Zitto Kabwe anapotosha suala la utekaji Mo Dewji

Zitto Kabwe anapotosha suala la utekaji Mo Dewji

nyerere hakua mpuuzi kama malimbukeni wa uongozi walizoea kuchunga ng’ombe wamepachina kwenye madaraka na elimu zao za kununua vyeti sasa hivi wanakimbizana kutafuta pesa za dhuruma.
Jenga hoja ndugu, kama ccm hawana akili huyo Nyerere unayesema aliipigania nchi alikuwa chama gani?
 
Ulitaka kamanda afafanue kila kitu, nasema hiviii wote mnaodhani kamanda Siro alimaanisha ametumia camera ya hotelini ku trace gari hadi Kawe mna LOW IQ. yaani mlitaka ataje camera zote alizoangalia kuanzia hotelini hadi kawe? kazi ipo.
endelea kua na high IQ kwa picha ile angavu yenye horizontal/underground capture!
 
Sema sana omba yasikukute kujitia msaidizi wa sirro wakati yeye akufafanua kwamba kamera iliyotumika sisi tunaita kifront front.
 
Zitto amejirihirisha wazi kuwa ni gaidi. He is a threat to our national security. Lugola unasubiri nini tena kusweka ndani mtu huyo kwa usalama wa taifa.
 
Ulitaka kamanda afafanue kila kitu, nasema hiviii wote mnaodhani kamanda Siro alimaanisha ametumia camera ya hotelini ku trace gari hadi Kawe mna LOW IQ. yaani mlitaka ataje camera zote alizoangalia kuanzia hotelini hadi kawe? kazi ipo.
Kama wewe IQ yako ni ya kichwani, je hizo picha ni za Cctv kweli ? Mtu anaepanga utekaji wa mtu kama Mo anaweza kuja na gari bila kubadilisha Registration number? Wewe utakuwa unatumia IQ za Makalio.
 
Kama wewe IQ yako ni ya kichwani, je hizo picha ni za Cctv kweli ? Mtu anaepanga utekaji wa mtu kama Mo anaweza kuja na gari bila kubadilisha Registration number? Wewe utakuwa unatumia IQ za Makalio.
Yameisha, Mo kapatikana, nimeongelea ufuatiliaji wa gari toka hotelini hadi kawe, nyie mnakuja na hadithi za picha kama ni za cctv, kweli elimu,elimu, elimu.
 
Kamanda Siro kasema wamefuatilia gari kupitia CCTV camera mpaka keepleft ya Kawe, nadhani hakumaanisha kupitia camera hiyo hiyo ya hoteli,bali kama polisi wanajua ni nyumba zipi zina cctv camera wakafuatilia nadhani mwisho wa nyumba zenye camera ukawa pale Kawe, kwa maana hiyo polisi waliomba kuangalia camera za majirani hadi kawe muda huo wa alfajiri kuona mwelekeo wa gari.
Bado tu mnamtetea huyo Siro...watu mna roho ngumu sana!
 
Nani kakwambia mwisho wa nyumba zanye cctv ni kawe ?

Sometime mnatia kinyaa

Mludisheni tu MO akitoweka you will pay it back
Unatia kinyaa wewe uliyejitoa akili na kushindwa kuelewa kile wenzio wanachokueleza.
Mpaka sasa serikali haijaweka CCTV camera barabarani hivyo hizo za watu binafsi zimekuwa na Mchango mkubwa wa kukusanya taarifa. Mpaka taarifa inatoka walikuwa wamefika hapo. Hizo ni mali binafsi sidhani kama polisi wanayo kanzi data ya wenye cctv. Nafikiri tukio hili litoe umuhimu huo.
 
Kamanda Siro kasema wamefuatilia gari kupitia CCTV camera mpaka keepleft ya Kawe, nadhani hakumaanisha kupitia camera hiyo hiyo ya hoteli,bali kama polisi wanajua ni nyumba zipi zina cctv camera wakafuatilia nadhani mwisho wa nyumba zenye camera ukawa pale Kawe, kwa maana hiyo polisi waliomba kuangalia camera za majirani hadi kawe muda huo wa alfajiri kuona mwelekeo wa gari.
Aibu imekupata achana na Zitto ana akili kubwa mo wamemrudisha
 
Kamanda Siro kasema wamefuatilia gari kupitia CCTV camera mpaka keepleft ya Kawe, nadhani hakumaanisha kupitia camera hiyo hiyo ya hoteli,bali kama polisi wanajua ni nyumba zipi zina cctv camera wakafuatilia nadhani mwisho wa nyumba zenye camera ukawa pale Kawe, kwa maana hiyo polisi waliomba kuangalia camera za majirani hadi kawe muda huo wa alfajiri kuona mwelekeo wa gari.
Halafu ikawaje hamku post picha za hizo CCTV badala yake mka post picha za gari ikiwa imepaki nyumbani kwa jirani yangu wa zamani?
 
Wasalaa wana JF.

Kwanza mnatakiwa kujua kuwa kwa sasa kila mtanzania ni mpelelezi na ni mtaalam wa kila jambo.
Lakini Mh Zitto ni mtaalam wa kila jambo na kila idara na kila sekata
Mh Zitto alianza uongo zamani si leo kwa hiyo nilipoona jana ana msingizia hadharani Sirro ili kupata umaarufu sikushangazwa.
Kwanza nilijiuliza ni sehemu gani siro alisema zile picha zilipigwa kutoka kwenye CCTV?

Lakini bahati mbaya zaidi kwa Zitto aliyekuwa analitumia hili jambo kupata umaarufu kisiasa Ndugu yetu Mo amepatikana lakini hii ni hasara kwa zitto kwakuwa angelipenda jambo hili lisiishe ili aendelee kukiki''
Lakini kwa upande wa Lema yeye alikuwa ana andikiwa hotuba na Lissu nakutumiwa aisome ili chama kiendelee kukaa midomoni kwa watu...

Hasara ya kudandia vitu vya muda mfupi ndio hii hili jambo limekwisha haraka sasa Zitto na Lema wamepata hasara kwa kuwa wao lengo lao ilikuwa si kufanikisha Mo kupatikana bali ni kuhakikisha wao wanaendelea kupata kiki..

Wasalaam
 
Wasalaa wana JF.

Kwanza mnatakiwa kujua kuwa kwa sasa kila mtanzania ni mpelelezi na ni mtaalam wa kila jambo.
Lakini Mh Zitto ni mtaalam wa kila jambo na kila idara na kila sekata
Mh Zitto alianza uongo zamani si leo kwa hiyo nilipoona jana ana msingizia hadharani Sirro ili kupata umaarufu sikushangazwa.
Kwanza nilijiuliza ni sehemu gani siro alisema zile picha zilipigwa kutoka kwenye CCTV?

Lakini bahati mbaya zaidi kwa Zitto aliyekuwa analitumia hili jambo kupata umaarufu kisiasa Ndugu yetu Mo amepatikana lakini hii ni hasara kwa zitto kwakuwa angelipenda jambo hili lisiishe ili aendelee kukiki''
Lakini kwa upande wa Lema yeye alikuwa ana andikiwa hotuba na Lissu nakutumiwa aisome ili chama kiendelee kukaa midomoni kwa watu...

Hasara ya kudandia vitu vya muda mfupi ndio hii hili jambo limekwisha haraka sasa Zitto na Lema wamepata hasara kwa kuwa wao lengo lao ilikuwa si kufanikisha Mo kupatikana bali ni kuhakikisha wao wanaendelea kupata kiki..

Wasalaam
Hahahaa..... Zitto na le mutuz wafanana!
 
Back
Top Bottom