Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Habar yako usomaye Uzi huu matumaini uko sawa. Nirejee kwenye Uzi Niko na mdogo wangu wa kike Yuko good mno kiakili binafsi namkubali Sasa alifaulu form 6 pcb 2021 kwa 2.10 Sasa lengo lake...
2 Reactions
23 Replies
4K Views
Good people's, Nahitaji MTU anayejua Graphics and design, anifunfishe elimu ya awali kuhusu hii Elimu, Turlewane Kwa malipo ya kitanzania. Awe Dar es salaam, na awe flexible kuja Posta Check...
0 Reactions
1 Replies
538 Views
Mshkaji wangu ana bachelor ya education (Chemistry & Biology). Katoka na G.P.A ya 3.8. Sema anataka aongeze elim awe lecturer ila wa vyuo vya afya coz ni vingi kwa sasa. G.P.A yake ndogo so...
1 Reactions
40 Replies
7K Views
Guys naomba msaada wenu! Mimi nimemaliza diploma nataka kujiunga na degree mwezi wa 10 ila nahitaji kufanya research ya course ninayotaka kuisomea. Nahitaji kujua course ya HUMAN RESOURCE AND...
1 Reactions
6 Replies
4K Views
wakuu nina mdogo wangu anasoma diploma ya biomedical engneering. Sasa anauliza je GPA ipi ni nzuri zaidi kwakua hii semister ana 3.3 msaada kwenu wakuu yupo first year ni vzuri zaid akijua GPA...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Haka kamjadala kamenifikirisha sana, Je! waruhusiwe kutumia simu mashuleni? Naskia mashule ya mafeza boys, mshuke ya st. nani huko wanaruhusiwa kutumia simu ndomana wanafaulu sana ni kweli? Akili...
1 Reactions
22 Replies
4K Views
Habari wana jamvi, Nilkuwa na omba kujua kiundani kuhusiana na hii kozi ya post graduate deploma in education. Mimi baada ya kumaliza degree yangu nataka ni badili fani. Swali langu ni ili baada...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Habari wakuu, kuna mtu anajua websites wanazofanya psychometric evaluation test for free?
0 Reactions
0 Replies
816 Views
Somo, hapo nimeitwa kwenye interview ila vyeti vyangu wanavyo NECTA. Naombeni muongozo wa kuvipata maana mara ya mwisho waliniambia wataniita ila muda sasa umepita.
0 Reactions
4 Replies
706 Views
*SUP SIO KILEMA* [emoji41][emoji15][emoji35][emoji41][emoji15][emoji35] Sup kwangu si kilema, Ni matokeo ya kitaaluma, Kama kusoma nilisoma, Mtihani nikajibu vema, Moduli zote zilituama...
8 Reactions
14 Replies
3K Views
Vyuo Vikuu pendwa havipo hata kwenye top 3000 global universities rankings! Hivyo chukueni tahadhari. **USHAURI: Bora hata umpeleke mtoto vyuo vya South Africa kuliko Ukraine. NB: Hakuna mtu...
7 Reactions
36 Replies
3K Views
Habari ya muda wadau wa elimu. Mimi ni kijana wa miaka 26 na nina Diploma ya Clinical Medicine ambayo nimehitimu 2020..tangu nipo mtaani kufanya kazi sehemu mbali mbali(vijiwe) nimejikuta sina...
6 Reactions
59 Replies
14K Views
Habari wadau, Wapi naweza kupata mafunzo ya muda mfupi ya Engineering Drafting and design (AutoCAD/Solid works)? Pia nijue vigezo na masharti. Asanteni
3 Reactions
6 Replies
946 Views
Habari za leo jukwaa la Elimu Naomba kutoa wito kwa ndugu zetu mliosoma kozi tajwa hapo juu tupeane mawili matatu yaliyojiri baada ya kuhitimu hii kozi Naomba kufahamu 1. Uwezekano wa kuajiriwa...
2 Reactions
3 Replies
1K Views
Poleni na majukumu wapendwa. Binti yangu kachaguliwa kujiunga na St Marian Girls High School kwa combination ya HGE. Anatakiwa kuwasili shuleni tarehe 8th Feb kwa ajili ya Pre-form 5. Najua...
3 Reactions
88 Replies
24K Views
Naombeni ushauri mwanangu amemaliza form 2 2017 lakin bado hajafanya NECTA form 4 yani baada yakumaliza akurudia form 3 shule nyingine na saivi yupo form 4 sasa shule inadai prem number naipataje.
1 Reactions
8 Replies
15K Views
Wakuu msaada wapi naweza kujifunza hizo kozi hapo juu popote pale ndani ya muda mfupi na nikawa fundi mzuri asante. Sent using Jamii Forums mobile app
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Hlw, naomba msaada tafadhari Niko mwenye mchakato wa kuama chuo Ila nimekwama kwenye stage ya 5 naambiwa Sina vigezo japo vigezo vyote ninavyo naomba msaada nifanyenn Apo..? Kingine sijafanya...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Mwenye ujuzi Naomba Anijuze, Ni Baada Ya Muda Gani Vyeti Vya Form IV Vinarudishwa Baraza La Mitihani, Au Vinaendelea Kuwepo Shuleni Siku Zote? Kuna Ndugu Alimaliza Shule Mwaka 2012 Anataka...
1 Reactions
8 Replies
4K Views
Habari wanandugu, Nije kwenye point moja kwa moja, mimi nilikua nafuatilia uhamisho wangu wa kutoka chuo fulani cha private kwenda chuo cha serikali. Mimi nilimaliza mwaka wa kwanza na niliscore...
0 Reactions
12 Replies
3K Views
Back
Top Bottom