Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Habarini. Kwa mwenye uzoefu wa vyuo vikuu vya nje ya nchi vyenye hadhi, vinavyotoa kozi mbalimbali online, naomba anisaidie majina ili niweze kuvifatilia
2 Reactions
6 Replies
1K Views
Ni kweli kuna tatizo la ajira lakini viwango vimetofautiana kwa kozi Kuna kozi kama Bima, Environment, Philosophy, siasa, Business administration, n.k. Ni ngumu kujiajiri na ni nadra kusikia...
10 Reactions
16 Replies
2K Views
Anonymous
Uongozi wa Taasisi ya Teknologia ya Dar Es Salaam ( DIT ) wazuia wanafunzi kugenerate control number kwa kuufungia mfumo na kuwaambia waandike barua waje kufanya special kinyume na utaratibu.
1 Reactions
1 Replies
296 Views
Jamani nimemaliza Form six comb CBG courses nzuri na marketable zaidi naweza kuxoma na chuo kipi?
1 Reactions
2 Replies
408 Views
Habarini, nahitaji kuomba MasterCard foundation scholarship katika chuo cha western cape kilichopo south Africa, kama kuna mtu anakifahamu hicho naomba anisaidie kunipa experience kidogo.
0 Reactions
0 Replies
181 Views
1. Have a Clear Research Question Know your thesis topic and specific research questions. This helps filter relevant articles and avoid information overload. 2. Skim Before You Dive Deep Start by...
0 Reactions
0 Replies
429 Views
Petroleum petroleum namba wanaisoma! Watu wana masters zao namba wanaisoma, watu wana PHD zao namba wanaisoma. Namba shufwa wanazisoma, namba witiri namba tasa. Watu wana mauzoefu yao namba...
29 Reactions
101 Replies
18K Views
Nina miaka 36, mama wa watoto 2, elimu yangu form 4 nilisoma medical attendant ambapo nimefanikiwa kufungua duka la dawa. Naombeni mnishauri nataka nianze kusoma mwaka huu kurudia masomo ya O...
4 Reactions
33 Replies
3K Views
Naomba ushauri hivi kati ya Mining Engineer na Mineral Processing Engineer ipi ni nzuri kwa soko la ajira nimepangiwa DIT mining engineer. Nataka kubadili ndiyo maana nauliza kwanza wakuu...
2 Reactions
32 Replies
4K Views
Wakuu ee Nina xhida na softcopy ya vitab vya biology ambavy ni BIOLOGICAL science na undestanding in biology
1 Reactions
5 Replies
351 Views
Iwe na sifa hizi. -Ada nafuu -Elimu Bora -Isiyo na makuu -Iliyotulia -Watoto wa hali zote -kidato cha 1-6 Nk My take. Hizi shule tunazopeleka watoto zinachangamoto nyingi, ukute shule walimu...
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Wakuu ee naombeni mnitumie vitab vya biology ambavy ni BIOLOGICAL SCIENCE AND UNDESTANDING IN BIOLOGY
1 Reactions
1 Replies
332 Views
Wakuu ee naombeni mnitumie vitab vya biology ambavy ni BIOLOGICAL SCIENCE AND UNDESTANDING IN BIOLOGY
0 Reactions
0 Replies
244 Views
Ndugu zanguni,kwa wale ambao mmepitia vyuoni si mbaya mkatugusia sie ambao tunatarajia kuanza chuo mbinu na njia za kuweza kufaulu vizuri,kama mjuavyo elimu ya chuo ni tofauti na ile ya sekondary...
0 Reactions
49 Replies
18K Views
Ujuzi au skills acquisition ni muhimu kuliko degree zisio kua na practicle skills, Kaka angu nae mfuata ameangaika na vyeti vyake kufanya accreditation ili aondoke navyo ughaibuni apate ajira...
7 Reactions
16 Replies
1K Views
Hivi mtu aliye soma microbiology and biotechnology anaweza kufanya Kaz sehem gan
3 Reactions
5 Replies
461 Views
Habari ya Leo wana jamii forums wenzangu, Naomba kufahamishwa zilipo ofisi za TCU dar es salaam. Asante
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Habari Wakuu! Mdogo wangu amepoteza cheti chake cha kidato cha nne, na kwa sasa tumepoteza matumaini ya kukipata tena. Naomba kuuliza, je, kuna utaratibu wowote wa upyaishaji wa cheti (renew)...
0 Reactions
3 Replies
780 Views
Wakuu hali ni mbaya sana,mimi na kaka yangu mkubwa tulihitimu kidato cha nne katika shule za kata miaka 5 iliyopita,mimi nilifaulu kwa ufaulu wa division 2 of 19 kaka yangu alifaulu kwa dvs 3 of...
12 Reactions
60 Replies
2K Views
Back
Top Bottom