Zitto: Sitagombea uongozi CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Sitagombea uongozi CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Mar 30, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Zitto Zuberi Kabwe, amesema kuwa hana nia ya kugombea nafasi yoyote ya uongozi ndani ya chama chake katika Uchaguzi wa ndani wa chama hicho unaotarajiwa kufanyika baadaye mwaka huu.

    Zitto aliyasema hayo juzi wakati akizungumza na NIPASHE jijini Mbeya, alikokuwa amekwenda kuongeza nguvu katika kampeni za uchaguzi wa udiwani katika kata ya Kiwira wilayani Rungwe.

    Alisema kuwa hana nia ya kugombea nafasi yoyote ya uongozi ndani ya chama hicho kwa sababu anaona timu ya sasa ya uongozi wa chama hicho inatosha na inafaa kuendelea kukiongoza kwa miaka mingine mitano ijayo.

    "Sina interest (nia) na sifikirii kama nitagombea uongozi ndani ya chama katika uchaguzi wa ndani wa Chadema mwaka huu, naona timu iliyopo inatosha na inafaa kuendelea kukiongoza chama," alisema Zitto ambaye pia ni Mbunge wa Kigoma Kaskazini.

    Alisema ingawa katika uchaguzi uliopita alijitosa kuwania nafasi ya mwenyekiti wa chama hicho, lakini safari hii nafsi yake haimtumi kufanya hivyo kwa kuwa ana imani kuwa uongozi wa sasa unastahili kuendelea kuwa madarakani kwa manufaa na maslahi ya chama na Watanzania kwa ujumla.


    Chanzo: Gazeti la Nipashe

    UPDATE:
    Kairudia kauli hii Juni 16, 2012 akiwa Iringa (M4C)
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,747
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    Macho,masikio,hisia,midomo, mikono kwenye keyboard ni ARUMERU TUUUUUUUUUUUUUUUUU! Mtajibeba!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Yeye tayari kashasema anautaka urais. Hivi vyeo vya chini tena vya kichama ni kujishusha hadhi.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hongera zake
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndoto za Magogoni,,,
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Haya mahesabu mbona makali! Naweza kuyalinganisha na kauli mbiu ya uhuru wa miaka 50: Tumetubutu, tumeweza, na tunazidi kusonga mbele!
    Tafakari yangu:
    Kugombea uongozi ndani ya chama ni kujitengenezea mazingira ya kujichafua na hivyo kushindwa kutimiza azma ya kugombea urais ifikapo 2015.
    Please correct me!
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    hili kundi ni hatari sana.chadema naona mnashindwa kulidhibiti
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hana nia ila ikibidi atagombea
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Zitto Zuberi Kabwe, amesema kuwa hana nia ya kugombea nafasi yoyote ya uongozi ndani ya chama chake katika Uchaguzi wa ndani wa chama hicho unaotarajiwa kufanyika baadaye mwaka huu.

    Zitto aliyasema hayo juzi wakati akizungumza na NIPASHE jijini Mbeya, alikokuwa amekwenda kuongeza nguvu katika kampeni za uchaguzi wa udiwani katika kata ya Kiwira wilayani Rungwe.

    Alisema kuwa hana nia ya kugombea nafasi yoyote ya uongozi ndani ya chama hicho kwa sababu anaona timu ya sasa ya uongozi wa chama hicho inatosha na inafaa kuendelea kukiongoza kwa miaka mingine mitano ijayo.

    "Sina interest (nia) na sifikirii kama nitagombea uongozi ndani ya chama katika uchaguzi wa ndani wa Chadema mwaka huu, naona timu iliyopo inatosha na inafaa kuendelea kukiongoza chama," alisema Zitto ambaye pia ni Mbunge wa Kigoma Kaskazini.

    Alisema ingawa katika uchaguzi uliopita alijitosa kuwania nafasi ya mwenyekiti wa chama hicho, lakini safari hii nafsi yake haimtumi kufanya hivyo kwa kuwa ana imani kuwa uongozi wa sasa unastahili kuendelea kuwa madarakani kwa manufaa na maslahi ya chama na Watanzania kwa ujumla.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Lala salama Arumeru Mashariki, habari za uongozi ndani ya chama Zitto ni baadae.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,766
    Likes Received: 8,336
    Trophy Points: 280
    I see!......kwahiyo unamshauri Jakaya Kikwete asigombee uenyekiti wa CCM mwaka huu maana ni kujishusha!!.....no wonder ndio maana ukaripoti kwamba ile meli iliyozama Nungwi imeonekana inaelea, kwa akili hizi hakuna la kushangaza.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Kumuunga mkono kutokugombea uongozi Chadema au kuutaka Urais?

    Kumbe Chadema sawa na CCM tuu eh?
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Karudie kusoma post yangu ya mwanzo.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Chadema haidhibiti watu kwa nguvu inadhibiti kisaikolojia hata kitendo cha Zitto kutogombea jua ameshadhibitiwa kisaikolojia. Kwa maana hiyo yeye na kundi lake lote wameshakubali uongozi wa Chadema hadi baada ya uchaguzi mkuu 2015.
     
  15. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uvivu wa kusoma na kuelewa. Umesoma hadi mwisho na kuelewa? Acha kukurupuka.
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Zitto anajua kuwa Mbowe ni kichwa zas y alijaribu kupima urefu wa bahari kwa miguu but akagundua kwamba Mbowe ashikiki ni mtu mwenye msimamo na hana njaa, sasa anajaribu kupima moto wa slaa ngoja tumwache then atatupa jibu.
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kwani kugombea urais mpaka uwe kiongozi wa chama?kugombea urais ni mbaya kuliko huo uongozi ndani ya cdm na kupunguza kura 2015.
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Ok, aghasante kwa taarifa, tutarudi kujadiri ishu zake baadaye ngoja tumalizane kwanza na Arumeru
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    mkuu hilo kundi haliaminiki.hapo kuna hesabu kali sana mwana.chadema watimueni tu hao
     
  20. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe una akili kwani hayo ni maneno yangu hata husomi source ya habari? mpuuzi kweli kweli.
     
Loading...