Nini chanzo Cha ajali kwenye hii picha

Umuzukuru

JF-Expert Member
May 30, 2019
335
500
Chukulia wewe ndio mchunguzi....
Haya tiririka
FB_IMG_15927438113316678.jpg
 

Mwalimu wa tuisheni

JF-Expert Member
Oct 19, 2019
1,032
2,000
Hizo ndizo akili za kuambiwa!!! Akili zenu hamzitumii mmeziweka mfukoni!!! Hapo hamuoni hata KiTWANGA kuwa naye huwa anakunywa hiyo Faru John yeye sasa mpaka Bungeni utafikiri alitumwa na wananchi wake akanywe pombe,Lakini kwa kwa ushabiki umewakolea huwezi tia neno kwake!!!
Mkuu kumbe unaijua faru john, kitwanga hakuwa mlevi mlimsingizia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom