Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Msaliti huyu, kashapotea kisiasa hakuna wa kumuamini kibaraka wa CCM
Kamanda usipoaangalia Zitto atakufanya upate ungonjwa wa moyo, kwa siku unamtaja Zitto zaidi ya mara 30 hizi nguvu ungeziamishia kwenye kilimo sasa hivi ungekuwa mbali sana.
 
Wale wale waliokuwa wanampa nguvu Zitto na umaarufu akiwa CHADEMA ndio hao hao watakaomshusha..atatjuta kuijua CHADEMA ..ina vijana wasumbufu sana..tumejitaidi sana kumtetea lakini na dah kazi tunayo
 
Ni dhahiri huyu jamaa ana matatizo. Just see how he personalize things. Nimeshindwa kuangalia video yote. Anataka wajinga watakaomsikiliza waamini kuwa hakuna kitu kingefanyika kwa mafanikio bungeni bila yeye. Eti taarifa ya Lembeli haikuwa na kitu na mimi ndio nikataka mawaziri wajumuishwe - matokeo yake Rais akawafukuza. Hii ni dharau kwa wabunge wenzake. Pia nimegundua huyu jamaa ni mshamba. The other day nilimuona na hummer (to me, this is a big sign ya ushamba). Angalia sofa lake la kichina, unless hapo si nyumbani kwake. Watu wa aina hii ndio wana approve barabara na majengo substandard simply kwa kuwa yana rangi za kung'aa e.g. UDOM, UDSM business school buildings etc. Kimsingi, mtaji mkubwa wa huyu jamaa ni watu wasiohoji mambo i.e. wajinga.
 
Ni dhahiri huyu jamaa ana matatizo. Just see how he personalize things. Nimeshindwa kuangalia video yote. Anataka wajinga watakaomsikiliza waamini kuwa hakuna kitu kingefanyika kwa mafanikio bungeni bila yeye. Eti taarifa ya Lembeli haikuwa na kitu na mimi ndio nikataka mawaziri wajumuishwe - matokeo yake Rais akawafukuza. Hii ni dharau kwa wabunge wenzake. Pia nimegundua huyu jamaa ni mshamba. The other day nilimuona na hummer (to me, this is a big sign ya ushamba). Angalia sofa lake la kichina, unless hapo si nyumbani kwake. Watu wa aina hii ndio wana approve barabara na majengo substandard simply kwa kuwa yana rangi za kung'aa e.g. UDOM, UDSM business school buildings etc. Kimsingi, mtaji mkubwa wa huyu jamaa ni watu wasiohoji mambo i.e. wajinga.

Sawa mwerevu, vijana wengi mnaona siasa ndo njia ya kutokea ki maisha, so mkiona mtu ana hatarisha tonge lenu mnakuwa wakali sana, fanya kazi kijana acha uvivu.
 
Back
Top Bottom