Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Hayo mengine ya nyumbani kwake ana ma sofa ya kichina, na umemuona anaendesha Hummer, hayo I don't care a lick kujua mwanamme mwenzangu anaendesha gari gani, huo ni upashukuna. Twende kwenye hoja.

Zitto hajasema pasipo yeye hakuna kitu kingefanyika bungeni, ongea ukweli. Bali ametoa mifano mitatu ya kazi alizoongoza bungeni ambazo zimesababisha kuangushwa mara tatu kwa mawaziri wa C.C.M.

Swali lake: Iweje kibaraka wa C.C.M. awashinde wakereketwa wa CHADEMA katika kazi za kuiangusha C.C.M. bungeni?

I mean, that is the most poignant question ever posed in the history of intra party conflicts in the country.

Msaliti anaepeleka siri za upinzani C.C.M., kwa nini yeye ndio anaongoza kampeni zenye mafanikio za bungeni za kuparaganyisha serikali ya C.C.M ?????????????????????

Siasa ni mchezo mchafu!

Hizo habari za sijui yeye kuongoza kampeni zenye 'mafanikio' za bungeni za kuiparaganyisha CCM yaweza kuwa zuga tu ya kupoteza lengo na kuleta picha ya kwamba yeye ni mpinzani wa kweli ili kujenga imani kwa watu wasioiunga mkono CCM.

Kwa sababu, kwanza si kwamba hizo harakati au kazi zake ziliiangusha serikali nzima ya CCM. Ni watu wachache tu waliathirika na kusema ukweli hakuna la maana sana lililotokea zaidi ya mawaziri wawili watatu kujiuzulu.

Sasa zaidi ya wao kujiuzulu nini kimetokea? Chenge bado anapeta, Tibaijuka naye vivyo hivyo. Na waathirika wengineo nao sijaona la maana liliowatokea.

Na yawezekana kabisa kwamba kwa sababu yeye ni kibaraka wa CCM, hiyo ndo sababu kubwa ya yeye kuweza kuonekana kuongoza kampeni bungeni ambazo kwa wengine zina taswira ya mafanikio kwenye kuiparaganyisha CCM kwa kuwa alikuwa anapata taarifa toka CCM, ambao ndo serikali.
 
Siasa ni mchezo mchafu!

Hizo habari za sijui yeye kuongoza kampeni zenye 'mafanikio' za bungeni za kuiparaganyisha CCM yaweza kuwa zuga tu ya kupoteza lengo na kuleta picha ya kwamba yeye ni mpinzani wa kweli ili kujenga imani kwa watu wasioiunga mkono CCM.

Kwa sababu, kwanza si kwamba hizo harakati au kazi zake ziliiangusha serikali nzima ya CCM. Ni watu wachache tu waliathirika na kusema ukweli hakuna la maana sana lililotokea zaidi ya mawaziri wawili watatu kujiuzulu.

Sasa zaidi ya wao kujiuzulu nini kimetokea? Chenge bado anapeta, Tibaijuka naye vivyo hivyo. Na waathirika wengineo nao sijaona la maana liliowatokea.

Na yawezekana kabisa kwamba kwa sababu yeye ni kibaraka wa CCM, hiyo ndo sababu kubwa ya yeye kuweza kuonekana kuongoza kampeni bungeni ambazo kwa wengine zina taswira ya mafanikio kwenye kuiparaganyisha CCM kwa kuwa alikuwa anapata taarifa toka CCM, ambao ndo serikali.

Mkuu ni wewe kweli au akaunti yako imevamiwa????
 
Hata mi nahisi inaweza kuwa hivyo:lol:


Ha ha namwonea huruma huyo mpuuzi aliyefikiri watu watampa attention wakati kila MTU now anapigana na matope plus mafuriko teh teh teh watu wako busy kuhamisha vitanda vinavyolowa wewe unawaletea habari za ACT nani atakuelewa....

Ha ha ha..
 
Ha ha namwonea huruma huyo mpuuzi aliyefikiri watu watampa attention wakati kila MTU now anapigana na matope plus mafuriko teh teh teh watu wako busy kuhamisha vitanda vinavyolowa wewe unawaletea habari za ACT nani atakuelewa....

