mshindi wa shindano la halotelHalowini ndio nn
Siku ya kumuadhimisha Lucifer duniani. Inaenda sambamba na sikukuu ya kikatoliki ya all saints day. Kwenye Halloween watu wanavaa mask za kutishatisha wakitukuza ukuu walucifer. Japo Lucifer hatishi kwa sura.Halowini ndio nn
Hivi Lucifer hatishi??atakuwa anavutuia??Siku ya kumuadhimisha Lucifer duniani. Inaenda sambamba na sikukuu ya kikatoliki ya all saints day. Kwenye Halloween watu wanavaa mask za kutishatisha wakitukuza ukuu walucifer. Japo Lucifer hatishi kwa sura.
Siku ya kumuadhimisha Lucifer duniani. Inaenda sambamba na sikukuu ya kikatoliki ya all saints day. Kwenye Halloween watu wanavaa mask za kutishatisha wakitukuza ukuu walucifer. Japo Lucifer hatishi kwa sura.
Anamvuto mnoo. Toka Lucifer - the light bearer- mwenye mwanga wa maarifa akawa na sura la kutishatisha!?Hivi Lucifer hatishi??atakuwa anavutuia??
Sijui hata kama anajua maana yakeKumbe ndio maana nimeona dada wa taifa na vichalii vyake wako kimazingaombwezingaombwe
Ichi kiemoji nakipenda sana haswa kikiambatana na comment matata[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kabisa
Siku ya kumuadhimisha Lucifer duniani. Inaenda sambamba na sikukuu ya kikatoliki ya all saints day. Kwenye Halloween watu wanavaa mask za kutishatisha wakitukuza ukuu walucifer. Japo Lucifer hatishi kwa sura.
Kati ya celebs walotisha tisha ni Michael Stunted yaan sijui alivaa manini!....jini si jini khaa!Siku ya kumuadhimisha Lucifer duniani. Inaenda sambamba na sikukuu ya kikatoliki ya all saints day. Kwenye Halloween watu wanavaa mask za kutishatisha wakitukuza ukuu walucifer. Japo Lucifer hatishi kwa sura.
Hahaaa ..Huku kuna HALOTELL,HALOPESA
HELLO, HALOO
ila ukisikia HAROOO, kimbia huwezavyo