Zitto: Mkoa wa Kilimanjaro unapendelewa na Serikali

Zitto: Mkoa wa Kilimanjaro unapendelewa na Serikali

Nakumbuka miaka ya nyuma sana sehem nyingi zikiwa hazina umeme nikienda kilimanjaro Mwanga Usangi Ugweno nakuta umeme ni milimani sana 90s sasa kwanini mkoa usiendelee" waige mfano waache kulalamika lalamika hakuna upendeleo ni kupenda kwenu tu.
Sababu dada zao huko walijilengesha kwa wakubwa. Wakubwa wote walioa huko mambo yamebadilika siku hizi walipogeuka na wao kuwa ma cd watu wamerudi kuoa kwao. Lakini walipokua wabasema yethu na maria usiniguse wakubwa waliona fasion kuoa huko. Mkapa, Salmin na wengine wengi. Huko kukiitwa ukweni kwa viongozi kuna uvumi hata rais wa kwanza alikua na kibustani cha siri marehemu Lucy Lameck
 
ila umeme, maji na barabara, waishukuru serikali
Na ndiyo umeme maji na barabara vinawasaidia kuendesha maisha yao na biashara wanafanikiwa zaidi. So hata sehem nyingine wanahitaj hizo huduma
 
Kilimanjaro inazidi kupata maendeleo coz imechagua upinzani. Sasa ukitaka maendeleo chagua upinzani ili usiwe Kama mikoa ya Dodoma na tabora na kule rukwa na ruvuma
Unajua fika kuwa hiyo sio sababu!
Unaweza kuangalia idadi ya majipu na kasi ya maendeleo!
KLM kuna majipu ya aina mbili!
Moja ni lile la viongozi waandamizi wa ßerikali kama mawaziri waliokuwa wanajipendelea ktk bajeti
2. Wakurugenzi na viongozi wengine kama makatibu wakuu waliokuwa wakiajiri vikosi kazi toka kwao, kuboresha miradi mbalimbali ya kwao, Hawa waliokosa uzalendo na kuona KLM kwanza!
Pamoja na hayà ni kweli watu wa KLM wanabidii na wanachukia umaskini na ndio maana wanayafanya yote hayo!
Tusiwalaumu kwa kupenda nyumbani kwao, tuwalaumu pale wanapopindisha mambo, lkn ni dhahiri sisi Wengine hatupendi kwetu kama wachaga na wapare wanavyokupenda nyumbani kwao!
So zitto pamoja na ukweli wako sio serikali tu inayopendelea KLM Bali hata wananchi wa KLM wanapendelea kwao, ni wakati wako pia kuhamasisha wana kigoma kupakumbuka nyumbani!
 
Unajua fika kuwa hiyo sio sababu!
Unaweza kuangalia idadi ya majipu na kasi ya maendeleo!
KLM kuna majipu ya aina mbili!
Moja ni lile la viongozi waandamizi wa ßerikali kama mawaziri waliokuwa wanajipendelea ktk bajeti
2. Wakurugenzi na viongozi wengine kama makatibu wakuu waliokuwa wakiajiri vikosi kazi toka kwao, kuboresha miradi mbalimbali ya kwao, Hawa waliokosa uzalendo na kuona KLM kwanza!
Pamoja na hayà ni kweli watu wa KLM wanabidii na wanachukia umaskini na ndio maana wanayafanya yote hayo!
Tusiwalaumu kwa kupenda nyumbani kwao, tuwalaumu pale wanapopindisha mambo, lkn ni dhahiri sisi Wengine hatupendi kwetu kama wachaga na wapare wanavyokupenda nyumbani kwao!
So zitto pamoja na ukweli wako sio serikali tu inayopendelea KLM Bali hata wananchi wa KLM wanapendelea kwao, ni wakati wako pia kuhamasisha wana kigoma kupakumbuka nyumbani!


Umenena vyema
 
Mleta mada ulichoandika hakina ukweli. Mada yako imekaa kiuchochezi zaidi. Zitto alisema kuwa Serikali kwa ujumla wake imekuwa aidha kwa makusudi au kwa bahati mbaya ikiisahau baadhi ya mikoa. Akatoa mfano wa mkoa wa Kigoma, akisema mpaka leo hii haujaunganishwa kwa barabara ya lami na mikoa mingine. Zitto ametoa changamoto kwa serikali, kuhakikisha mikoa yote inafikiwa na mipango pamoja na sera za serikali.

Hii tabia ya upotoshaji imekithiri sana katika miaka ya hivi karibuni. Zitto atatazamwa negatively kwa sababu tu mleta mada ameamua kumtafutia ubaya kwa wasomaji wa mada mbalimbali za Jamii Forum. Tabia ya kupotosha ujumbe wa mtu na wakati mwingine kumuwekea maneno mdomoni ni mbovu sana, ambayo kwa kweli haifai kuungwa mkono.
 
Sehemu Amnbayo wapinzani wapo maendeleao huja maana wanakuwa wMejikomboa kifikra.
 
muda si mrefu tutaitaka Kasjazini yetu, maana mnatuchelewesha sanaa
 
Back
Top Bottom