bodi ya mikopo kuhakiki Kama una den au la.. Kuna waraka walipewa na auditors wanazingatia Sana Hilo..kwa hyo whether you like au hapana itabidi ulipe tu Deni[emoji1][emoji1][emoji1]
  10. amaizing

    Bodi ya mikopo hii imekaaje? Pamoja na kuanza kulipa tangu 2014 deni langu limeongezeka

    Wasiliana na office ya zonal .. Mfano iringa, dodoma zonal yao ni dodoma.. Address zao waweza zipata kupitia. Website yao.. Pia njia rahisi niliyokuwa natumia kuwasiliana nao ni email, na nacopy mkurugenzi wao,Hadi officer wa chin.. Imenisaidia Sana kupata statements za Uhakika Nilikuwa na Deni...
  11. amaizing

    Najiuliza kuhusu ukimya, pale ambapo pande mbili zinapopingana mmoja akaamua kunyamaza

    Mkuu sio ngumu Sana ni vile unatune mihemuko yako na kuamua kukaa kimya, hata mtu aongee vipi wewe unakaa kimya..Ukimya si siraha hatari Sana
  12. amaizing

    Uchaguzi 2020 Mtia nia Udiwani CCM adondosha kibuyu chenye dawa

    Duuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  13. amaizing

    Rupia: Hazina ya Mjerumani

    Kaa mbali na hao wazee mkuu Utafirisika hadi senti ya mwisho..tumedhurumiwa nyumba kisa mambo haya yasiyo na faida..mzazi wangu aliingia kwenye hizo biashara hakuna alichofanikwa zaidi ya kuwa maskini tu Kaa nao mbali mkuu
Top Bottom