Zitto Kabwe: Tunaomba pesa ili kuimarisha chama

Zitto Kabwe: Tunaomba pesa ili kuimarisha chama

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Posts
13,185
Reaction score
24,055
Kwa wapenda ukuaji wa vyama vingi nchini, Kiongozi wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe anawaomba kutoa mchango wa kiasi chochote cha pesa ili kukiimarisha chama na kukiwezesha kushiriki kikamilifu katika siasa na chaguzi mbali mbali nchini.

Kutoa ni moyo usambe ni utajiri!

ACT wazalendo mchango.jpg
 
KWANI NI LAZIMA CHAMA KIWEPO KAMA H
Kwa wapenda ukuaji wa vyama vingi nchini, Kiongozi wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe anawaomba kutoa mchango wa kiasi chochote cha pesa ili kukiimarisha chama na kukiwezesha kushiriki kikamilifu katika siasa na chaguzi mbali mbali nchini.

Kutoa ni moyo usambe ni utajiri!

View attachment 623309[/QUOTE
KWANI NI LAZIMA CHAMA KIWEPO.SI WAKIFUTE TU.HIVI ENZI ZA JK WALIKUWA WANAPATA HELA WAPI NA KWANINI MUDA HUU HAWANA PESA
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Ukifuatilia sera zao na wanavyoshughulika na maswala muhimu kwa Taifa hili (pia press conferences zao) utatambua hawa ACT wako mbele zaidi ya 'big bulls' yaani UKAWA na CCM. Any neutral political analyst can see substantial value and substance in their undertakings . Sema bado hawana enough numbers.........Nafikiri hawa jamaa kwa mwelekeo wao mpya ni Asset than Liability to Ukawa........
 
  • Thanks
Reactions: K11
Nina mashaka na hiyo harambee
Naomba kile kikosi kazi cha Financial Intelligent Unit, Benki Kuu, TRA na TAKUKURU wawe macho
 
Changeni ili chama kipate hela ya kumuwekea Zitto dhamana kwenye kesi zake zisizo na kichwa wala miguu.
Pia changeni ili chama kipate hela ya kuitisha press conference zenye data zilizopikwa na data zilizobadilishwa.
 
Back
Top Bottom