Nimejaribu kumweka Kwenye list ya kutomwona kinadharia nkagundua kuwa chit chat itawezekana bila Bishanga. Naye ameligundua hlo na amesema anahamia kwenye Jukwaa la Ban(Siasa).
Be honest. Nani anakufanya/wanakufanya uipende jf? Why?
Mimi wa kwanza Kongosho! Anajibu thread haraka, avatar yake mnh, afu simwelewi anachangi kama mwanaume na sometime kama mwanamke
Haya haya Kumekucha, leo saa kumi jioni tunakutana hapa chit chart mida ya saa kumi jioni, nimeandaa ngoma ya KILUGWAI kwenda kumsuta Bishanga , Maandalizi yote yamekamilika, nuimekodi mdundiko...
A plane was about to crash. A man
looked straight into his wife eye and
said. MAN: honey i ve to confess to
u dat i nailed ANITA our house help
yesternight WIFE: honey, Mine is
never an...
I'm sooo happy !!!I saved a life
today , I asked a begger '' how
would u feel if I gave u Tshs. 10000'' and
he exclaimed '' I will die of
happiness'' so I didn't give him
anyting.
I'm sooo happy !!!I saved a life
today , I asked a begger '' how
would u feel if I gave u $ 1000'' and
he exclaimed '' I will die of
happiness'' so I didn't give him
anyting.......
Salamu si utwana kwa muungwana!nawasalimu nduguzangu.....basi ni hivi kuna maswali naomba niulize!
Wewe unarafiki wa kike/wakiume!ambae ni jinsia tofauti? Je hamjawai kutamaniana kimapendi...
Kuanzia leo chit chat kwangu itakuwa sawa na sentro kama sio Isanga,sikanyagi tena. Mzee mzima nahamia jukwaa la siasa na thread yangu ya kwanza huko itakuwa na title:
TANZANIA BILA JAMII FORUMS...
umeingia kanisani ukakuta uongozi na usimamizi wa huduma zote kanisania ni kama ifuatavyo:-
Paroko/Pastor - Bishanga
Msaidizi wake - Asprin
Mwenyekiti wa usharika - Dark City (a.k.a babu dc)...
I'm sorry for hurting you, like the way I do
I'm sorry for the hurtful things I always say to you
We know the fight will never last
but still the amount they do
I'd like to say I'm sorry for...
Swaleh aligombana na mkewe,
wakati wa kulala wakatengana.
Mume akalala kwenye sakafu,mke akalala
kitandani.Usiku Swaleh akawa anaipigapiga
NYETI yake akisema "wee ebu
tulia,huoni kama...
Hii mambo ni noumer aseeh, mshakaji aliagizwa kufata kondom kwa ajili ya majamboz usiku ila katika pita pita yake akakutana na mdada mzuri mwenye ngozi laini kama ya mdada fulani hapa Jf...bila...
Chiingereza china wenyewe!
1.English teacher at a secondary:"The
girl goes to school goes'nt she?"
2.Headteacher in a school:"Both of you
three come here"
3.An irritated teacher to a...
MUME:"Nambie ukweli mke wangu,hivi
ushavunja uaminifu wako wa ndoa
mara ngapi?
MKE:"Mara ya kwanza nililala na
mwenye nyumba,sababu alidai kodi
yake"
MUME:"Mmmh...sio mbaya"
MKE:"Mara ya...
Ujinga ni kumchungulia mke wako akiwa anaoga; ujinga ni kupunguza sauti ya TV ili usome sms; ujinga ni kutoa ushuzi ukiwa na headphone masikioni......ujinga ni....
Tiririkaaa.....