Ha ha ha..

Ebana hizi mvua noma sana. Kuna masela wangu wanakaa Kurasini huko nyumba zao za kupanga karibu zifunikwe na maji aisee.
 
Ebana hizi mvua noma sana. Kuna masela wangu wanakaa Kurasini huko nyumba zao za kupanga karibu zifunikwe na maji aisee.


Aisee ni shida mkuu watu wanateseka Sana ila kinachoshangaza haya mambo yanajirudia kila mwaka.... msimu Wa mvua ukipita hakuna anayehangaika kurekebisha kasoro mpaka msimu mwingine unakuja.
 
Chadema walisahai kusoma biblia tangu ruzuku ianze kuingia awakujua kuna mtu anaitwa yussuf ..huyu aliuzwa hadinandugu zake mwisho akawa wazirimkuu



kinasehemu mungu anaitaji kukupitisha ili ufanikiwe uwe mtu fulani...yupo mzee waimani ibrahim akiendelea nashida namatesoyadunia mungu alimwonyesha hamakimbia kwababako utatoka leohi nimzee aliekufa akiwatajiri es ajabu natunamwita mzee waimani..huyukahama kwababake kaenda kutoka sioni zito ubayawake nini kuhamia act

huitajikuwa na mzee tera kilasehemu kwenyemaishayako hama nakwambia wewee unangangana na chadema amia act hujui mungukakuaandaakuwa nanii
 
kuna mtu kauliza humu, mwakyembe alivyoongoza kamati yake kumuangusha lowassa alikuwa cdm? na sijawi sikia mwakyembe akijitapata kwa hilo kam huyu jamaa
Kwani Mwakyembe ameshambuliwa na C.C.M. kwamba amekisaliti chama? Ngoja siku akifukuzwa chamani ndio ulinganishe mwitikio wake.

Na kama kosa la zito ni kujisifu kwa kazi zake bungeni basi semeni hivyo, amefukuzwa kwa vile anapofanikiwa kwenye kazi zake anajisifu!


Zito ni mwongo sana. Kwenye sakata la Escrow, yeye Zito alicopromise na Chenge kiasi cha kutokuwepo afisa hata mmoja wa serikali wa kufukuzwa au kujiuzulu.

Aliyesababisha kuanguka kwa mawaziri na mwanasheria mkuu ni Mbowe na wabunge wengine wa UKAWA ambao walimwunga mkono Mbowe baada ya kuamua kutoka nje.
Sio kweli kwamba Zitto aliunga mkono asifukuzwe hata afisa mmoja wa serikali. Hoja ya Chenge iliyoungwa mkono na Zitto ni kuhusu Muhongo tu. Lakini hata kama Mbowe ndio alisababisha kuangushwa kwa mawaziri wa C.C.M., Mbowe alitumia findings za Zitto na kamati yake, na mapendekezo ya Zitto na kamati yake.

Sasa iweje Zitto, msaliti mkubwa, apendekeze mawaziri wa C.C.M waangushwe?


Kwa sababu, kwanza si kwamba hizo harakati au kazi zake ziliiangusha serikali nzima ya CCM. Ni watu wachache tu waliathirika na kusema ukweli hakuna la maana sana lililotokea zaidi ya mawaziri wawili watatu kujiuzulu.

Sasa zaidi ya wao kujiuzulu nini kimetokea? Chenge bado anapeta, Tibaijuka naye vivyo hivyo. Na waathirika wengineo nao sijaona la maana liliowatokea.

Na yawezekana kabisa kwamba kwa sababu yeye ni kibaraka wa CCM, hiyo ndo sababu kubwa ya yeye kuweza kuonekana kuongoza kampeni bungeni ambazo kwa wengine zina taswira ya mafanikio kwenye kuiparaganyisha CCM kwa kuwa alikuwa anapata taarifa toka CCM, ambao ndo serikali.
Kwani yeye kasema ameangusha serikali nzima ya C.C.M? Hahahahaaaaa.... Mbona mnamsingizia yasiyo ya kweli?

Na sio kweli kwamba amesababisha kuangusha wawili au watatu tu. Kwa kumbukumbu za haraka haraka, amewaangusha hawa:

Harakati za kwanza:

Ngeleja

Mkulo

Mponda

Nundu

Maige

Chami


Kampeni ya pili

Kagasheki

Nchimbi

Nahodha

Mathayo


Harakati za tatu

Tibaijuka

Muhongo

Na manaibu waziri kibao. Kwa hiyo sio mawaziri wawili. I mean, you couldn't be that far off and be worth listening when you opine on national politics.

Na unaposema hujaona la zaidi baada ya kuangushwa mawaziri, Zitto hawezi kuongoza kamati, kufanya uchunguzi, kutetea hoja bungeni, kuwa arrest watuhumiwa, kuwashitaki, na kuwanyonga. Msaidieni basi! Yeye ameilegeza C.C.M. kuelekea uchaguzi mkuu kwa kuiparaganyisha serikali bungeni.
Hao wasio wasaliti, wana CHADEMA wafurukutwa, wamefanya nini kumzidi?

Na yawezekana kabisa kwamba kwa sababu yeye ni kibaraka wa CCM, hiyo ndo sababu kubwa ya yeye kuweza kuonekana kuongoza kampeni bungeni ambazo kwa wengine zina taswira ya mafanikio kwenye kuiparaganyisha CCM kwa kuwa alikuwa anapata taarifa toka CCM, ambao ndo serikali.
That is a breathtaking political humor.

C.C.M. itampaje mtu taarifa za siri aende bungeni akazitumie kuangusha mawaziri wa C.C.M.? Hahahahahahaa....


Chama kinachopigania kuimarishwa kwa demokrasia ili kiwe na fursa sawa ya kutafuta kuongoza nchi kitasemaje mtu amewasaliti kwa vile ametaka Mwenyekiti wa chama abadilishwe?
 
Kwani yeye kasema ameangusha serikali nzima ya C.C.M? Hahahahaaaaa.... Mbona mnamsingizia yasiyo ya kweli?

Siyo lazima aseme yeye moja kwa moja na waziwazi lakini wapambe wake wanavyo-sound utadhani kaisambaratisha serikali nzima ya CCM pamoja na chama. Come on now.

Na sio kweli kwamba amesababisha kuangusha wawili au watatu tu. Kwa kumbukumbu za haraka haraka, amewaangusha hawa:

Harakati za kwanza:

Ngeleja

Mkulo

Mponda

Nundu

Maige

Chami


Kampeni ya pili

Kagasheki

Nchimbi

Nahodha

Mathayo


Harakati za tatu

Tibaijuka

Muhongo

Na manaibu waziri kibao. Kwa hiyo sio mawaziri wawili. I mean, you couldn't be that far off and be worth listening when you opine on national politics.

Hahahaaaa duuuh! Kwa hiyo single-handedly Zitto ndo kawaangusha wote hao? Hahahaaaa basi lazima jamaa atakuwa superman flani hivi hadi kujipatia vi-groupie humu.

Okay, sasa baada ya kuwaangusha wote hao peke yake nini kilifuatia?

Na unaposema hujaona la zaidi baada ya kuangushwa mawaziri, Zitto hawezi kuongoza kamati, kufanya uchunguzi, kutetea hoja bungeni, kuwa arrest watuhumiwa, kuwashitaki, na kuwanyonga. Msaidieni basi!

Asaidiwe kitu gani wakati inasadikika yeye ni mole wa CCM? Kama ni mole wa CCM si ndo walewale tu. Wanafanya mazingaombwe....low information crowd mnapiga makofi, nderemo na vifijo, mnamwagia kila aina ya sifa huku mwisho wa siku hakuna la maana linalotokea.


Yeye ameilegeza C.C.M. kuelekea uchaguzi mkuu kwa kuiparaganyisha serikali bungeni.

