Unafikiri kwanini wakirudi hawaongei hata chembe.........? uwe cheo,uwe maarufu,uwe na pesa ..........thubutu mdomo ni full closed
Maana yake nini na inakupa picha gani?
Kitanda new model/fashion bei Tsh 650,000/=
Kwa mawasiliano zaidi tupigie
Number: 0685664602
0768576344
Kwa muhitaji wasiliana nasi uweze kuweka order ,ni ndani ya week moja tu.
Safi sana Musiba kama una majina mengine hatari kesho ongezea, ndani ya gazeti pendwa, tunajua humo CCM bado wapo wengi tu walio hatari zaidi.
Walikulea wenyewe watafune, tulipokuwa tunasema...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.