Gilbert A Massawe
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 6,307
- 5,242
CCM mwenzako wamemtosa.
Nyie mpokeeni
CCM mwenzako wamemtosa.
Sawa mkuuNyie mpokeeni
Sawa mkuu
Galapo tuko poa mkuu, karibu tulime mahindi dingi.Vp hapo Galapo fursa zipo???
Galapo tuko poa mkuu, karibu tulime mahindi dingi.
Ipo ya kutosha meku, vipi huko Useri, Olele, Samanga na Kilongo haijaanza?Sawa meku mvua sio haba sio au bado
Ipo ya kutosha meku, vipi huko Useri, Olele, Samanga na Kilongo haijaanza?
Mkuu Rombo au?Haah niko Huku Mnadani Mkuu nasubiri niuze Mbuzi wangu nirejee mjini kuponda Raha then nije huko Gamboshi kuwekeza
Mkuu Rombo au?
Tukutane club D time za jioni mkuu.Odee mbee huku Tengeru meku
Tukutane club D time za jioni mkuu.
Mbaya kabisaHaah hivi bado inabamba hapo Mushono?
Sisi tuponde Raha naona Zuberi anataka mchango wa kuokoa Taasisi yake