Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Ni mpweke, ni pekee yangu kandokando ya bahari iliyo tulivu Mara ya mwisho kuja ubongoni mwangu ulikuja bila kukaribishwa yawaje mtu uliyeusigina moyo wangu bado wahozi fikra zangu? Ni muda tangu...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari zenu wana jf? hususan wale wana wa MMU Kwa kweli swala la kumpata mke mwema si jambo rahisi ila inahitaji umakini na utulivu na kumchagua mtu ambaye atakuwa mke baadae ok sasa niende...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
​ (Oyunga Pala) A good example of male privilege is how rarely men suspect their wives of cheating even when they are blatantly having affairs in their face. Male powers of deduction are...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari zenu wapendwa? Natumai hamjambo ..... Kuna jambo nataka nijifunze nanyi jioni ya leo Hebu fikiria tu kuwa umepokea PM yangu muda huu na nimekutongoza kwa aina yoyote ile Inaweza kuwa...
8 Reactions
452 Replies
22K Views
Hisia za mtu katika mapenzi humfanya binadamu awe nauwezo wakusema asichotenda na akaaminika, avae uhusika usio wake naakakubaliwa mi kwangu mapenzi ni siasa iliyokomaa mtu anakuahidi nitakupnda...
0 Reactions
0 Replies
963 Views
Mwanangu! Baba yako nimezeeka sasa, nikiwa na ufahamu mdogo,na mwanangu umeshakua kiasi cha kuhitaji elimu hii adhimu,nikupe neno gani? Labda hivi... 1.KUHUSU TAMAA ZAO. Mwanamke yeyote anaweza...
7 Reactions
18 Replies
4K Views
Kama wewe ni mdada unayejitambua upo mpweke au umeumizwa sana naomba kampani yako ya ku chat, outing na kubadilishana mawazo. Please uwe serious umri wangu miaka 29 number 0713644485
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Kwa mfano. Mchumba wako kakutembelea kwako bila taarifa kakufanyia suprise ukamkaribisha ndani mfukoni mwako una tsh 600/=tu! Akaamua kuficha aibu ukaenda dukani kumnulia fanta ya 600/= wewe...
1 Reactions
72 Replies
10K Views
Siku moja majambazi yakavamia nyumbani kwako. Baada ya kuchukua kila walichohitaji wakakupatia bunduki ili umuue mkeo.Wewe ukapiga magoti na kuwasihi sana wakusamehe kwani huwezi kufanya kumuua...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
Would you let your family go on a date for you? That's the question Mzansi Magic's latest dating show: Date My Family.In Date My Family, bachelors and bachelorettes must choose a potential based...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
I tried so hard to find friends in the sea of loneliness, only to find that loneliness was my only friend.I dont know why i'm here or but atleast i believe i can get someone like me. Pm me
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Habari zenu wakuu, Hivi karibuni kaka yangu ametoka kumfuata mkewe(shemeji yangu) ukweni baada ya kuuza vyombo vya ndani na kutokomea nyumban kwao! Leo hii ninavyoandika huyu mke...
0 Reactions
29 Replies
4K Views
Jana nilikuwa nasafiri kwa bus kwenda Mkoani. Wakati nasubiria muda wa kuondoka, nikawa nabadilishana mawazo na baadhi ya vijana wanaobeba Mizigo kwa matolori. Mara likaingia basi la Meridian...
6 Reactions
16 Replies
3K Views
Nina mke tu na mwaka sasa na ana mtoto yani hajisikii kabisa kudo, ni mara ni moja sana ukisubiri akuanze itakata miezi. Naomba msaada nimlishe nini au dawa gani niwe naenjoy.
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Upo kazini umeacha familia yako nyumban mara gafla unapigiwa simu, kutazama unakutana na namba ngeni na kuamua kuipokea ndipo unakutana na sauti ya msichana ya kuvutia lakini kabla hajasema shida...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Hii n aibu kwa taifaa alafh waziri mmoja anapeleka awa nje kwenye utalii kwelii
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Ni mwanamke ninaempenda sana namuamini pia nimempa kila kitu ili asione najificha kwa chochote nyuma ya pazia, kama nywila zote isipokuwa za ATMs, namjali sana, kila mda lazima nijue anaendeleaje...
2 Reactions
90 Replies
16K Views
Safari yangu ya ndoa ilianza kwa namna yake! nikiwa mitaa fulani ya kijitonyama' baada ya kuhitimu na kuamua kuacha kazi ili nijikite kwenye ujasiriamali nilikutana na ukata ambao sikuwahi...
14 Reactions
75 Replies
10K Views
KWANZA HONGEREN KWA KUMALIZA SHULE VYEMA PILI KAZI ZA HUKU NISHIDA JAMANI TATU WAMEANZISHA KIPENGELE CHA MIAKA KWENYE KUOMBA KAZI AMBACHOA KIKUWEPO MKIONDOKA NA HILI NAHISI AMKULIJUA...
0 Reactions
65 Replies
6K Views
Napenda kumake friends jamani zaidi ya humu JF, i have 23 years your welcome.
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…