Zitto amemtuma ofisa wake kuisemea CHADEMA kuhusu Lowassa

Zitto amemtuma ofisa wake kuisemea CHADEMA kuhusu Lowassa

Sitoacha kusema na nitaendelea kusema, wewe ni mmoja ya wasemaji wenye uwezo mdogo wa kufikiri kama sio wakurupukaji ambao Chadema imeshawai kuwa nao!

Tunajua wewe huwa unamchukia Zitto binafsi lakini katika hili unaendelea kudhihirisha Chadema ni chama cha ovyo kabisa ambacho kinaongozwa na mihemko kabisa! Hivi una ushahidi kuwa huyu mtu alitumwa na Zitto? Kama una ushahidi kwanini usimtaje hadharani muhusika na uoneshe jinsi Zitto alivyomtuma?

Tumaini Makene umekurupuka na unasahau wewe ni msemaji wa chama ambacho kinadhani kinaweza kushika dola, lakini cha kushangaza mnaongozwa na mihemko na hisia tuu!

Nilitegemea msemaji wa chama ambaye ni makini kutoka kwa watu ambao husema wao ni makini lazima angekuja na ushahidi wa Zitto kumtuma huyo kiongozi na ungemtaja muhusika hadharani na si kuandika mambo kama mtu ambaye hakusomea kabisa uandishi wa habari!

Pengine hii ilipaswa kuletwa na wakina Mungi Crashwise na wengine ambao si wasemaji wa chama lakini unapo ileta wewe na ina madhaifu namna hii ni wazi mnaendeshwa na mihemko tuu!

Dr.W.Slaa naomba nikuulize, hivi hii habari na wewe uliafiki iletwe humu na wewe ulishiriki kumpa kazi Makene? Na unafikiri kabisa Makene anajua anachokifanya?
 
UKAWA (CDM) hawawezi kupambana na hii CCM, wao wakomae kuongeza idadi ya wabunge ili kupambana na serikali kwenye maamuzi.

Ila Urais wasahau, ipo siku kitakuja chama chenye nia ya kweli na sio hawa wababaishaji!
Tumaini Makene hujawahi kunijibu swali langu kuhusu miradi ya visima vya Sabodo, nimefuatilia hesabu za chama, taarifa za mapato na matumizi ila sijawahi kuona wapi zilielekezwa zile hela.
 
Last edited by a moderator:
Watanzania tushapata Nuru yetu..DR. JOHN POMBE MAGUFULI.Hao ukawa walie tuu mtaendelea kuusikia tuu Urais.
 
Vitu vingine ni vidogo sana kuvisema yeye, kumbuka Makene anawakilisha taasisi ambayo wengi ni mbadala ya chama Kikubwa na mama CCM. Kusema Zitto anamtuma afisa wake bila kuweka jina, habari hiyo ya kutumwa ni kama majungu tu. Mimi ni Chadema, tena damu, lakini siyo baba na mama yangu, kwahiyo mnapokosea lazima niseme tu yaani hamna wa kunizuia.

Chama mbadala lazima kiwe great thinker beyond wale wa chama tawala. Wabunge wetu wa Chadema wanafanya kazi nzuri sana, tatizo ni sisi vijana. Kuwashambulia watu wenye wafuasi kwenye jamii bila strong reasons ni upuuzi wa kukemea.

Mfano mdogo tu, Lowassa alikuwa na wafuasi kibao, hata kama aliwanunua au hakuwanunua, kwa hiyo kumponda Lowassa waziwazi kipindi kama hiki tunazikosa kura ambazo wengi wangepiga kwa hasira ya kuwakomoa CCM kwa kumkata Lowassa. Sijasema mumpe uanachama Lowassa. Taasisi kama Chadema inabidi iwe na qualified and well trained skilled personel.

Viva Chadema.

Sasa ndugu, kisa cha kununua kesi ya usaliti kirahisi rahisi hivi ni nini? Hutakiwi kufikiria independently wala kupingana na authority. Kila kisemwacho ni sawa sawia!
 
