Zitto, Ukimtazama kwa jicho la tatu

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
2,176
Points
2,000

maganjwa

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
2,176 2,000
Zitto na Mbowe sioni tofauti kati yao, Wakati Zitto akitumikia CCM,Mbowe anatumia upinzani kwa ajili ya maslahi yake na genge lake..

Hakuna mwenyu upinzani wa kweli ndani ya moyo wake...

Sent using Jamii Forums mobile app
manufaa gani unaweza kuelezea kidogo maana ninavyojua kila chama cha siasa kinapata manufaa
 

Jr king

Member
Joined
Nov 4, 2019
Messages
14
Points
45

Jr king

Member
Joined Nov 4, 2019
14 45
ww ni kilaza kwelikweli

Sio mpinzani, Sio mpigania haki kama anavyotuaminisha, Sio mwanaharakati,

ACT ni chama cha dola kilichokuja kuviua vyama vya upinzani somo ni CUF inavyokufa.

Ana maslahi ya kutumika bado ndani ya dola Inawezekana wanamtumia kwa kujua au yeye kutokujua.

Zitto bado hajawai kunishawishi kwamba yeye ni mpinzani never UKAWA kaeni macho kuelekea uchaguzi 2020.
 

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,560
Points
2,000

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,560 2,000
Kama mada inakuzidi akili na umri uwe unaipita kimya kimya tu. Umeshaambiwa ukimuangalia kwa kutumia jicho la tatu (akili kubwa zaidi na ya tafakari), halafu wewe kwa ufinyu wako unakuja kuomba ushahidi, ushahidi kwenye mambo ya tafakari na analysis?
Kama huna akili kubwa pita kimya tu
kama huna uthibitisho ni vema ukafunga bakuli lako pungua waheed wewe

Jicho la tatu obvious lazima utupe vielelezo vinavyoashiria hali ya Zito kutokuwa mpinzani

Hii ni mada ngumu kwenu ninyi timu saccos, hamtaki kuamini kwamba Zitto na ACT yake ndio kitakua chama kikuu cha upinzani baada ya uchaguzi mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,560
Points
2,000

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,560 2,000
ulitaka akufanye nini ndio umwamini kama ni mpinzani wa kweli?

alale na mama yako au
Sio mpinzani, Sio mpigania haki kama anavyotuaminisha, Sio mwanaharakati,

ACT ni chama cha dola kilichokuja kuviua vyama vya upinzani somo ni CUF inavyokufa.

Ana maslahi ya kutumika bado ndani ya dola Inawezekana wanamtumia kwa kujua au yeye kutokujua.

Zitto bado hajawai kunishawishi kwamba yeye ni mpinzani never UKAWA kaeni macho kuelekea uchaguzi 2020.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
11,658
Points
2,000

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
11,658 2,000
Sio mpinzani, Sio mpigania haki kama anavyotuaminisha, Sio mwanaharakati,

ACT ni chama cha dola kilichokuja kuviua vyama vya upinzani somo ni CUF inavyokufa.

Ana maslahi ya kutumika bado ndani ya dola Inawezekana wanamtumia kwa kujua au yeye kutokujua.

Zitto bado hajawai kunishawishi kwamba yeye ni mpinzani never UKAWA kaeni macho kuelekea uchaguzi 2020.
Weak and poorly mind

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,741
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,741 2,000

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
3,853
Points
2,000

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
3,853 2,000
kuongea maneno tu bila uthibitisho ni kumuongezea chati zitto aendelee kusikika na kukiki
toa vithibiti, anayoyafanya sasa yanaendana na ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu sifa ya vijana wa Ufipa ni kutuhumu tu. Ukiwauliaza ushshidi, utaambiwa hujui kitu kalale. Wakiitwa kutoa kistaarabu kutoa maelezo, hawaendi. Wakipelekwa kwa nguvu, wanadai wametekwa kuminya uhuru wa kujieleza. Sasa hivi wanamtuhumu Zitto huku wote hawana tofauti. Wote wamejawa na gubu la nani aonekane zaidi. Wakishindwa uchaguzi, wanailaumu CCM! Wajinga kabisa!
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,033
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,033 2,000
Sio mpinzani, Sio mpigania haki kama anavyotuaminisha, Sio mwanaharakati,

ACT ni chama cha dola kilichokuja kuviua vyama vya upinzani somo ni CUF inavyokufa.

Ana maslahi ya kutumika bado ndani ya dola Inawezekana wanamtumia kwa kujua au yeye kutokujua.

Zitto bado hajawai kunishawishi kwamba yeye ni mpinzani never UKAWA kaeni macho kuelekea uchaguzi 2020.
Ila mabwashee mna matatizo sana.

No wonder CHADEMA wanasema ya wachaga.

Sababu ya wachagga kutipipenda ACT na Zitto zinafahamika wala usitumie nguvu kubwa kubunibuni visababu, labda danganya watoto wa 2018.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,033
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,033 2,000
Kwahiyo Chadema ya Mbowe iliyoruhusu mafisadi yagombee urais 2015 ndio wapinzani wa kweli?

Mbowe aliyebadili katiba ya chama ili atawale milele ndio mpinzani wa kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa mabwashee hayana akili.

Yanamwamini Lowassa na Sumaye kuliko Zitto.

Yaani ukiicheki unagundua ni mijitu iliyolewa Kisusio tu.
 

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
6,498
Points
2,000

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
6,498 2,000
Sio mpinzani, Sio mpigania haki kama anavyotuaminisha, Sio mwanaharakati,

ACT ni chama cha dola kilichokuja kuviua vyama vya upinzani somo ni CUF inavyokufa.

Ana maslahi ya kutumika bado ndani ya dola Inawezekana wanamtumia kwa kujua au yeye kutokujua.

Zitto bado hajawai kunishawishi kwamba yeye ni mpinzani never UKAWA kaeni macho kuelekea uchaguzi 2020.
Kuna katoto Fulani kamehitimu chuo juzi, kalijiteka kakashinda kesi, kakiona bandiko hili katakukushambulia,

sisi watu wazima tunakacheck kwa mbali, tunajua katakapoishia, kama yule diwani aliyegombea ubunge baadaye akaunga mkono juhudi
 

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
6,498
Points
2,000

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
6,498 2,000
Zito bado sana kuwa kiongozi,
Mjanja mjanja tu. Watu makini tuko mbali naye
Kuongea sana na uongozi ni vitu tofauti

Watu wanamshbulia sana pasco, wanamsahau zitto, siyo wa kumwamini
 

Forum statistics

Threads 1,390,025
Members 528,081
Posts 34,041,243
Top