Unakaribia kustaafu kwa lazima na umezidi mwaka mmoja wa kustaafu kwa hiariMe I have 56 yrs and am Mongoliana............
Me I have 56 yrs and am Mongoliana............
Unakaribia kustaafu kwa lazima na umezidi mwaka mmoja wa kustaafu kwa hiari
Haya ni PM
haya my "felow"
Hahaha,wewe!
my tanzanian
huo ni muda wa kulea wajukuu sio kutafuta marafiki
Unakaribia kustaafu kwa lazima na umezidi mwaka mmoja wa kustaafu kwa hiari
Kustaafu nini sasa...........
Kufanya shughuli za kiuchumi na hata mambo mengine maana dogo lazima atataka kwenda one step aheadKustaafu nini sasa...........