Ofisa wa Habari wa chama chenye heshima kabisa na tunatarajia tuwape nchi, unakuwa msemaji wa ACT!!! Hivi wewe ni mwandishi wa habari kitaaluma au kimasilahi? Lazima CDM ibadilike siku zinavyokwenda. Huu si muda wa kuchekesha majukwaa, ni wa kupambana, tena kufa na kupona.

Hii ACT tusipoangalia itaiua CDM, mmeshindwa kusimamia yanayotokea BAVICHA na kutoa msimamo wa chama juu ya shutuma zinazoikabili hii Jumuiya. We kama msemaji wa chama pamoja na Kurugenzi ya habari mmetulia. Vijana wametumwa mitaani wanamtafuna mwenyekiti wao.

Wanaoelewa wanashangaa kama kweli kuna uongozi CDM au miradi ya wakubwa. Ulichoandika hapa ni umbeya na unakupunguzia hadhi wewe na chama chako. hatuwezi kushabikia haya. yataua chama, komaa kisiasa zaidi.

ZZK aliondoka, hatarudi tena CDM. Kama mtakaa meza moja itakuwa kama ile ya CUF (CCM-B, Waliberali, Mashoga) ambao sahizi wamegeuka lulu, kufanikisha minsheni za CDM bila kujua. ZZK anajua anachofanya kuliko chama chochote mnachoita cha upinzania kwa Tanzania. Ana "defined philosophy" ya kiuongozi zinazolindwa kwa sera. Ameainisha nini Watanzania wanataka na tunataka tuwape nini. Kitu ambacho wengi mmeshindwa.

Tubadilike, mwaka huu kazi moja ni kuitoa CCM, si ACT. Mengi yako ndani ya UKAWA yanatakiwa yafanyiwe kazi. Muda haupo hata wa kunusa harufu za pembeni. Baado hatujapata wagombea katika ngazi zote kama CDM, baado hakuna mwafaka wa kuachiana nafasi, baado hakuna sera ya kutuunganisha.

Tumaini Makene, onyesha kukua kisiasa zaidi na si mipasho.

Kuna watu nimeona wamegonga "like" huko na ni waandishi wazuri na wanakubalika. Hata hao wamepoteza dira.
 
Mkuu, mtaje jina huyo basi, halafu weka uhusika wa Zitto katika hilo. Uwe mwangalifu maana ukiandika chuki huwa unajidharaulisha, nadhani wewe ni shahidi. Anaweza kuwa ACT anaweza kuwa ameandika, ila uhusika wa Zitto unatupa mashaka, sidhani na wewe mr. Makene kila post humu inakuwa approved na Mbowe na Slaa!

Unajulikana kuwa unamchukia Zitto, mmejishusha so low! Zitto katawala akili zako hauangalii kuwa adui yako ni CCM na wameishasimamisha mtu wao ambao hata Chadema wanamkubali! This is a blow. You have wasted energy and time to fight against Zitto and not the ruling party! Inapokuja blow kama hii ya Magufuli, hauna namna zaidi ya kuendelea vita yako na Zitto.

Zitto kwa tunaomjua, he will be there na atashine, maana ana brain na anafikiria , anaijua siasa na yuko matured. Utamsema sana ila ameishaondoka Chadema na yuko huko na maisha yake! Ona aibu kwa hili.

Think big!
 
Ofisa mmoja wa chama kiitwacho ACT ambaye mara kadhaa amenukuliwa akiwa ni msemaji wa chama hicho ameandika na kueneza habari mtandaoni kuwa kada mwandamizi wa CCM Edward Lowassa anahamia CHADEMA!

Inashangaza kidogo! Ama ni kwamba wahusika wa chama hicho hawana uratibu wa mawasiliano kiasi kwamba kila mtu anaweza kujiandikia tu au wanaendelea kukubuhu katika siasa nyepesi.

Itakumbukwa juzi mara baada tu ya majina 5 ya makada wa CCM yaliyokuwa yamepitishwa kwenye CC ya chama hicho kuwa yamejulikana (kwa kadri ya utaratibu wao) Kiongozi Mkuu wa ACT Zitto haraka haraka kama ilivyo kawaida yake akakimbilia mtandaoni kuandika kuwa Edward Lowassa anajiunga na ACT na atakabidhiwa kadi.

