Zitto Kabwe mbunge makini kuliko wote TZ!


Status
Not open for further replies.
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,099
Likes
103
Points
160
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,099 103 160
Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto, ambaye pia ni Naibu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, ni kama vile ndiye ‘nyota' wa mkutano uliopita wa Bunge na hasa baada ya kuwataka wabunge kutia saini zao kwa lengo la kutaka kumpigia kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, kutokana na ripoti za CAG kuonyesha ufisadi unaojirudia kila mwaka miongoni mwa taasisi za umma.


Zitto ambaye ameshikilia rekodi yake ya kuwa kinara wa mikutano miwili mfululizo ya Bunge, akiibuka na pingamizi la posho kwa wabunge katika mkutano Februari, mwaka huu na sasa, akiibuka na ajenda ya ‘kumng'oa' Waziri Mkuu, hoja zote zikipata ushabiki ndani na nje ya Bunge, amelifanya Bunge kuwa na rekodi ya kipekee lakini pia, hatua yake ya kutaka Waziri Mkuu ang'olewe inampa nguvu zaidi CAG tofauti na wengi wanavyotafsiri.

Zitto mwenyewe ameeleza: "Vyovyote itakavyokuwa, kufanikiwa au kutofanikiwa kumng'oa Waziri Mkuu, ripoti za CAG zitaheshimiwa kwa kufanyiwa kazi ili makosa ya ufisadi yasiwe yanajirudia na yakijirudia basi, siku nyingine Waziri Mkuu atang'oka, rekodi zimeshajiandika."
Zitto alifanikiwa kukusanya saini za wabunge 73, ambao ni kutoka vyama karibu vyote vyenye wabunge bungeni, isipokuwa UDP tu.
 
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
367
Likes
10
Points
35
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
367 10 35
Joh Cheyo hajitambui na hatambui nafac yake.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Unajua JK na Zitto ninmarafiki??? Nahsi aliyumwa na. Rais ili iwe mbinu ya kubadili baraza!!!!!!!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto, ambaye pia ni Naibu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, ni kama vile ndiye ‘nyota' wa mkutano uliopita wa Bunge na hasa baada ya kuwataka wabunge kutia saini zao kwa lengo la kutaka kumpigia kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, kutokana na ripoti za CAG kuonyesha ufisadi unaojirudia kila mwaka miongoni mwa taasisi za umma.


Zitto ambaye ameshikilia rekodi yake ya kuwa kinara wa mikutano miwili mfululizo ya Bunge, akiibuka na pingamizi la posho kwa wabunge katika mkutano Februari, mwaka huu na sasa, akiibuka na ajenda ya ‘kumng'oa' Waziri Mkuu, hoja zote zikipata ushabiki ndani na nje ya Bunge, amelifanya Bunge kuwa na rekodi ya kipekee lakini pia, hatua yake ya kutaka Waziri Mkuu ang'olewe inampa nguvu zaidi CAG tofauti na wengi wanavyotafsiri.

Zitto mwenyewe ameeleza: "Vyovyote itakavyokuwa, kufanikiwa au kutofanikiwa kumng'oa Waziri Mkuu, ripoti za CAG zitaheshimiwa kwa kufanyiwa kazi ili makosa ya ufisadi yasiwe yanajirudia na yakijirudia basi, siku nyingine Waziri Mkuu atang'oka, rekodi zimeshajiandika."
Zitto alifanikiwa kukusanya saini za wabunge 73, ambao ni kutoka vyama karibu vyote vyenye wabunge bungeni, isipokuwa UDP tu.
Umekuja na thread ili utuchonganishe Kati ya CDM na zitto huwezi Pambaf!!!!!!! Ni makini ndio maana yupo CDM Chama makini kwi kwi! Kwi! Kwi! Kwi
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
sawa! mpigie makofi mara tatu....
 
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
936
Likes
9
Points
35
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
936 9 35
Zitto alitumwa na JK na JK anajua kabisa uongozi wake unayumbishwa na Magamba ya CCM sasa anayatumia majembe kama wakina Zitto kutema cheche ile yeye aweze kufanya kazi. Unajua tena ule uenyekiti wa CCM na kuwa chama ndo kinaunda serikali wanambana asiende wanavyotaka wao.

Sasa amemwambia Lema azunguke Nchi nzima aiue CCM ili akija kutoka 2015 Chadema waingie ikulu halafu atawapa siri zote. na kuna kila dalili kuna agreement fulani na sisi wana Chadema kuja kumlinda.

Namnukuu Zitto kule Bungeni wakati anahitimisha ''Mawaziri msimsingizie Raisi na kumchafua kwa uzembe wenu na ubaridhifu wenu wa kushindwa kusimamia mali na pesa za walipa kodi kwa manufaa yenu binafsi i lazima muwajibike na mchukuliwe hatua stahiki''
Mwisho wa kunukuu. Hapa mpepata picha sasa kwamba JK amechoka na magamba sasa anawatumia chama makini kuiokoa nchi hii kutoka mikononi mwa wezi. JK na Zitto ni Dam Dam JK na Chadema ni Dama Dam.
 
