Zitto Bungeni Akilia na Elimu!


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Kabwe Zitto amemaliza punde kuongea Bungeni akilia na suala la elimu ambapo amependekeza shule za VETA ziunganishwe na kambi za JKT ili vijana wanaomaliza huko watoke na elimu zitakazowasaidia moja kwa moja katika maisha kwa faida yao na nchi na akasisitiza walimu wathaminiwe! Wakati wa kumalizia hoja yake amemnukuu mwanasiasa na mpigania haki wa India hayati Indira Ghandi, ambapo Naibu Spika Ndugai amemsifu jinsi alivyomalizia hoja yake kwa nukuu hiyo! (sijainyaka vyema hiyo nukuu). Nimeshainyaka nukuu yenyewe: "First they ignore you, then they laugh at you, then they fight you, then you win" (Thanks Jabulani!).
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Kabwe Zitto amemaliza punde kuongea Bungeni akilia na suala la elimu ambapo amependekeza shule za VETA ziunganishwe na kambi za JKT ili vijana wanaomaliza huko watoke na elimu zitakazowasaidia moja kwa moja katika maisha kwa faida yao na nchi na akasisitiza walimu wathaminiwe! Wakati wa kumalizia hoja yake amemnukuu mwanasiasa na mpigania haki wa India hayati Indira Ghandi, ambapo Naibu Spika Ndugai amemsifu jinsi alivyomalizia hoja yake kwa nukuu hiyo! (sijainyaka vyema hiyo nukuu).
Kwa hiyo hajaongelea lolote kuhusiana na kauli ya AG na Lukuvi? And this is our Zitto, jamani!
 
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
227
Likes
15
Points
35
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
227 15 35
Kabwe Zitto amemaliza punde kuongea Bungeni akilia na suala la elimu ambapo amependekeza shule za VETA ziunganishwe na kambi za JKT ili vijana wanaomaliza huko watoke na elimu zitakazowasaidia moja kwa moja katika maisha kwa faida yao na nchi na akasisitiza walimu wathaminiwe! Wakati wa kumalizia hoja yake amemnukuu mwanasiasa na mpigania haki wa India hayati Indira Ghandi, ambapo Naibu Spika Ndugai amemsifu jinsi alivyomalizia hoja yake kwa nukuu hiyo! (sijainyaka vyema hiyo nukuu).
Amemaliza kwa kusema "they will laugh at you,then they will fit you then you win" mwisho wa kunukuu.
 
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
252
Likes
1
Points
33
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
252 1 33
So what,mbona kaongea kawaida tu,by the way haraka ya nini,kukimbilia kupost wakati huna uhakika na unachokipost,ushabiki mwingine kero sana
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Kwa hiyo hajaongelea lolote kuhusiana na kauli ya AG na Lukuvi? And this is our Zitto, jamani!
Zitto hawezi kuthubutu kuongea kuhusu AG. Zitto wa ajabu kweli.... yaani hana hata jina la Andrew Chenge ambaye wote tunajua kaficha fedha nje
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
So what,mbona kaongea kawaida tu,by the way haraka ya nini,kukimbilia kupost wakati huna uhakika na unachokipost,ushabiki mwingine kero sana
Usijitahidi kufanana sana na jina lako! Maana hao hukurupuka sana wanapofumwa na mbwa vichakani!! Hoja imewekwa na ndiyo inayo-matter! Kama we huioni hoja wengine wataiona na watajadili vilevile, ushabiki uko wapi hapo!!?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,404
Likes
10,570
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,404 10,570 280
wanasiasa wana "nerves of steel" mimi nisingekuwa na nguvu hata ya kutoka nje kwa wiki nzima!!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
Kabwe Zitto amemaliza punde kuongea Bungeni akilia na suala la elimu ambapo amependekeza shule za VETA ziunganishwe na kambi za JKT ili vijana wanaomaliza huko watoke na elimu zitakazowasaidia moja kwa moja katika maisha kwa faida yao na nchi na akasisitiza walimu wathaminiwe! Wakati wa kumalizia hoja yake amemnukuu mwanasiasa na mpigania haki wa India hayati Indira Ghandi, ambapo Naibu Spika Ndugai amemsifu jinsi alivyomalizia hoja yake kwa nukuu hiyo! (sijainyaka vyema hiyo nukuu).
tafuta hiyo nukuu na uilete hapa
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
siku hizi kila anachofanya zitto lazma watu waandi. Hata akijamba lazma watu wakimbilie jf kuandika kwamba wamemsikia zitto anajamba
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,368
Likes
18,164
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,368 18,164 280
wanasiasa wana "nerves of steel" mimi nisingekuwa na nguvu hata ya kutoka nje kwa wiki nzima!!!
Yeye mwenyewe alishasema tusimwamini mwanasiasa yeyote, ikijumuisha yeye mwenyewe. Siasa zina wenyewe na inataka moyo sana mkuu.
 
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
0
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined Oct 19, 2013
149 0 0
Kwani kasema nini cha ajabu sasa, boya kwel kweli.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,603
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,603 672 280
Huyu jamaa pamoja na kutetewa na miccm amekuwa
hovyo kama pit latrin. Wanaomsifu wamejeuka mende wa hiyo pitlatrine. No use of a thing.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
siku hizi kila anachofanya zitto lazma watu waandi. Hata akijamba lazma watu wakimbilie jf kuandika kwamba wamemsikia zitto anajamba
Shukran kwa busara zako!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Vijana machachari kama hawa wapo wachache sana hapa Tanzania.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Hoja aliyoongelea Zitto kuhusu Veta ina mashiko ya Msingi sana ukiacha kando mambya Siasa za kibongo bongo!
 
M

msulupwete

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
155
Likes
33
Points
45
M

msulupwete

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
155 33 45
mafisadi wa ccm wameungana na mafisadi wa chadema ili kuzima hoja ya zitto kuhusu mabilioni ya uswisi
 

Forum statistics

Threads 1,250,278
Members 481,278
Posts 29,726,867