JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Guy i need help on how to send a pm to someone on here!
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimekuwa nikisikia kuna wachawi (waganga wa kienyeji) au wasoma dua ambao wana uwezo wa kumloga/kumfanya mtu kuwa kichaa au hata kufa kabisa; sasa kama hawa wapo kwanini tusimloge JK na baraza...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
BABA:Mama yako yupo wapi? MTOTO: Yupo chumbani kwenu amelala na houseboy. BABA:Akitoka muambie nimelala na housegirl chumbani mwa houseboy. MTOTO: Ina maana housegirl amenisaliti? BABA:Kwa...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Kulikua kuna mabakhili wa3 wapo baharini wakishindana kuzamia na masharti yakawa hivi: atakaenyanyuka mwanzo atawapiga ofa wale wenziwe hali yakua wote ni wabahili... wazee wakazama baharini...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Ningependa hasa kuelimishwa matumizi ya facebook. Umuhimu wake ni upi? Kwa upande wa wenye ndoa...ni sahihi kujiunga na facebook? Najua wengi mtanishangaa lakini naamini kuwa aliyeanzisha facebook...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
.....Ok mimi nipo Kasanga...Kirando.. ninafanya biashara ya migebuka... wewe uko wapi.... kuwa wazi... ....achana na utumwa wa fikra.....
0 Reactions
46 Replies
4K Views
ebu na nyie fungueni frank johnson jokes/ ENJOY JOKES mfurahi nimeiona leo
0 Reactions
2 Replies
2K Views
kusave mahela....mbona zangu hazielekei kutosha :embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::disapointed:
0 Reactions
10 Replies
1K Views
umeshawahi kulala ukaamka ucku ukakuta nje hakupo?
0 Reactions
12 Replies
1K Views
nawasalimu wana jf wote nataka jua kama uumzima au unaumwa au unamatatizo yoyote ambayo unahis u cn share it with beibe jaman. Mi leo mzima sema kichwa kinauma
0 Reactions
50 Replies
3K Views
  • Closed
Wakuu, niliwaahidi bonge moja la thread, na pasi na maneno nimelileta kwenu https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/259357-lets-talk-about-kinyesi-2.html#post3815694 Sasa tatizo ni kuwa mods...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
dah!!wakuu tujadili hili zamaniii,nikiwaa mdogo tulitishwaa sanaa kwambaa walabangii ni watu wabayaaa sanaaa,so yani ulikuwa ukiwaonaa wahuniii arusha kipindi ya kinaaa bob mbiseee,kwa bob mazishi...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Babu Ayubu na prezoo ,njoo rudi nenda rudi
0 Reactions
1 Replies
2K Views
mei mosi hoyeee! wanajamvi habarini za mei mosi vp mapumziko kwa wale wafanyakaz, kwa wajasiriamali haiwahusu. me nina maoni. hv kwann isiwepo jamiiforum day au kama ipo ni cku gani? ckukuu njema...
0 Reactions
0 Replies
937 Views
Tujikumbushe post ya zamani kidogo Wachaga, Chagga, Jagga, Dschagga, Waschagga, or Wachagga MIND A CHAGGA man walks into a Barclays Bank in DAR ES SALAAM City and asks for the Loan Officer. He...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Jaman naomben a short history of JF
0 Reactions
2 Replies
938 Views
Ndugu zangu,nimewajua freemasons muda kidogo hata kabla mtandao haujawa sehemu ya mawasiliano kwa watanzania.Mwanzoni nilikua nafahamu kwamba ili uwe freemason ni LAZIMA uwe TAJIRI MKUBWA na mtu...
2 Reactions
46 Replies
9K Views
hiv yuko wapi? Nimemtafuta japo nimsabah nimemkosa. Au amekuja kwa jina lingine?
0 Reactions
6 Replies
982 Views
Mwalimu: Maandazi matano ukitoa mawili yatabakia mangapi? Mwanafunzi: kama ukinipa na supu halibaki hata moja
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Nimekaa hapa Counter napata Kinywaji aina ya Jack Daniel na Barafu nyiiiingi.............. Karibuni sana.......................LOL
1 Reactions
90 Replies
6K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…