Zitto kufukuzwa CHADEMA siku chache zijazo

Zitto kufukuzwa CHADEMA siku chache zijazo

Wanachadema na wapenda mageuzi wote kuweni nasubira tu,

Historia ya Zitto ndani ya Chadema itafutika rasmi saa Sita kamili usiku wa tarehe 4/1/2014.
 
Wanachadema na wapenda mageuzi wote kuweni nasubira tu,

Historia ya Zitto ndani ya Chadema itafutika rasmi saa Sita kamili usiku wa tarehe 4/1/2014.
Duh!!! Hivi wewe Nyerere feki unajiona ni nani??? Naona kila mara huwa unajaribu kujiona you are better than Zitto, unajaribu kujifananisha na kushindana na mtu ambaye yupo mbali sana kisiasa compared na wewe ambaye ni kidagaa tu!!
Wewe siyo Chadema, na wewe siyo mfanya maamuzi...so subiri Chadema wenyewe waamuae
 
kwa mtazamo wangu, saga ya zito imeuza na kuitangaza chadema postively, maamuz yoyote kumfukuza au kimuacha yana faida na hasara,cha msing cc iangalie impact ya haya then imeze au kutema, si kweli kwamba mtu akikata kidole chake chenye kansa hakipendi! ni kwa sababu anayapenda maisha yake ndio maana anakata kidole,hata kama bado anakipenda.
 
Duh!!! Hivi wewe Nyerere feki unajiona ni nani??? Naona kila mara huwa unajaribu kujiona you are better than Zitto, unajaribu kujifananisha na kushindana na mtu ambaye yupo mbali sana kisiasa compared na wewe ambaye ni kidagaa tu!!
Wewe siyo Chadema, na wewe siyo mfanya maamuzi...so subiri Chadema wenyewe waamuae

Kwetu CDM kila mmoja kwenye timu ya mapambano ana-status sawa na mwingine, so kwenu ccm kama kuna watu wanaogopeka kwa makucha yao ni huko, so zzk , slaa, mbowe , yericko na mwenyekiti wa mtaa wa namtumbo ambaye ni cdm kwenye mapambano wanaposition sawa.
 
Hapo ndipo chadema itakapopigwa kifo cha Mende,Fukuza muone Moto ambao hamjawahi kuuona.

Sasa mkuu ninyi siku zote si mnaombea CDM ife , kama kumfukuza zzk chadema itakufa mi nadhani ni faida kwenu , sasa tulieni cdm ife ili mfaidi mkuu au unasemaje?
 
Wanachadema na wapenda mageuzi wote kuweni nasubira tu,

Historia ya Zitto ndani ya Chadema itafutika rasmi saa Sita kamili usiku wa tarehe 4/1/2014.

Na siku hiyo na muda huo huo ndio historia ya chadema nayo itaanza kufutika hapa nchini,wakati wewe Yericko Nyerere utakuwa unaanza kurejea kwenu huko nchimza kusini mwa Afrika na kwa sbb ni karibu utaenda kwa basi.
 
Kwetu CDM kila mmoja kwenye timu ya mapambano ana-status sawa na mwingine, so kwenu ccm kama kuna watu wanaogopeka kwa makucha yao ni huko, so zzk , slaa, mbowe , yericko na mwenyekiti wa mtaa wa namtumbo ambaye ni cdm kwenye mapambano wanaposition sawa.

Unachokizungumza hukijui,endelea kutumika lakini siku ikifika ndio utagundua kwamba kumbe ni bora kutumia akili zako mwenyyewe hata kama ni ndogo badala ya kushikiwa!

By the way nyie wote mnaomsakama zitto lengo lenu ni kuiua chadema kwa sbb mnatumiwa na ccm mnajua kesho mtapata vyeo,lakini nawaaambieni maisha yenu yako hatarini kwa sbb wenzu wakijua mtasakwa hadi kwenye mashimo na watawanyonga
 
Kwetu CDM kila mmoja kwenye timu ya mapambano ana-status sawa na mwingine, so kwenu ccm kama kuna watu wanaogopeka kwa makucha yao ni huko, so zzk , slaa, mbowe , yericko na mwenyekiti wa mtaa wa namtumbo ambaye ni cdm kwenye mapambano wanaposition sawa.
Hakunaga kitu kama usawa duniani na hata mbinguni!! Endeleeni kujidanganya!!
 
Kwetu CDM kila mmoja kwenye timu ya mapambano ana-status sawa na mwingine, so kwenu ccm kama kuna watu wanaogopeka kwa makucha yao ni huko, so zzk , slaa, mbowe , yericko na mwenyekiti wa mtaa wa namtumbo ambaye ni cdm kwenye mapambano wanaposition sawa.

Thanks sir!
 
Chadema itakuwa imejiharia sana kumfukuza uanachama Zitto., mpasuko utakuwa mkubwa sn mana Tanganyika watu wana tatizo la kumuabudu mtu sana kiukoo na kikanda., anyway let c
 
Hivi ZITO ndio niniii? aina ya gari,, dawa,, mti au?naomba kuijua hiyo zito

Jina lako unalotumia humu ni sawa na akiki yako ilivyo,kwa sbb wote wanaoishi kwenye jina lako hilo akiki zao ni fyatu,ulichokifanya hapa ni kuthibitisha tu!

Endelea kusaidiana na mafyatu wenzako kutokq Chikobe,Chigunga,Bukondo na ukanda wote huo kwa sbb akili zenu ni sawasawa!
 
Kabla chadema hawajafanya maamuzi kama hayo wakae chini watathimini upya kwanza wajue wa zitto ndani ya chama pia wajue kuwa ccm hutumia mbinu chafu kukisema chadema kuwa ni chama cha kidini na ndio maana sehemu zenye waislamu wengi chadema hakina hata mbunge mfano lindi, mtwara,tanga temeke,nk je hamuoni kuwa zitto anawezakutumiwa kama karata kwa ccm kuwa amefukuzwa kwa ajili ya dini yake kama baadhi ya watu wanavyosema pia hakuna chama chochote duniani ambacho hakina mgongano wa mawazo hata zitto akitoka swala la kutaka uenyeketi watakuja wengine je na wao watafukuzwa?
 
kwa watanzania wanaoipenda nchi hii wataunga mkono zzk akifukuzwa rasmi uanachama.

Cc ifuate taratibu zote muhimu zilizopo, ili huyu kijana aungane rasmi na waliomtuma kudhoofisha ukombozi.
jamani nami ninaungana na wenzangu wana jamii forums kusema kwamba zitto kabwe chadema ilichelewa kumfukuza uanachama siku nyingi. Nawaomba kamati kuu ya chadema wote kwa kauli moja waungane kusema zitto kabwe si mwananchama tena wa chadema.imetosha unafiki wake na arudi ccm waliomtumia kusumbua chama cha wananchi chadema.imetosha sasa zitto ondoka chadema na utubu dhami zako kwa mungu na chadema kwa uasaliti wako.
 
Jina lako unalotumia humu ni sawa na akiki yako ilivyo,kwa sbb wote wanaoishi kwenye jina lako hilo akiki zao ni fyatu,ulichokifanya hapa ni kuthibitisha tu!

Endelea kusaidiana na mafyatu wenzako kutokqmm Chikobe,Chigunga,Bukondo na ukanda wote huo kwa sbb akili zenu ni sawasawa!

mh!!! unazidi kunichanganya tu sasa akiki ndio nini??? nahuko kwenye jina wanakoishi watu ndo wapi,
 
Back
Top Bottom