Zuku imepotelea kwenye mawimbi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuku imepotelea kwenye mawimbi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, May 2, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Jamani wenzangu watumiaji wa Zuku kutwa nzima leo sipati channeli ,ni kwraaa kila wakati,ni kama TBC wanavyotangaza habari,hali hii ikiendelea naenda TCRA nikawashitaki hawa jamaa kwani hela niliyolipia inaenda bure kwa kutopata huduma niliyolipia,halafu walivyo wa ajabu hata hawasemi kama kuna tatizo,hakika sasa ni mambo ya mgema akisifiwa tembo hulitia maji
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poie sana!:disapointed:
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Pole, Hamia TING!!
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    hali ya hewa jana ilikuwa na mawingu mazito inawezekana yaliingilia kati na kuhalibu mawasiliano toka kwenye satelite na dish lako. Vumilia mkuu.
     
  5. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hiyo zuku mbona naikamata bure kwa kuumia HD receiver?
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Chaneli zote mkuu au unaipata ile zuku zone
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Zote ndugu na leo ndio kabisa,kuna mdau amesema ni kutokana na hali ya hewa sasa sijui ufum?buzi wake ni nini
     
  8. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    una2mia decoda gani bro?
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    natumia STB1010Z.Digital MPEG -4/H.264
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwite fundi tu akulekebishie
     
  11. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hii zuku inaweza kufanyiwa maujanja ili zile chanel za bure zionekane mkuu without using hiyo High defination decoder?
     
Loading...