Pambano la watani wa jadi; huyu ndiye aliyebebeshwa ndumba!


Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,318
Likes
163,334
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,318 163,334 280
Mpira wa bongo mashabiki wanaamini uchawi hata kama hamna uchawi
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,544
Likes
540
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,544 540 280
Hio mbona kama ni nguo tu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,498
Likes
7,441
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,498 7,441 280
Kweli tz tupo nyuma sana kiteknolojia. Tunakodisha waalimu mahiri kutoka nje ya nchi kuja kunoa timu zetu kumbe tungeweza malizia safari hapo Mlingotini Bagamoyo tu au Pemba. Poleni mnaodhani mpira utafikiwa kwa njia hii. Kumbe ndo maana hatujawahi kufunga timu zaidi ya ushelisheli
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,712
Likes
5,737
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,712 5,737 280
Kama uchawi unafanya kazi kweli basi ligi za Afrika zingelikuwa juu zaidi ya ligi za Ulaya.
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231