Mzuqa
Yani bado kijana mdogo umekosa nini? Una cheo cha juu nchini mwako una hela tuu why? Why Emmanuel? Mbona wako wazee tu wengi wazuri?
Bantu forever
Naamua sasa kuaga ukapela nimeamua nije JF kutafuta mwanamke wa kuishi nae na kuanza nae maisha. Kabila langu mkurya na yeye sharti awe mkurya.. Umri wangu 45 , nimtakae awe na 50+
Picha yangu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.