Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hello Guys, How is your weekend? hope mpo poa kabisa. My Question is hivi ni nini maana ya open relationship and does it real work? kuna Rafiki yanguu alimuaproach msichana yule msichana akasema...
1 Reactions
42 Replies
5K Views
Poleni kwa majukumu mimi ni swali ta ufahamu kidogo Una mchumba amabye mnategemea kufunga pingu za maisha mnaaminiana na mnapendana mmeshamaliza kila kitu kilichobakia ni maaandalizi ya ndoa je...
0 Reactions
29 Replies
3K Views
Katika pita za kazi unakutana na msichana mnakuwa marafiki wa kawaida mnaendelea kidogo,unaona huyu dada anasubiri umtamkie kitu kuwa nakupenda sababu anavyokufanyia inaonyesha wewe una mtu tayari...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Juzi nilikuwa nasikiliza huu mwimbo mpya wa lady jd and Mr.Blue, nilishawahi kupenda!! Nyimbo hii ilinigusa sana and nikajiuliza kama kuna binadamu hapa tanzania/duniani above the age of 25...
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Hi 2 u all, Experience is the best thing, wakati unaanza tongozo kwa mara ya kwanza kwa mwanamke yeyote, tarajia jibu la NO, Kama mwanaume usikate tamaa wala kuonyesha pressure saana, then mwache...
0 Reactions
24 Replies
6K Views
habari zanyu waungwana!!! Wajameni leo nimefikiria kuhusu hawa dada zetu jinsi wanavo jitahidi kujipamba full madicoration, make-up za kufa mtu. Mawigi ya hatari, wengine wanajipiga hadi sindano...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Girl: Will you remember me in an hour? Guy: yes Girl: a day? Guy: yes Girl: a year? Guy: yes Girl: Eternity? Guy: yes Girl: Knock knock Guy: who's there? Girl: i thought you said youd remember me....
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Mara nyingine inachukuliwa kimzaha lakini ina ukweli. Sio wote lakini zaidi ya asilimia 75 ya wanawake wenye majina yafuatayo wana tabia zifuatazo (nataja wachache) Rose - viongozi, wanapenda...
0 Reactions
47 Replies
23K Views
Habari zenu wanaJF. Wife leo kapigiwa simu, unajua mambo ya wivu nikauliza aliyepiga simu ni nani ? Akasema kwa kuwa nataka kujua aliyepiga simu tubadilishane simu (pamoja na line zake) yeye...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
please... natamani nikupate uwe wangu, nitakupenda wange wangu, nitakupa nafsi yangu, mimi niatoa wewe. napenda tabia, sio siri nina nia, moyo wangu utatulia, mimi nataka kukuoa wewe. niko na...
0 Reactions
4 Replies
13K Views
love is how you make it people
0 Reactions
10 Replies
1K Views
1.Love starts with eyes,grows with a kic and ends with tears.but friendship starts with a smyl,grows with understanding n ends with death. 2.Wen u are in love,u giv ur whole heart 2 ur lover n...
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Hii tabia ya wanawake kupenda mpaka wanakopesha wapenzi wao hela nyingi mpaka milion 5 halafu jamaa anaingia mitini, hakuna kuoa wala hela hairudi .Je ni mapenzi gani haya jamani wan JF?
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Mambo yanayoendelea kwenye jamii yanatia kichefuchefu. Kwa wale aambao hawajaoa wala kuolewa wana mtihani mkubwa sana. Ona hii mifano. Mume anaondoka kwenda kutafuta riziki anamuacha mke wake...
0 Reactions
31 Replies
5K Views
Maudlin Definition:showing or expressing too much emotion especially in a foolish or annoying way
0 Reactions
4 Replies
959 Views
Natafuta mchumba (a lady ) VIGEZO.a christian (mshka din kwel kwel),umri 20-24 ,elimu kidato cha tano hadi chuoni,urefu 160cm and above,mpole as i am,pombe hanywi sigara havuti,club hajawahi...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Ndo nimeingia hapa JF kwa mara ya kwanza. Naomba mnipokee kwa kunisaidia kunipa maelekezo namna ya kutumia hii forum hasa upande wa mahusiano. Naamini mtanisaidia na nitakuwa bega kwa bega...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
http://www.youtube.com/watch?v=S4kzGhDEURA
0 Reactions
5 Replies
955 Views
Ona fahari kuwa nae ulienae,mfanye ajione malkia,mfanye ajione mfalme,mfanye ajione mwenye thamani kuu,mfanye ajione hakuna kama yeye,mfanye ajisikie raha akukumbukapo,mfanye ajisikie fahari...
5 Reactions
15 Replies
3K Views
Habari zenu wana Jamii Forum. Mimi ni mgeni humu. Ila si mgeni ki hivyo nimekuwa natembelea bila kuwa member. Nimeamua kujiunga ili nipate kushauriwa kwani shida niliyonayo siwezi kushare na mtu...
4 Reactions
186 Replies
16K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…