CCM haijalegea wewe. Hakuna jipya lililotokea kwa sababu ya Zitto ambalo linaweza kuiyumbisha CCM. Hakuna. Na uchaguzi ujao itashinda na kuendelea na super majority yake bungeni na rais atatokea huko huko.

Kama kuna walioparaganyika basi ni hao wapinzani.Na safari hii uwezekano wa wao kufanya vibaya kwenye uchaguzi kuliko walivyofanya 2010 ni mkubwa zaidi.

Hao wasio wasaliti, wana CHADEMA wafurukutwa, wamefanya nini kumzidi?

Waulize wenyewe watakwambia.

That is a breathtaking political humor.

Oh yeah? Did you get a good laugh out of it?


C.C.M. itampaje mtu taarifa za siri aende bungeni akazitumie kuangusha mawaziri wa C.C.M.? Hahahahahahaa....

Acha kuwa naive wewe. Kuna linaloshindikana kwenye siasa? Kwa nini ishindikane kutumia mole na kumpa taarifa za siri, iwe za kweli au za kutungwa, ili tu ionekane kuna upinzani wa kweli ilhali ni geresha tu?

I mean, mawaziri wawili watatu kujiuzulu au kuombwa wajiuzulu si sawa na serikali nzima kuanzia rais hadi manaibu waziri kujiuzulu kwa sababu ya kashfa.

Mbaya zaidi, baada ya kuombwa kujiuzulu si kwamba kuna lolote la maana linalotokea. Wakijiuzulu mnajichekesha na kujichekelea, mnaridhika halafu mnasahau. Changa la macho hilo.

Chama kinachopigania kuimarishwa kwa demokrasia ili kiwe na fursa sawa ya kutafuta kuongoza nchi kitasemaje mtu amewasaliti kwa vile ametaka Mwenyekiti wa chama abadilishwe?

Kwani kosa la Zitto ni kutaka tu mwenyekiti wa chama abadilishwe? Yaani miaka yote hiyo ambayo Zitto amesadikika kuwa ni mole kosa lake ndo hilo tu, kutaka mwenyekiti wa chama abadilishwe? Hahahahaaaaa duuuh!
 

hadi kujipatia vi-groupie humu.

This is a total waste of time. Unadhani kila thread ni ya kujadili mambo ya u-groupie tu. You foray into unfamiliar territory, you find yourself pointless and clueless then you accuse contributors of being groupies, colossal waste of time.
 
This is a total waste of time. Unadhani kila thread ni ya kujadili mambo ya u-groupie tu. You foray into unfamiliar territory, you find yourself pointless and clueless then you accuse contributors of being groupies, colossal waste of time.

Ha!

Katika yote niliyoandika umeona hicho tu eeh? Ni kawaida yako lakini.

Na kama kweli ni "colossal waste of time" ungepuuzia mbali bandiko zima na si kunukuu kakipande na kujifanya kujibu.

Ushauri: safari ijayo ukiona bandiko ambalo ni "colossal waste of time" wewe lipuuzie mbali. Liruke kabisa.

Sawa?
 
Hayo mengine ya nyumbani kwake ana ma sofa ya kichina, na umemuona anaendesha Hummer, hayo I don't care a lick kujua mwanamme mwenzangu anaendesha gari gani, huo ni upashukuna. Twende kwenye hoja.

Zitto hajasema pasipo yeye hakuna kitu kingefanyika bungeni, ongea ukweli. Bali ametoa mifano mitatu ya kazi alizoongoza bungeni ambazo zimesababisha kuangushwa mara tatu kwa mawaziri wa C.C.M.

Swali lake: Iweje kibaraka wa C.C.M. awashinde wakereketwa wa CHADEMA katika kazi za kuiangusha C.C.M. bungeni?

I mean, that is the most poignant question ever posed in the history of intra party conflicts in the country.

Msaliti anaepeleka siri za upinzani C.C.M., kwa nini yeye ndio anaongoza kampeni zenye mafanikio za bungeni za kuparaganyisha serikali ya C.C.M ?????????????????????

They say you are what you know. Huwezi kuendesha hummer halafu ukajipambanua wewe ni Marxist na unayesimamia haki za wanyonge na kwamba wewe unaji identify na wanyonge. Weird. Huwezi kusimamia public investment wakati uko na poor sense of quality. It just doesn't work that way. Watakudanganya na rangi za kung'aa like the way they are doing it at the moment. Na video hujasikiliza wewe peke yako. "Kwamba taarifa ya Lembeli kuhusu operation tokomeza ilikuwa shallow na mimi (Zitto) ndiye niliongeza majina ya mawaziri na rais akawafukuza." Implying, asingekuwepo Bungeni, hakuna kitu kingefanyika. Kwamba wajumbe wote wa Kamati ya Lembeli ni wepesi tu wasiojua wanachokifanya. Kwamba look "I am smarter than everybody else". He is such an ass.

Na anasema nini kuhusu ukweli kwamba waliosikitika sana yeye kufutwa uanachama wa CHADEMA ni maCCM, Mwigulu Nchemba included? How can you explain this, following your line of argument?
 
Sawa mwerevu, vijana wengi mnaona siasa ndo njia ya kutokea ki maisha, so mkiona mtu ana hatarisha tonge lenu mnakuwa wakali sana, fanya kazi kijana acha uvivu.

You are kidding bro. Huyu jamaa atahatarisha tonge la nani? Do you know how he makes money? Here is my argument, as it appears you missed it: it is one thing to do something because you believe it is the right thing to do (moral responsibility). It is another thing to do something so as to be seen doing something (theatre). I abhor theatre. Zitto is an actor performing a political theatre (any action by politicians that is intended to make a point rather than accomplish something substantive - Wikipedia).
 
Ndiyo, huo ndiyo usaliti, Zitto wakati huo alikuwa analipwa posho kutoka Usalama wa Taifa (TISS) ndiyo maana alikuwa hataki posho za vikao, uhahidi upo.
Uweke hapa huo ushahidi wako!

Kama upo ushahidi basi ubandike hapa kwamba Kabwe alipokea hela kutoka usalama wa Taifa.
Unautunza wa nini huo ushahidi, unaupeleka kwenye national museum ya chama?


Kwenda kinyume na msimamo wa chama chako uliopatikana sirini ni usaliti wa wazi.
Msimamo gani huo wa siri za chama ambao Kabwe alienda kinyume nao, utaje!

Mbona mnaogopa kutaja? Mlikubaliana kupindua nchi halafu Kabwe akaenda kusema Usalama wa Taifa???



They say you are what you know. Huwezi kuendesha hummer halafu ukajipambanua wewe ni Marxist na unayesimamia haki za wanyonge na kwamba wewe unaji identify na wanyonge. Weird. Huwezi kusimamia public investment wakati uko na poor sense of quality. It just doesn't work that way.
Okay, okay.

Kwa hiyo Kabwe amekisaliti chama kwa kuendesha gari la kifahari la Hummer ilhali anajipambanua na wanyonge wa nchi hii, huo ndio usaliti wake?

Na anasema nini kuhusu ukweli kwamba waliosikitika sana yeye kufutwa uanachama wa CHADEMA ni maCCM, Mwigulu Nchemba included? How can you explain this, following your line of argument?
Umejuaje waliosikitika sana ni C.C.M. peke yake? Hakuna wabunge wa CHADEMA, kwa mfano, waliosikitishwa na kufukuzwa kwa Kabwe? Fuatilia kwa makini.

Na video hujasikiliza wewe peke yako. "Kwamba taarifa ya Lembeli kuhusu operation tokomeza ilikuwa shallow na mimi (Zitto) ndiye niliongeza majina ya mawaziri na rais akawafukuza." Implying, asingekuwepo Bungeni, hakuna kitu kingefanyika. Kwamba wajumbe wote wa Kamati ya Lembeli ni wepesi tu wasiojua wanachokifanya. Kwamba look "I am smarter than everybody else". He is such an ass.
Kabwe hayuko Kamati ya Lembeli, angewezaje kusema yeye ndio ameongeza majina ya mawaziri kwenye ripoti ya Lembeli?

