Kumbe mapenzi ni moja ya magonjwa

Kumbe mapenzi ni moja ya magonjwa

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Posts
962
Reaction score
309
Habar za mihangaiko na michakariko ya pale wanaJF,

Hivi ni kwanini hutokea wapenzi wanapokuwa pamoja wanafanya vitu kama wagonjwa wa akili? Je, ni hisia furaha au mapenzi ndio hufanya kazi ya kuondoa UTASHI wa mtu?

Nawasilisha!
 
Habar za mihangaiko na michakariko ya pale wanaJF,
Hivi ni kwann hutokea wapenzi wanpokuwa pamoja,wanafany vtu kama wagonjwa wa akili???je,ni hisia furaha au mapenzi ndio hufnya kaz ya kuondoa UTASHI wa mtu??nawasilisha!!

Sampling ya utafiti tafadhali na dondoo za hojaji
 
ni wapenzi wote au unaongelea wewe na mpenzi wako ndio mnafanya vtu kama wagonjwa wa akili
 
iko hivyo,mfano;kumbeba mwenzio mgongoni,kula vchafu kama kuzama chumvini au zizini.je,ni hali ya kawaida hyo.
 
Back
Top Bottom