Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Natumai hamjambo wakuu. Kwenu wadada, ukishajua mwanaume unamtaka akikutongoza usilete mambo ya sitaki nataka coz sie wengine hatujuagi kutongoza kwa kubembeleza. Wiki ilopita nilimtongoza...
4 Reactions
28 Replies
3K Views
" Mfano nimekuta mume wangu anacheat na mwanamke mwingine ninayemfahamu, siwezi kumfuata yule mwanamke nikamtukana, nitaanza na mume wangu na kumuuliza kwa sauti ya upole " - Riziki...
1 Reactions
5 Replies
1K Views
Nawaza kuhusu Diamond kipindi akiwa huko kwa Mtogole anabeba maji ya kuuza enzi hizo hata hamjui mtu anayeitwa Zari. Zari enzi hizo ana ndoa yake na anakula maraha tu wakati Diamond ni kavulana...
14 Reactions
24 Replies
3K Views
Jamaa ana MKE wamezaa watoto wawili watatu. Yawezekana watoto bado wadogo au wamesha kua kua. Then ghafla mke anafariki Dunia. Maneno ya watu mitaani : Mume kamtoa mke wake kafara. Hii NI...
5 Reactions
18 Replies
2K Views
Kufanya mapenzi mara nyingi inahusisha wapenzi haswa wanaopendana mfano mimi na mke wangu. Kufanya ngono mfano unapomnunua malaya pale mnafanya ngono ye yupo kipesa zaidi ndo mana hajali kurizishwa
1 Reactions
21 Replies
6K Views
Kuna dada mmoja nilimtoa out juzi, tukaenda kula na kunywa usiku mahali flani hivi, kwakua tulikua tumelewa kiasi na tumechoka tukaona tujipumzishe hukohuko. Sasa siunajua tena, mwanamke na...
2 Reactions
14 Replies
2K Views
Salamu sana. Ama baada ya salamu mimi ni mzima na bila shaka nanyi mtakuwa wazima wa afya;- Kuna muda tunakaa na kujitathmini kuwa sisi ni nani na tunatakiwa kufanya nini hasa katika jamii zetu...
5 Reactions
24 Replies
3K Views
Nina miaka 27, muislam, elimu yangu ni kidato cha sita, nimeajiriwa, ninaemuhitaji kwanza awe na hali kama yangu, umri usizidi miaka 35, awe muislam anayejiheshimu na aliye serious kwa ajili ya...
21 Reactions
152 Replies
25K Views
Hii fani waachieni wadada tena wa uswahilini. Nimempa mwana habari zangu za kasumba, usiku akaenda kumhadithia mke wake, mke wake akazitawanya kwa mashoga zake. Sasa ziko wazi. Leo nimemchana...
11 Reactions
47 Replies
6K Views
Ni hivi jamani, kuna binti mmoja mdogo sana amemaliza elimu ya form IV mwaka 2017, niseme tu huyu binti ni mzuri sana, ana shape moja matata sana ambayo mwanaume yoyote rijali lazima uweweseke...
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Ni mrembo hakika, kwa sura na umbo ameumbika. Tatizo hataki kuoga, linapokuja swala la kuoga ni ugomvi mkubwa. Yeye huwana uso, husugua makwapa, na kuiosha Tukuyu, baada ya hapo ndio Hadi kesho...
11 Reactions
70 Replies
6K Views
Hivi nyie wa kina Dada wa mujini kwanini mkiitilafiana na mpenzi wako kwenye masuala ya pesa unaona njia rahisi ni kutunyima" K"? Kwani hizo pesa tunazo wapa ndio mnazo tuuzia nazo hizo na niliii...
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Mimi nimeolewa nina karibia miaka miwli, sasa mume wangu hataki watoto. Nimebeba mimba tatu na zote amesema hataki na ikabidi nitoe kwa sababu ya upendo na upuuzi wangu. Sababu anazotoa ni kwamba...
12 Reactions
128 Replies
13K Views
Hi, everyone outchea. This evening for my Tanzanian JF partners, I just wana share with you all this aspect of life in relation to women being objectified. Women actually want to be objectified...
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Good morning my people. Awali ya yote nimekuja na Id mpya kuficha usalama wangu, ila me ni mwenyeji humu JF muda tu Wanasema mficha ugonjwa kifo humuumbua Nahitaji mwanaume wa kupeana kampani tu...
14 Reactions
177 Replies
15K Views
Hivi kwanini mnajidhalilisha? Iko hivi, kuna mkaka mmoja alinitoa..anaonekana dume six pack ila hamna kitu kwenye gemu. Eti dakika 5 kashamaliza anahema ka mjusi hata hajielewi, akazima kabisa...
2 Reactions
58 Replies
6K Views
Mabro zangu habarin za jion pamoja na masister zangu. Naomba tishuke nayo mdogomdogo Wadau sikuchache zilizopita nilikua katika harakati za kupika baada ya kutoka chuoni simnajua tena maisha ya...
2 Reactions
61 Replies
5K Views
Iliwai kunitokea kuna mrembo nilikuwa nae kwenye mahusiano takribani miezi 6,katika mda huo wote hatukuwai kufanya chochote zaidi ya mawasiliano. Siku moja ghafla nipo zangu nimetulia ananipa...
3 Reactions
9 Replies
1K Views
Mshkaji wangu juzi alikua maeneo flani hivi,akamumba mtoto mzuri hatari akafanya mishe akampatia business card yake. Baada ya kama lisaa kupita yule mrembo kamcheki na kuambia hiyo ndo namba yake...
7 Reactions
93 Replies
10K Views
Story ipo hivi huyo dada nilikutana naye pande flani hivi maeneo ya Sokoni ilikuwa Jumapili jioni, nikamwomba namba akanitoa kiroho safi. Mahusiano yetu yakaanza tumekaa kama miezi mitatu kama...
1 Reactions
40 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…