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2006
Messages
425
Likes
12
Points
35
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined May 10, 2006
425 12 35
Joh Cheyo hajitambui na hatambui nafac yake.
Anajua mwisho wake ni 2015 nintabiri UDP haitakuwa na mbunge kuanzia mwaka 2015 na vyama design yake SAU etc vitafutwa kutokana na kutokidhi matakwa, KATIBA MPYA INATAKIWA PIA IE NA KIPENGELE CHA KUFUTA VYAMA VISVYO NA WABUNGE ILI KUPUNGUZA UTITIRI WA VYAMA VINAKUWA KAMA MALIA YA MWENYEKITI KUALIWA NA RASI KUTEMEBELEA NCHI FULANI
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,414
Likes
14,547
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,414 14,547 280
Zitto alitumwa na JK na JK anajua kabisa uongozi wake unayumbishwa na Magamba ya CCM sasa anayatumia majembe kama wakina Zitto kutema cheche ile yeye aweze kufanya kazi. Unajua tena ule uenyekiti wa CCM na kuwa chama ndo kinaunda serikali wanambana asiende wanavyotaka wao.

Sasa amemwambia Lema azunguke Nchi nzima aiue CCM ili akija kutoka 2015 Chadema waingie ikulu halafu atawapa siri zote. na kuna kila dalili kuna agreement fulani na sisi wana Chadema kuja kumlinda.

Namnukuu Zitto kule Bungeni wakati anahitimisha ''Mawaziri msimsingizie Raisi na kumchafua kwa uzembe wenu na ubaridhifu wenu wa kushindwa kusimamia mali na pesa za walipa kodi kwa manufaa yenu binafsi i lazima muwajibike na mchukuliwe hatua stahiki''
Mwisho wa kunukuu. Hapa mpepata picha sasa kwamba JK amechoka na magamba sasa anawatumia chama makini kuiokoa nchi hii kutoka mikononi mwa wezi. JK na Zitto ni Dam Dam JK na Chadema ni Dama Dam.
eh! eh...aisee
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Tusubiri tuone,naona haya mahusiano ya mh.zitto na mh.dr.jk yanazungumziwa sana,yamkini dhamira ipo lakini vema kujipa muda ili kuona.mungu ataweka bayana maana hakuna siri ya wawili.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Mkuu ukusema Zitto ndiye makini kuliko wote TZ vipi Mnyika? Unajua mapendekezo yake madogo yamesaidia kulinusuru taifa kuingia katika deni kubwa? Tunataka kuanza mradi hatuna fesibility study, designs n.k vyote vile vimesababishwa na mh. Mnyika. Mi nadhani kila mbunge ana nafasi yake ndio maana wote wanfanya kazi vizuri labda useme zitto ameng'ara zaidi katika bunge hili.
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,703
Likes
947
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,703 947 280
Unajua JK na Zitto ninmarafiki??? Nahsi aliyumwa na. Rais ili iwe mbinu ya kubadili baraza!!!!!!!
na ndiyo maana aliwaambia wakome kumsingizia au kumhusisha Rais katika wizi wao. I get the point. Na ninahisi Rais anapigia chapuo Rais kijana ajae kwa Maana ya Zitto ili aje amlinde na madudu yake. Sidhani kama atafanikiwa kwa hili. Watu wako macho sana siku hizi.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0
Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto, ambaye pia ni Naibu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, ni kama vile ndiye ‘nyota' wa mkutano uliopita wa Bunge na hasa baada ya kuwataka wabunge kutia saini zao kwa lengo la kutaka kumpigia kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, kutokana na ripoti za CAG kuonyesha ufisadi unaojirudia kila mwaka miongoni mwa taasisi za umma.


Zitto ambaye ameshikilia rekodi yake ya kuwa kinara wa mikutano miwili mfululizo ya Bunge, akiibuka na pingamizi la posho kwa wabunge katika mkutano Februari, mwaka huu na sasa, akiibuka na ajenda ya ‘kumng'oa' Waziri Mkuu, hoja zote zikipata ushabiki ndani na nje ya Bunge, amelifanya Bunge kuwa na rekodi ya kipekee lakini pia, hatua yake ya kutaka Waziri Mkuu ang'olewe inampa nguvu zaidi CAG tofauti na wengi wanavyotafsiri.

