Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Habari zenu, Naomba mnijuze ukomo wa kusoma masters katika vyuo huria. Nauliza maana ni miaka karibu sita sasa shemeji yenu anasoma tu hiyo elimu. Vikwazo vimekuwa vingi mno masters haiishi...
4 Reactions
21 Replies
1K Views
Kwa waliosoma Chuo Kikuu cha Dar es Salaam miaka ya 90 hadi 2010 watakumbuka Cream ya Madaktari na Maprofesa wakali waliokuwapo pale. Sasa hivi wengine wametangulia mbele ya haki, wengine kustaafu...
6 Reactions
346 Replies
105K Views
๐’๐š๐ฅ๐š๐ฆ๐ฎ ๐ณ๐š ๐ก๐ž๐ฌ๐ก๐ข๐ฆ๐š ๐ค๐ฐ๐š ๐ฐ๐š๐ง๐š๐ฃ๐š๐ฆ๐ข๐ข ๐ฐ๐จ๐ญ๐ž ๐•Ž๐•’๐•Ÿ๐•’๐•—๐•ฆ๐•Ÿ๐•ซ๐•š ๐•จ๐•–๐•Ÿ๐•˜๐•š ๐•จ๐•’ ๐•ž๐•จ๐•’๐•œ๐•’ ๐•จ๐•’ ๐•œ๐•จ๐•’๐•Ÿ๐•ซ๐•’, ๐•™๐•’๐•ค๐•’ ๐•จ๐•’๐•๐•– ๐•จ๐•’ ๐•œ๐• ๐•ซ๐•š ๐•ซ๐•’ ๐•’๐•—๐•ช๐•’, ๐•ฅ๐•ฆ๐•Ÿ๐•’๐•ก๐•’๐•ฅ๐•’ ๐•”๐•™๐•’๐•Ÿ๐•˜๐•’๐•ž๐• ๐•ฅ๐•  ๐•œ๐•ฆ๐•“๐•จ๐•’ ๐•œ๐•’๐•ฅ๐•š๐•œ๐•’ ๐•œ๐•ฆ๐•๐•š๐•ก๐•š๐•’ ๐•’๐••๐•’ ๐•ซ๐•–๐•ฅ๐•ฆ. โ„๐•š๐•š ๐•Ÿ๐•š ๐•œ๐•จ๐•’ ๐•ค๐•’๐•“๐•’๐•“๐•ฆ ๐•ž๐•š๐•œ๐• ๐•ก๐•  ๐•ช๐•’ ๐•ค๐•–๐•ฃ๐•š๐•œ๐•’๐•๐•š...
1 Reactions
2 Replies
412 Views
Naombeni ushauri! Kwa kijana alie ishia darasa la saba,, veta anaweza soma kozi gani nzuri ambayo anaweza kuajiriwa serikalini pamoja na kujiajiri??
1 Reactions
0 Replies
412 Views
UJUMBE KWA WANASIASA WOTE: MSITUDANGANYE KWA KAULI ZENU! Utangulizi Katika miaka ya hivi karibuni, viongozi wa serikali wamekuwa wakirudia kauli ya "Wasomi wajiajiri" *"Wenye Degree Waende...
10 Reactions
18 Replies
2K Views
Nimepata taarifa kuwa aliyekuwa mhadhiri wa chuo kikuu cha dar es salaam,dr ndibalema amefariki jana usiku,dr ndibalema alikua akifundisha EDUCATION ADMINISTRATION AND MANAGEMENT (EA), Pia alikua...
1 Reactions
26 Replies
5K Views
Wale Mnao sema Mtiani ulikua rahisi sana ila Sijui imekuaje ๐Ÿ˜…. Leo nikuonjeshe kitu The Psychology of Simple Questions in Aptitude Tests When a question appears simple, it can trigger...
4 Reactions
13 Replies
1K Views
Anayefanya vizuri lazima apongezwe na atambuliwe, haiwezekani mtoto amefanya vizuri mpaka kufikia kuwa Tanzania One lakini hatambuliwi na kupewa heshima yake, vilevile kwa shule zinazofanya vizuri...
0 Reactions
2 Replies
455 Views
Habari ya wakati huu, ninaomba msaada juu ya kitu kinaitwa mfumo kwenye elimu,nasikiaga tuu usajili ,uhamisho n.k unafanyika kwenye mfumo,huu mfumo upoje? na mbona waalimu wanautumia vibaya kwa...
1 Reactions
4 Replies
659 Views
Yani hiyo course huwa ina field kweli? Na je, ikoje hiyo kozi? Msaada plz
0 Reactions
16 Replies
12K Views
Watoto wa shule (wanafunzi) wa sikuhizi wataumwa migongo. Unamkuta mtoto mdogo wa shule wa miaka kati ya 5 - 7 amebeba begi kubwa utafikiri anahamia shuleni moja kwa moja. Ukifuatilia utagundua...
1 Reactions
1 Replies
287 Views
Habari Wana jamvi, tunashukuru Mungu kwa kuamka salama na kwa wale wenye changamoto mbalimbali tunawaombea kwa Mungu awape wepesi kuvuka kipind hiko kigumu, Back to my topic. Kuna nafasi 8000...
2 Reactions
1 Replies
864 Views
Wanafunzi wa UDSM tuna uhaba wa usafiri wa kutokea Main Campus (Chuo) kuelekea Mabibo Hostel, magari hayo maarufu kwa jina la SHATO. Tunalazimika kukaa muda mrefu tukisubiri usafiri, inadaiwa...
4 Reactions
26 Replies
2K Views
Jaman vipi kuhusu hizi koz
3 Reactions
20 Replies
674 Views
Kuna application ya artificial intelligent inaitwa chatGPT. Sasa hivi wanafunzi wetu hawafikirii! Mzungu katumaliza kabisa! Kila kitu anaulizwa huyu jamaa na yuko vizuri kila idara! Tunaingia...
4 Reactions
11 Replies
871 Views
Mtu anaejifunza karate au sanaa nyingine yoyote ile ya mapigano, hupata faida nyingi sana, ikiwemo kwanza anapata uwezo wa kujihami dhidi ya wanyang'anyi, wabakaji, watekaji na wauaji. Pia...
3 Reactions
7 Replies
630 Views
Wakuu salamu. Ningependa kwa anaejua hivi Open University of Tanzania website yao imepatwa na ugonjwa gani? Kuna mdau alifanya application ya kuomba nafasi undergraduate kwa kutumia Online...
4 Reactions
45 Replies
3K Views
Ask Anything Concerning Computer Science and Engineering. If you have doubts diving into CSE. Ask anything and I'll openly answer it.
1 Reactions
28 Replies
3K Views
Tanzania ! Tanzania ! Tanzania ! Habari za leo vijana wasomi. Naomba kutoa wazo hapa hasa kwa Serikali dhidi ya Vijana wa elimu ngazi ya Shahada. 1. Serikali tunaweza anzisha "VIJANA...
1 Reactions
8 Replies
776 Views
https://forms.gle/unEoTS5RH4dQ6mUA7 HAYA! Kama wewe ni msailiwa, Mtainiwa mtarajiwa, Thinker kiongozi, au mtu yeyote anayekabiliana na hali tata zinazohitaji uchambuzi wa kina ili kupata majibu...
0 Reactions
0 Replies
366 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