Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Eti mwanamama ameshaishi na mmewe kwa miaka kadhaa bila kufunga ndoa na wana watoto. Cha ajabu siku watakapoamua kufunga ndoa, ule utaratibu wao wa kitchen party unajitokeza tena. Kama maana...
1 Reactions
13 Replies
4K Views
Naomba niingie moja kwa moja kwenye mada KAMA IFUATAVYO: Nimeoa na nina mke na mtoto mmoja, niko na mke wangu kwa miaka 6 sasa.Ni mtu ambaye tumetoka kijiji kimoja na shule tulisoma shule moja...
0 Reactions
26 Replies
8K Views
We can chat en share some experiences via watsappp by +255714842163 mind cant be generated by u're own idea or by ze same same friends ...bt try to oversea other boundaries.....by'' abraham lincolin''
1 Reactions
0 Replies
886 Views
Habarini za jumatatu, Kuna mdada mmoja ni jirani yangu ana mume na watoto, mara nyingi nimekuwa nikimsaidia kumrekebishia simu yake(Android) kutokana na yeye kushindwa kujua baahi...
0 Reactions
44 Replies
6K Views
Asanteni sana wakuu na ushauri wako ndugu eazy900 nimeupokea!
0 Reactions
39 Replies
9K Views
Ladies and Gentlemen, Allow me to introduce myself to you. My name is Idris Aiden from Kenya. Currently I live here in Arusha with a lady I met few months ago in Nairobi at Bougainvillea hotel...
0 Reactions
29 Replies
3K Views
Hii ni status ya mdada mmoja hivi hapa mjini yakaribia miezi 6 sasa ameiweka kwenye social media zake,huyu dada ninavyomfahamu anaishi na mume wa mtu, masikini mke wake kokote uliko hulijui hili...
9 Reactions
52 Replies
6K Views
content removed
0 Reactions
49 Replies
8K Views
Habar za mihangaiko na michakariko ya pale wanaJF, Hivi ni kwanini hutokea wapenzi wanapokuwa pamoja wanafanya vitu kama wagonjwa wa akili? Je, ni hisia furaha au mapenzi ndio hufanya kazi ya...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Sory nitakaowaudhi ila wanawake wanaboa, Utakuta wanawakataa watu wapole wema wanakuja wawaoe, wanaleta mapozi wanaringa. Wanashobokea vibitozi, wauza sura,au watu waongo wanaodanganya wanakuja...
4 Reactions
96 Replies
11K Views
habari zenu wanajamvi... Ninaimani muwazima wa afya.... dhumuni La kukimbiliaa apa jamvini, kwa mdada ambaye yupo single naomba ani PM maana nahitaji Faraja.. Nimwaka sasa toka niachane...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Naongea na nyie watu, wadada! Maana, mnavigezo nyie hadi basi, utasikia kama huna mshahara wenye digit 7, mimi hapana.Jamani si nenda kwa yeyote alafu haya mengine yatafuata. Ukikutana na...
2 Reactions
89 Replies
8K Views
Hii imenitokea wakati fulani alipokuwa mbali, ila kwa sasa yupo. Ila nae huwa anavaa zangu mara kwa mara. Wala si huyu tu bali hata wa wale wa awali walipenda kuvaa kufuli zangu.
0 Reactions
65 Replies
13K Views
Habari zenu wana JF, Mimi ni kijana bado kilichonifanya nije kuomba ushauri ni kwamba tangu mdogo nimekuwa nikipitia wakati mgumu sana kwenye mahusiano. Ukweli ni kwamba sijawahi kutoka...
0 Reactions
29 Replies
4K Views
Ni hivi nimekuwa na mahusiano na mwanaume ambaye tulitengana kwa miaka kumi, na mwanaume wangu wa kwanza nilimpenda sana. Lakini kuna mambo yalitokea tukatengana akawa na ana watoto wawili...
0 Reactions
17 Replies
4K Views
Wanajamvi naomba mnisaidie hili nimshauri rafiki yangu kwani yupo njia panda. Rafiki yangu ana elimu yake ni diploma, ni mwajiriwa wa serikali, ana girlfriend mwenye kiwango cha elimu cha...
0 Reactions
28 Replies
3K Views
Habari ya jumapili ndugu zangu, Namshukuru Mungu mi ni mzima ila naamini hata nyinyi ni wazima na kwa wale walio wagonjwa nawapa pole Mungu awaponye.Naomba ndugu zangu tusaidiane katika hili...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Natumainia ni wazima wa afya, Kuna wanawake hawa nashindwa sana kuwatofautisha yani unakuta mtu anasema yule mwanamke ni malaya sana na mwingine anasema yule mwanamke ni kahaba. Sasa nataka...
0 Reactions
13 Replies
14K Views
We all go through ups and downs in our relationships. Sometimes, a little encouragement is all we need to get through the tough times. So we’ve put together 8 great quotes from Pinterest that will...
4 Reactions
5 Replies
16K Views
Wanawake Wa .Com Wanatia Kinyaa Kwakweli.Mwanamke Hatosheki Hata Umpe Nini Au Umfanyie Nini?.Khaaa! Kila Unachohitaji Nakupa.Ukiwa Na Shida Niko Radhi Nijinyime Mimi Mahtaji Yangu Lakini...
4 Reactions
13 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…