Zitto mwenyewe ameeleza: "Vyovyote itakavyokuwa, kufanikiwa au kutofanikiwa kumng'oa Waziri Mkuu, ripoti za CAG zitaheshimiwa kwa kufanyiwa kazi ili makosa ya ufisadi yasiwe yanajirudia na yakijirudia basi, siku nyingine Waziri Mkuu atang'oka, rekodi zimeshajiandika."
Zitto alifanikiwa kukusanya saini za wabunge 73, ambao ni kutoka vyama karibu vyote vyenye wabunge bungeni, isipokuwa UDP tu.
John Mnyika ni makini kuliko huyo gamba zitto, vp Lissu aliyeanzisha hoja ya kumng,oa waziri mkuu halafu Zitto akaidandia..acha kuleta mambo ya Bongofleva kwenye mustakabali wa nchi...
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Zito anajua sana kutumia nafasi finyu,Ni vema,tatizo ni pale anapohusishwa na magamba,binafsi CDM yeyote mwenye virusi vya magamba hatafanikiwa kuwa Rais wa nchi hii,Mungu lazima amkatilie mbali,Nchi hii tunaenda kwenye ukurasa mpya kabisa,ya kale yote lazima yapite yaje mapya
 
K

KISAKA MORIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
372
Likes
0
Points
0
Age
28
K

KISAKA MORIS

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
372 0 0
Zitto hawez kuwa makin kuliko Mnyika na wengine, Zitto kwa habar zilizopo anataka kuoa kwa JK
 
K

kansiana

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
K

kansiana

Member
Joined Nov 8, 2010
35 0 0
John Mnyika ni makini kuliko huyo gamba zitto, vp Lissu aliyeanzisha hoja ya kumng,oa waziri mkuu halafu Zitto akaidandia..acha kuleta mambo ya Bongofleva kwenye mustakabali wa nchi...
Isaya 41:6 - Wakasaidiana, kila mtu na mwenzake, kila mtu akamwambia ndugu yake; Uwe na moyo mkuu. 7 Seremala akamtia moyo mfua dhahabu, na yeye alainishaye kwa nyundo akamhimiza yule apigaye fuawe, akiisifu kazi ya kuunga, akisema, Ni kazi njema; naye akaikaza kwa misumari isitikisike.

Hivi ndivyo kiumbe kinachoitwa mwanadamu kinavyofanya kazi no one is complete exclusively!
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Joh Cheyo hajitambui na hatambui nafac yake.
Cheyo kaonyesha kabisa nafasi ya ubunge wake ni kama fadhila toka kwa magamba!!!!!

Hana analolijua zaidi ya ndiyo mzee na ndiyo maana chama chake hakina mbunge zaidi ya yeye na kaiua zaidi kwa kugoma kusign vote of no confidence.
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Joh Cheyo hajitambui na hatambui nafac yake.
Cheyo kaonyesha kabisa nafasi ya ubunge wake ni kama fadhila toka kwa magamba!!!!!

Hana analolijua zaidi ya ndiyo mzee na ndiyo maana chama chake hakina mbunge zaidi ya yeye na kaiua zaidi kwa kugoma kusign vote of no confidence.
 
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,099
Likes
103
Points
160
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,099 103 160
John Mnyika ni makini kuliko huyo gamba zitto, vp Lissu aliyeanzisha hoja ya kumng,oa waziri mkuu halafu Zitto akaidandia..acha kuleta mambo ya Bongofleva kwenye mustakabali wa nchi...
Mkuu raha ya mbio ni kumalizia sio kuanza,hivi mwanasiasa gani asiyetaka sifa ya kuiangusha serikali ya mpinzani wake mpaka aanzishe hoja aishie njiani mwenzake ndio aidake na kuipatia sifa?basi huyo sio mwanasiasa
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto, ambaye pia ni Naibu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, ni kama vile ndiye ‘nyota’ wa mkutano uliopita wa Bunge na hasa baada ya kuwataka wabunge kutia saini zao kwa lengo la kutaka kumpigia kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, kutokana na ripoti za CAG kuonyesha ufisadi unaojirudia kila mwaka miongoni mwa taasisi za umma.


Zitto ambaye ameshikilia rekodi yake ya kuwa kinara wa mikutano miwili mfululizo ya Bunge, akiibuka na pingamizi la posho kwa wabunge katika mkutano Februari, mwaka huu na sasa, akiibuka na ajenda ya ‘kumng’oa’ Waziri Mkuu, hoja zote zikipata ushabiki ndani na nje ya Bunge, amelifanya Bunge kuwa na rekodi ya kipekee lakini pia, hatua yake ya kutaka Waziri Mkuu ang’olewe inampa nguvu zaidi CAG tofauti na wengi wanavyotafsiri.

Zitto mwenyewe ameeleza: “Vyovyote itakavyokuwa, kufanikiwa au kutofanikiwa kumng’oa Waziri Mkuu, ripoti za CAG zitaheshimiwa kwa kufanyiwa kazi ili makosa ya ufisadi yasiwe yanajirudia na yakijirudia basi, siku nyingine Waziri Mkuu atang’oka, rekodi zimeshajiandika.”
Zitto alifanikiwa kukusanya saini za wabunge 73, ambao ni kutoka vyama karibu vyote vyenye wabunge bungeni, isipokuwa UDP tu.
Muhuni yuleyule analeta thread zake za kihuni za uchonganishi.Stupid at work!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852