Ziwa Nyasa halipo tena Tanzania

Ziwa Nyasa halipo tena Tanzania

Mgogoro wa mpaka wa Malawi na Tanzania bado unafukuta sana. Sasa hivi ziwa Nyasa linaitwa ziwa Malawi na limeisha anza kuingia kwenye Ramani mpya za Dunia. Hata ukiangalia kwenye google map mpaka unaonyeshwa unapita pembezoni mwa Songea maana yake hata maji tunayotumia watanzania toka ziwani ni ya Malawi.
Hii vita ya rasilimali lazima ije, sidhani kama JPM atakubali hawa jamaa watunyang'anye nchi yetu. Kadri rais wetu anavyojitahidi kuijenga nchi vizuri wapo wageni wanataka tuwe masikini ili wachukue rasilimali.

View attachment 411983 View attachment 411983

Wewe weka ramani za Google map sisi acha tuwale samaki na kuogelea kama kawa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Je Tanzania iliridhia kuheshimu mipaka ya mkoloni mkutano wa Cairo ?
 
Watangaze rasmi kupora sehemu yetu ya ziwa ndo tuamini//....
 
Malawi mara nyasa kama sansiro na giusseppe meazza
 
1475597270669.png
 
Huyu siyo Mtz hakika. Unaona hapo mpaka ya nchi imewekwa kwa continuous line (full line), huo mpaka wa ziwa wameweka dotted. Angalia key/legend wanasema nini kuhusu salama hiyo. Huu ni udhaifu mkubwa ktk isomaji ramani.
 
Hao wamalawi ni wachumba tu hawana lolote.........kwanza ni kanchi kadogo sana........wakileta ujinga tutawatumia scorpioni akawapige.........tutawakung'uta sasa hivi nyama hao
 
Watalipa $100 kwa kila wimbi litakalogusa Tz... Hatupendagi ujinga sisi
 
mpaka google earth inatambua hivyo? sisi tanzania tunajenga hoja kwa kutumia ramani ya kutoka wapi?
 
Angalia mwenyewe mpaka wetu kupitia google map!
Achana na habari nyepesi za mleta mada, hana taarifa sahihi. Kesi juu ya uhalali wa Tanzania kupewa nusu ya umiliki wa ziwa Nyasa bado inaendelea na timu ya wataalam imeshafanya mengi sana kiasi kwamba tunaelekea kupata haki yetu.
Mapambano ya kupata haki yetu yalianza tangu mwaka wa mwisho wa JK mpaka sasa yanaendelea.
 
Back
Top Bottom