Kwa yaliyonikuta sifikirii kupenda tena

Kwa yaliyonikuta sifikirii kupenda tena

Hili jukwaa ni kwa ajili ya watu wazima tu na hata HII JAMIIFORUM NI kwa watu wanaojielewa pekee ambao HAWAJIELEWI NA AU HAWAJITAMBUI NADHANI KUNA mtandao wao wa kijamii ex facebook n.k,
Pili KAMA UNATAKA ANGALAU UWE UNAANZISHA THREAD NA AU UNACHANGIQ ANGALAU NAWE UNAKOMAA AKILI KIDOGO BASI ACHA MARA MOJA HAINA YA UHANDISHI WAKO NA LUGHA ZA MTAANI ZIISHIE HUKO HUKO.ktk hili jukwaa sana inaandikwa sana na SIO XANA!MANENO YOTE UNAYOYAANDIKA UHANDISHI WAKO LAZIMA YAZINGATIE HAYO KINYUME NA HAPO HUKU HAKUKUFAI.
 
uhandishi wako 2 unaonyesha ni jinsi gani hujui kuandika hata lugha ya taifa...pili ushauri wangu sipoteze muda kwenye mapenzi ya kijinga kula desa tena kula haswa
 
SEKOMU nani anawadundisha riwaya?
 
hicho halafu ni madume matupu au
 
Yaaaani hii story naifananisha ni hadithi flani hivi ya "Maria"Ulaaniwe..? Haaaa haaaah twn uwe na pumzi bhaana na ujuzi
 
Alafu sijui neno " HAYA" ni msamiati tuu au bado kuna watu wanazo haya?? unakuja JF tena MMU! halafu unahitimisha wewe ni mwanafunzi!!!

tena anakili ameanza kupenda akiwa o level!
hii yote ni kwa sababu sasa hivi MWALIMU hajiuhusishi na malezi! eti kazi yake ni kufundisha tu! REALLY??

haya tusubiri hii demokrasia itatufikisha wapi!
 
Back
Top Bottom