Zitto Kabwe: Tunaomba pesa ili kuimarisha chama

Zitto Kabwe: Tunaomba pesa ili kuimarisha chama

Zito huaminiki, unachotakiwa sasa ufanye nikujenga trust usifikiri watz tumesahau undumilakuwili wako. Usifikiri unaweza kuijenga kwa mnada mchache kiasi hiko, kwa kutoka Nairobi then kukaa rumamde siku moja, yaani simple like that, ngugu you need to work hard than that, ni mapema mno,

naona unajipima kwa kuja na gia ya michango, ili ujue how far plan zako zimefanikiwa.
 
Kwa wapenda ukuaji wa vyama vingi nchini, Kiongozi wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe anawaomba kutoa mchango wa kiasi chochote cha pesa ili kukiimarisha chama na kukiwezesha kushiriki kikamilifu katika siasa na chaguzi mbali mbali nchini.

Kutoa ni moyo usambe ni utajiri!

View attachment 623309
Dah maskini Zitto kachapika kiasi hicho mpaka kufikia hatua ya kuwa omba omba? Duh kweli dunia tambala bovu, kua uyaone.
 
Hii mada imeletwa na kada wa CCM kimkakati zaidi. Na nafikiri nia yake kubwa ni kuziokota akili za 'nyumbu fulani fulani' ambao uki-click ACT Wazalendo basi wataiongelea kwa 'usaliti' na 'kutoaminika'. Mleta mada ameshafanikiwa sana tu...... Nyumbu kadhaa wameshawasha moto....... Naona mleta mada amechochea kuni kwa kuweka headline ya gazeti la Tanzania daima hapo juu. Nyumbu watazidi kujazana kwenye huu uzi huku mleta mada akitabasamu.....kwa raha zake.....
 
Kwa wapenda ukuaji wa vyama vingi nchini, Kiongozi wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe anawaomba kutoa mchango wa kiasi chochote cha pesa ili kukiimarisha chama na kukiwezesha kushiriki kikamilifu katika siasa na chaguzi mbali mbali nchini.

Kutoa ni moyo usambe ni utajiri!

View attachment 623309
Chama kinaomba michango kinataka kukomboa nchi huru kwa mara ya pili!
 
Asubiri kwanza tumalizie matibabu ya mpendwa wetu TL. Kwa sasa nguvu za kuchangia uchaguzi hatuna tunauguza . Kwani pesa lazima? Zitto uwe muelewa uchumi umeshuka sana baba omba kura tu sio pesa please
 
Kumbe Ulead MOTO aliokuwa anauwasha lengo lake ni kutafut gia ya kuombea msaada kwa chama kufilisika???NILIANZA KUMUELEWA ELEWA ILA KWASAS NO...MAGUFULI OYEEEEEE SHIKILIA HAPO HPO HADI WAOMBE POOOO..
NI MTAZAMO CHANYA TU
 
Huko twitter nimeona ACT wakitembeza bakuli la kuomba kuchangiwa fedha za kampeni.

Hii ni mara ya kwanza toka chama hiki kuanzishwa.

Naamini kabisa ujio wa Magufuli umekata mrija uliokuwa unategemewa na ACT wazalendo.

DN2oY67X0AAxAGE.jpg
 
Mkuu wa chama! Na mimi nipe mbinu nianzishe chama nipige pesa!
Vyama sasa vinataka kugeuka vitega uchumi kama baadhi ya makanisa.
Chama chako kama kingekuwa kipo kwa ajili ya wananchi, watu wangechangia wenyewe bila kuombwa kama enzi za CDM ya Slaa!
 
Kila bank wanakoomba pesa. Wananyimwa Na kwanza kuelezwa matatizo ya uchumi ulivyo kaza. Na wao wanatuaminisha kuwa nchi ni taabani.
 
Back
Top Bottom