Hivi Ndivyo Tulivyo au Maskhara?

Hivi Ndivyo Tulivyo au Maskhara?

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
4521797_f520.jpg
 
Kwa upande wa mwanamke ni kweli, ila pale kwenye shoes ongeza na hand bags.
 
Inategemea na mwanaume si lazima wote iwe hivyo.
 
Duuuuu! Ina maana wanaume hatufikirii kabisa habari za watoto?
 
Dah kuna ukweli kwa asilimia nyingi hapo. Kwangu mimi pale kwenye TV toa weka TOYS kwa ujumla cars,tv,gadgets,guns et.c
 
nadhani kidogo umekosea mkuu...wanaume wanawaza kwa kutumia "dushelele" by then kichwani kunakuwa empy kabisaaaa
 
Back
Top Bottom