Jukwaa la Ajira na Tenda

Fuatilia nafasi mbalimbali za kazi zilizotumwa na wanachama wetu. Share details, NO Hotlinking please!

On JF:

Wakuu mambo vipi hawa jamaa wa pspf wameshaita au bado naomba kuwasilisha mtaani pagumu ndugu zangu
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Im currently looking for 1geologist & 4geotechnical engineering to work in the mining company....call on 0713799613 more detail
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Wana JF, Kuna nafasi ya kazi (Land Registration Advisor) imetangazwa na Niras Finland na kituo cha kazi kitakuwa huko Zanzibar. Mwenye kujua anuani yao tafadhali naomba aweke humu ili niweze...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
TANZANIA REVENUE AUTHORITY EMPLOYMENT OPPORTUNITIES POSITION: ASSISTANT TAX OFFICER Purpose of the Job • To conduct desk/field audits and report to Tax Auditors. • To collect Government...
0 Reactions
24 Replies
21K Views
Wadau kama kuna mtu ana info yeyote nasikia barick wametangaza nafasi ya kazi ya it
0 Reactions
5 Replies
3K Views
ofisi za public service recruitment secretariat zinapatikana wap?
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Wadau naomba mnijuze viwango vipya vya mshahara kwa mwalimu mwenye shahada.Pia ongezeko ni la asilimia ngapi please!
0 Reactions
1 Replies
3K Views
Wakuu nimepata admission kwa ajili ya PhD kwa chuo cha hapa ndani (Tanzania), sasa ngoma imebaki jinsi ya kupata scholarship. naomba mwenye information yeyote ya organisation inayotoa ufadhili kwa...
0 Reactions
6 Replies
4K Views
student who wants to earn to complete their education can go for the Parttime jobs in Delhi and balance their education and financial needs simultaneously. Lots of companies propose part time...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wajameni kuna post zilitangazwa Tcra na mamlaka ya usimamizi wa viwanja vya ndege;kuna aliyeitwa kwa ajili ya usaili/kazi?
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Jamani wale wataalamu wa it wenye sifa, haya ndulu amerudia kazi hiyo
1 Reactions
5 Replies
2K Views
hebu wadau ntapata kazi wapi kama accountant?
0 Reactions
1 Replies
3K Views
kuna mdau wetu wa jamii forum anatafuta kazi ana experience ya KUFANYA KAZI BENKI KWA MIAKA MITATU. KAMA KUNA MTU ANAWEZA KUTOWA MSAADA TUNAOMBA TUMSAIDIE.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Wakuu wana JF, Kama mtakumbuka UDOM walitangaza nafasi za kazi za u-lecturer zaidi ya 100 mwishoni mwa mwezi may, 2011. Je kuna mtu yeyote ambaye aliomba hizo kazi na amepata feedback i.e kuitwa...
0 Reactions
30 Replies
5K Views
ic naombeni mwenye details zote azipaste hapa(kama aliyepost tax officer tra)...tangazo pale zoom lipo fupi kidogo...System Operator Job in Dar Es Salaam, Dar Es Salaam, Dar Es Salaam, Tanzania...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
I am graduate in Electrical engineering, looking for a job in either of the following areas contruction and procurement, Electrical Engineering, IT and Telecommunication . if any one looking for...
0 Reactions
8 Replies
9K Views
Hivi jamani sisi tunaomba kazi kupitia email adress CV zetu zinasomwa kweli au? Cz tangu nimeanza andika hizo email zinafika elfu moja but no any response.
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Leo nimepigiwa simu kuhudhuria interview tarehe 18/7/2011 pale CHAS_UDOM. Kwa hiyo wengine mlioomba kazi pale jaribuni kufuatilia kama mmekuwa shortlisted.
0 Reactions
34 Replies
6K Views
Tulichokisikia na kukiona ni muendelezo wa ujinga na umbumbu la baraza letu la mawaziri yaliyote yaliokosolewa na kurudishwakwa bajeti ya wizarani ya nishati na madini yalipita mbele ya baraza la...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
samahani wadau, juzijuzi nilisikia gazeti la mwananchi/guardian yalitangaza kazi huko tabora na walitaka mwombaji awe amesoma education /sociology. ni NGO gani hiyo?
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Back
Top Bottom