Kuna picha nilikuwa nazipenda sana zimefutika nimejaribu Ku aproad app ya diskdigger bado hainiletei picha ninazozitaka sijui kwasababu simu nimeirestore mwanzoni ilikuwa inaniletea picha zangu...
mmmhhh jamani hao watoto ni aibu kwa wazazi ama walimu wao...mie hata sijui dunia ya sasa ....kuna katoto kamoja jirani yetu hapo kako hapa TPDC..MMH ukikaona kako silent kumbe wana mambo makubwa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.