Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Mkuu Asante naona attachment uloweka haifunguki.

Aisee kama hayo unayosema ni kweli mbona hilo ni balaa sasa.
Ngoja kwanza niingie maabara kupata uhakika wa hiyo hesabu yako. Ilo agizo ni la nani kwa naibu waziri? Hii inji inaelekea wapi tena.

Ni mawasiliano ya email mkuu, kati ya Kabwe na Mwigulu zimeshachomolewa. Ameomba pia watu wa media waongezewe posho.
 
Mkuu hilo la Buku 7 kuwapigia debe act usaliti humu kwa nguvu zao zote hadi kutoa povu ni uthibitisho mwingine kwamba MACCM na ACT USALITI ni baba mmoja na mama mmoja rangi mbali mbali, lakini wenyewe hawajalistukia hilo na wanadhani Watanzania ni vipofu hilo hatutaliona.

Nyie ndo mnasababisha watu waamini propaganda za kuwa ACT ipo ajili ya CCM na inapata fadhila hizo.

Haiwezekani mashabiki au makada mnaojipambanua hapa ni wanaCCM eti hao hao ndo muwe washauri wa ACT. Kuna kitu hakipo sawa hapa, ila muda utasema tuu.
 
A.yatollah msaliti alikuwa anaomba shilingi 700 millioni toka kwa Mwigulu ili kuendelea na kazi ya kuisambaratisha/kuiua CHADEMA na pia kuomba nguvu zaidi kwenye social media nchini (kama unavyoona Buku 7 wote sasa wanapigia debe act usaliti hadi povu) jitihada za wengi kuweka mawasiliano hayo hapa mpaka sasa zimegonga ukuta kila ikiwekwa inafutwa.

Mkuu Asante naona attachment uloweka haifunguki.

Aisee kama hayo unayosema ni kweli mbona hilo ni balaa sasa.
Ngoja kwanza niingie maabara kupata uhakika wa hiyo hesabu yako. Ilo agizo ni la nani kwa naibu waziri? Hii inji inaelekea wapi tena.
 
A.yatollah msaliti alikuwa anaomba shilingi 700 millioni toka kwa Mwigulu ili kuendelea na kazi ya kuisambaratisha/kuiua CHADEMA na pia kuomba nguvu zaidi kwenye social media nchini (kama unavyoona Buku 7 wote sasa wanapigia debe act usaliti hadi povu) jitihada za wengi kuweka mawasiliano hayo hapa mpaka sasa zimegonga ukuta kila ikiwekwa inafutwa.


Mkuu wangu naona hata Ayatulah ukimwandika kwa usahihi inazimwa kabisa!!!

Duh nchi hii iko kazi walioaminiwa wanawamaliza waliowaamini!!!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mkuu wangu naona hata Ayatulah ukimwandika kwa usahihi inazimwa kabisa!!!

Duh nchi hii iko kazi walioaminiwa wanawamaliza waliowaamini!!!!

Prof ameambiwa awaongezee posho
 
A.yatollah msaliti alikuwa anaomba shilingi 700 millioni toka kwa Mwigulu ili kuendelea na kazi ya kuisambaratisha/kuiua CHADEMA na pia kuomba nguvu zaidi kwenye social media nchini (kama unavyoona Buku 7 wote sasa wanapigia debe act usaliti hadi povu) jitihada za wengi kuweka mawasiliano hayo hapa mpaka sasa zimegonga ukuta kila ikiwekwa inafutwa.


Mkuu hii kitu sijaipata aisee. Ebu nipe link PM nizifuatilie nami nifumbuke.
Kama hayo ni kweli basi mbona hali ni tete sana huko October. Milion miasaba kila baada ya miezi miwili? Na watu wa media waongezewe posho? Huu ni muda wa brothet wangu Pasco kupiga hela.
 
Last edited by a moderator:
Karibu Mkuu ndani ya JF 2015 tutapambana na tutafika tu Mkuu. Jamaa wameshaanza kuweweseka kwa kuomba milioni 700 toka kwa Mwigulu na nguvu zaidi kwenye social media. Kwa maneno mengine wanaona kwenye social media wanapigwa bao za kutosha tu sasa wanaomba nguvu zaidi toka kwa majeshi ya kukodiwa.