Na wala Kabwe hajasema "taarifa ya Lembeli ilikuwa shallow." Total lies. Mnashindwa kabisa kutoa a coherent and convincing indictment against the man. Umebandika nukuu za uongo.

Kabwe ana makosa mawili ama matatu. La kwanza li wazi, ni la kutaka kuwania uongozi wa chama bila ridhaa ya waasisi. La pili, alikiudhi sana chama na utawala wake pale alipovalia njuga suala la umiliki wa akaunti za nje ilhali wananchi hususan kupitia Tume ya Warioba waliona wakati umefika sasa kudhibiti umiliki wa akaunti za nje. Maadili ya Mwenyekiti wa chama yalichunguzwa kwa suala ambalo limeshikiliwa na kada wa chama, huu ulichukuliwa kama usaliti usio na mithili.

Lakini kosa la tatu, Kabwe alikuwa anakiabisha chama kwa kuwa mbunge peke yake anaekataa kubariki wasteful spending za fedha za serikali, hususan posho za kuhudhuria bunge ilhali kazi ya mbunge ni kuhudhuria bunge.

Mwenyekiti wa chama, kwa juhudi zake maishani na pia kwa urithi wa familia, ni mmoja wa watu wenye uwezo wa kifedha kuliko wote nchini, iweje hata yeye nae ashadadie posho za kukaa bungeni? Mwenyekiti ameonekana hana huruma na kodi ya Mtanzania, anadiriki hata kutumia fedha ya bunge kusafirisha mwanamke kwenda Dubai "kukamua," yani kula maraha. Kinachozungusha vichwa vya watu, hasa wale wa kawaida na wa madaraja ya chini mitaani ni kwamba iweje mtu wa kawaida nikiamua "kukamua" na kupumzika na mwanamke wa high maintanance ninamudu dola mia nne za kwenda Dubai (mia tatu nauli, mia moja chumba kwa kutwa ) kumpeleka mwanamke? Iweje Mwenyekiti wa chama ashindwe hadi atumie posho za safari na za kukaa bungeni ambazo Kabwe anazikataa?

Kabwe anawaaibisha viongozi wa chama anapojimbambanua kama mpiga vita dhidi ya wasteful spending ya fedha ya nchi. Haya yanaukera uongozi na ndivyo alivyokisaliti chama.
 
Uweke hapa huo ushahidi wako!

Kama upo ushahidi basi ubandike hapa kwamba Kabwe alipokea hela kutoka usalama wa Taifa.
Unautunza wa nini huo ushahidi, unaupeleka kwenye national museum ya chama?


Msimamo gani huo wa siri za chama ambao Kabwe alienda kinyume nao, utaje!

Mbona mnaogopa kutaja? Mlikubaliana kupindua nchi halafu Kabwe akaenda kusema Usalama wa Taifa???



Okay, okay.

Kwa hiyo Kabwe amekisaliti chama kwa kuendesha gari la kifahari la Hummer ilhali anajipambanua na wanyonge wa nchi hii, huo ndio usaliti wake?

Umejuaje waliosikitika sana ni C.C.M. peke yake? Hakuna wabunge wa CHADEMA, kwa mfano, waliosikitishwa na kufukuzwa kwa Kabwe? Fuatilia kwa makini.

Kabwe hayuko Kamati ya Lembeli, angewezaje kusema yeye ndio ameongeza majina ya mawaziri kwenye ripoti ya Lembeli?

Na wala Kabwe hajasema "taarifa ya Lembeli ilikuwa shallow." Total lies. Mnashindwa kabisa kutoa a coherent and convincing indictment against the man. Umebandika nukuu za uongo.

Kabwe ana makosa mawili ama matatu. La kwanza li wazi, ni la kutaka kuwania uongozi wa chama bila ridhaa ya waasisi. La pili, alikiudhi sana chama na utawala wake pale alipovalia njuga suala la umiliki wa akaunti za nje ilhali wananchi hususan kupitia Tume ya Warioba waliona wakati umefika sasa kudhibiti umiliki wa akaunti za nje. Maadili ya Mwenyekiti wa chama yalichunguzwa kwa suala ambalo limeshikiliwa na kada wa chama, huu ulichukuliwa kama usaliti usio na mithili.

