mtihani mzito | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtihani mzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Likasu, Jun 12, 2011.

  1. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wanaJF. Wife leo kapigiwa simu, unajua mambo ya wivu nikauliza aliyepiga simu ni nani ? Akasema kwa kuwa nataka kujua aliyepiga simu tubadilishane simu (pamoja na line zake) yeye achukue ya kwangu na mimi nichukue ya kwake kwa muda wa wiki moja. Ameng'ang'ania hilo swala na mimi nina vimeo kwenye simu yangu yaani sijui la kufanya kujiepusha na hili. Msaada wa mawazo unahitajika kuninasua katika hili.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Imenibidi nicheke. Unatikisa kiberiti!!! Pole badilishana halafu ndoa iishie hapo.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We una vimeo alafu unamlinda mwenzako?!Kweli binadamu ni mnyama mbinafsi sana!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bro asante sana kwa kunichekesha. Tangu asubuhi nilikuwa busy sana sijafurahi hata mara moja. Kwa mara ya kwanza naingia humu nimepata nafasi ya kucheka. Copy harakaharaka namba za simu za vimeo wako, wajulishe yanayojiri ili wasikupigie wala kukutumia message wiki hii. Halafu kubali mbadilishane. Au una vimeo vingi kiasi cha kutojua namba zao zote?
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pole kaka. Umeyachokoza mwenyewe, mpe line yako tu yaishe.
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    hapo ndo ntaharibu kabisaaa
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    ushauri huu nimeupenda
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    hahahahahah lol
    dahhh kuna vichekesho
    kweli dunia hii

    nway mie naona
    ununue line mpya halafu
    weka number za marafiki wa kiume
    za kike unaziweka kama za dada, mama
    shangazi wifi n.k halafu unawa txt wote
    kuwajulia hali ukipata message kama 40 hivi
    hiyo ndio number utakayompa mkeo...
    hahahah lol
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280

    mmmhh kuna wengine
    wata txt makusudi
    kugombana tu a mkeo au
    kumjulisha hayuko peke yake
    hata hao Vimeo hawataki kujiona
    second hand mmmhhhhhh
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuki kwa nguruwe bana
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,457
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha ha lol.. ukishikwa shikamana mkuu
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe ukiwa nyumba ndogo unakuwa 2nd class citizen? niliona wababa wanasifia hapa nikajua dili atii,asante kwa kunistua,lol!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    unahofia vimeo vyako,badilisha simu akupe ugonjwa wa maisha. mla vya watu vyake LAZIMA viliwe,mpe simu hiyo na ww ujionee utamu wa ngoma
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    mwambie una simu za ofisi unatarajia,hilo la kubadilishana simu halitawezekana kwa sasa!! Usiwe unatingisha kiberiti bila kujipanga...l.o.l
     
  15. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli tumeumbwa na ubinafsi uliopitiliza,ukiona ivo ujue anajua unafanya nini hapo ndo kapatia njia ya kujua uaminifu wako kwake.
     
  16. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaaaaa!
    Ama kweli siku zote mwizi hukaa na wasiwasi akijua na yeye ataibiwa.
     
  17. k

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    ama kweli m.me hata umuimbie nyimbo zote kabla ya kulala,umbembeleze,umuogeshe bado hatoridhika.why?
     
Loading...