Wafuasi wa Zitto kwa kuendekeza siasa nyepesi za umaarufu wa mtu, wakakimbilia nao mitandaoni kusema kuwa tayari Lowassa ameshajiunga na ACT na kwamba ni Mgombea urais na 'taswira na nuru' ya chama tayari kapewa cheo cha Uwaziri Mkuu, alas!

Hawakuishia hapo. Wakaenda mbali hata kughushi nembo ya moja ya mashirika makubwa ya habari duniani kisha wakaandika mambo yanayokidhi matamanio yao, kwamba Lowassa kahamia ACT na Zitto kamkabidhi kadi.

Sasa haijajulikana hiyo kauli ya Zitto imeishia wapi ndani ya masaa 48 tu ghafla ofisa wake amekwenda mitandaoni akijigeuza kuwa msemaji wa taasisi isiyomhusu kuwa Lowassa amehamia CHADEMA.

Tumsaidie Zitto asiendelee kufanya siasa nyepesi. Alikuwa mtu wa kwanza kumkaribisha Lowassa kwenye chama chake mapema kabla hata hajachukua fomu ndani ya CCM. Sasa awaambie watu wake vizuri hilo 'deal' limeishia wapi?

Taarifa kutoka vyanzo vyangu zinasema kuwa Lowassa atafanya mkutano na waandishi wa habari kesho saa 3 huko Dodoma. Atakachozungumza anakijua vizuri yeye labda na watu wake pia.

Habari hizo kwamba Lowassa amehamia CHADEMA hazina ukweli wowote. Zinatengezwa na kupikwa na hao 'vijana' kwa maslahi wanayoyajua wao.

Kwa kushirikiana na vyama washirika wenza katika UKAWA, tunaendelea na maandalizi ya kwenda kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka huu, kushika dola na kuongoza serikali kuwatumikia Watanzania. Kila kitu kinakwenda sawa. Maandalizi karibu yote yamekamilika...ni #UKAWAJulai 14.

Hilo ndilo suala la msingi kwa sasa. Baada ya giza totoro la siasa za ghiliba, rushwa na hila huko Dodoma kwa takriban mwezi mzima, wananchi wanasubiri nuru ionekane Julai 14 kupitia UKAWA. Yamebakia masaa mchache kuuona mwanga unaosubiriwa na Watanzania wote wapenda mabadiliko ya kimfumo na kiutawala, si mabadiliko ya majina na sura za watu kutoka mfumo ule ule uliotukwamisha hapa tulipo.

Source: tovuti ya CHADEMA
 
Hueleweki kamanda, unataka kusema nini?
 
Tumelazimika kuwasaidia kuelewa waache siasa rahisi rahisi za kutafuta maslahi badala ya kuangalia masuala...
 
Zitto ni mdogo sana kwa Chadema, lakini mbona mnamuattack kila siku? Zitto au afisa wa ACT, msipende kuwajibu. Kumjibu mtu kama Zitto na wafuasi wake ni kuwapa umaarufu wa kijinga. Hizi siasa za kihuni sijui mwisho lini

Mkuu

Kuna upuuzi wa kupuuzwa na mwingine hauwezi kupuuzwa. Yako mengi mengine wanafanya na wanasema lkn tunawapuuza. Sana tu kwa sababu tunajua Ustawi wao unataka kutegemea attention yetu kwao jambo ambalo hawatalipata.
 
Tumaini Makene

Msije jisahau piganieni mpate tume huru ya uchaguzi kabla ya kampeni hazijaanza bila hivyo hawa jamaa hawakawii kutumia goli la mkono.
 
Last edited by a moderator:
we mtoa maada mwenyew umebuka tu hapo/ zitto co wa kukurupuka kama mnavokurupuka nyie/
 
Mkuu Makene Ccm na Act wanaweweseka sana naona wanataka kuwa wasemaji wetu kitu ambacho hakiwezekani

Mpiganaji Chademakwanza

Ni namna ya 'kutafuta'hata jani la kushika wakijaribu kupata miujiza ya kujiokoa katika mporomoko Mkubwa wa kisiasa Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu.
 
Back
Top Bottom