Lakini kosa la tatu, Kabwe alikuwa anakiabisha chama kwa kuwa mbunge peke yake anaekataa kubariki wasteful spending za fedha za serikali, hususan posho za kuhudhuria bunge ilhali kazi ya mbunge ni kuhudhuria bunge.

Mwenyekiti wa chama, kwa juhudi zake maishani na pia kwa urithi wa familia, ni mmoja wa watu wenye uwezo wa kifedha kuliko wote nchini, iweje hata yeye nae ashadadie posho za kukaa bungeni? Mwenyekiti ameonekana hana huruma na kodi ya Mtanzania, anadiriki hata kutumia fedha ya bunge kusafirisha mwanamke kwenda Dubai "kukamua," yani kula maraha. Kinachozungusha vichwa vya watu, hasa wale wa kawaida na wa madaraja ya chini mitaani ni kwamba iweje mtu wa kawaida nikiamua "kukamua" na kupumzika na mwanamke wa high maintanance ninamudu dola mia nne za kwenda Dubai (mia tatu nauli, mia moja chumba kwa kutwa ) kumpeleka mwanamke? Iweje Mwenyekiti wa chama ashindwe hadi atumie posho za safari na za kukaa bungeni ambazo Kabwe anazikataa?

Kabwe anawaaibisha viongozi wa chama anapojimbambanua kama mpiga vita dhidi ya wasteful spending ya fedha ya nchi. Haya yanaukera uongozi na ndivyo alivyokisaliti chama.

Next time mtu akisema jambo, you need to subject that statement to literal, interpretive, and reflexive reading. Otherwise, you will never learn anything. Mara nyingi kama si zote, watu hu-imply wanachomaanisha. Ukituambia orodha ya marekebisho uliyofanya kwenye taarifa fulani, maana yake unatuambia kwamba taarifa hiyo ilikuwa na mapungufu makubwa. Simple. Na huwezi kujinadi kuwa wewe ni Marxist wakati matendo yako hayaaoneshi hivyo. Huwezi kujifananisha na kina Thomas Sankara etc. na hivi karibuni Lee Kuan Yew wakati all you are doing is theatre. Likewise, huwezi kujinadi kuwa wewe ni mtumishi wa Mungu unayehubiri injili wakati unaishi maisha ya kifahari na utajiri mkubwa katikati ya umaskini uliopindukia. Inconsistence.Silly.
 
Hebu fikiria kwa kina Wazalendo kwa jina wanapoamua kudanganya hadharani

Zittto na hela za kuendesha chama, atakipaisha kama CDM, CDM kwenyewe kaingia na miaka 16 hana hata suruali ya kubadilisha, leo akiwa ndani ya CDM amekuwa bilionea, nani kampaisha mwenzake??? Jana alikiri mwenyewe kazaliwa na mlemavu ambaye hakuwa na chochote mbele wa nyuma, sera za nyerere za elimu kwa wote na bure zimemnufaisha. ATAPAISHA CHAMA AU ACT itampaisha kama CDM?

Huyu ndo zitto, anasahau haraka kama panzi mtoto, alisema CHAMA ni mali ya wanachama mbona ACT inakuwa kama kampuni?? kaambatana na watoto katika uongozi hata itifaki ikawasumbua kisa pesa za ZITTTTO

Orodha ya mali zake, sasa imebadilika na tutaiweka hapa ile ya mwanzo na ya sasa, tujue kama kapaishwa na CDM au kaipaisha CDM. Ule msemo maskini wa miaka 16 akiokota makalio hulia jana tumeuona anatamba kutembea duniani na kukutana na viongozi wengi sana, hii ni kupitia CDM leo anasema CDM imepitia kwakeee huwwiiiii

Kwa uzoefu huo tutegemea ACT kumpaisha ZZK na sio kinyume chake

Nawasilisha
 
Back
Top Bottom