Mkuu wangu naona hata Ayatulah ukimwandika kwa usahihi inazimwa kabisa!!!

Duh nchi hii iko kazi walioaminiwa wanawamaliza waliowaamini!!!!
 
Naelewa sana Mkuu RockSpider. Miaka michache iliyopita mtu angeniambia kwamba JF inaweza kuwa kama ilivyo hivi sasa katika juhudi kubwa za kuidhoofisha CHADEMA ningembishia kwa nguvu zangu zote lakini tunajionea hali halisi ya hili jamvi lilivyobadilika ukilinganisha na miaka michache iliyopita.

Jamvi ambalo tumechanga hela zetu kupata hela za hosting duu madem melo
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Ngoja nikitulia Mkuu nitaiangalia kama nitaweza kukutumia inabidi uwepo JF ili ikiingia tu ucopy kabla haijafutwa.

Mkuu hii kitu sijaipata aisee. Ebu nipe link PM nizifuatilie nami nifumbuke.
Kama hayo ni kweli basi mbona hali ni tete sana huko October. Milion miasaba kila baada ya miezi miwili? Na watu wa media waongezewe posho? Huu ni muda wa brothet wangu Pasco kupiga hela.
 
Mie Mkuu baada ya machale kunicheza mwaka jana baada ya mchango wangu wa mwaka kukatika nikasema nisubiri nione mwelekeo wa jamvi ili nisije kujutia mchango wangu. Sasa hivi nafurahia maamuzi yangu.

Jamvi ambalo tumechanga hela zetu kupata hela za hosting duu madem melo
 
Propaganda za kijinga. Anatamba utafikiri yeye ndiye mbunge wa kwanza kuongoza kamati iliyowaondoa mawaziri....... kwani Mwakyembe alipoongoza ile tume ilikuwa kwa ajili ya kuiangusha serikali ya CCM!!? Hata kabla ya vyama vingi tume na kamati zilikuwepo na watu waliwajibishwa. Hata wakati wa Mkapa, kabla ya Zitto bungeni kuna mawaziri walijiuzuru.

Zitto inaelekea hakujua kazi iliyompeleka bungeni. Maana inaelekea mawazo yake yalikuwa ni kuiangusha serikali kupitia Bunge. Hivi kweli kwa akili yake serikali ya kiafrika inaangushwa bungeni kirahisi hivyo!? Yaani CCM wachakachue kura halafu uje uwaangushe na Escrow!?

He is not that smart namuona kubwa jinga tu
 
Hayo mengine ya nyumbani kwake ana ma sofa ya kichina, na umemuona anaendesha Hummer, hayo I don't care a lick kujua mwanamme mwenzangu anaendesha gari gani, huo ni upashukuna. Twende kwenye hoja.

Zitto hajasema pasipo yeye hakuna kitu kingefanyika bungeni, ongea ukweli. Bali ametoa mifano mitatu ya kazi alizoongoza bungeni ambazo zimesababisha kuangushwa mara tatu kwa mawaziri wa C.C.M.

Swali lake: Iweje kibaraka wa C.C.M. awashinde wakereketwa wa CHADEMA katika kazi za kuiangusha C.C.M. bungeni?

I mean, that is the most poignant question ever posed in the history of intra party conflicts in the country.

Msaliti anaepeleka siri za upinzani C.C.M., kwa nini yeye ndio anaongoza kampeni zenye mafanikio za bungeni za kuparaganyisha serikali ya C.C.M ?????????????????????

Kampeni ipi kaiongoza zito kama sio kuidandia tu?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kheeeeh huu uzi mbona ushaunganishwa. Kitu hakipo sawa kwa mods.

Sasa ushauri wa CHAMVIGA na press conference wapi na wapi? Mods waliounga huu uzi wamechemka vibaya contents haziendani kamwe.

Cc BAK
 
Last edited by a moderator:
Ngoja nikitulia Mkuu nitaiangalia kama nitaweza kukutumia inabidi uwepo JF ili ikiingia tu ucopy kabla haijafutwa.


Hapo inabidi unitumie PM ya kawaida kwanza kunistua then nikireply ndo utume.

Kule gmail wanabidii hazipo hizo mails kweli? Ngoja niingie kule.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom