Zitto aahidi utumishi uliotukuka


joseeY

joseeY

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
33
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
110 0 33
Zitto amewaasa wakazi wa Igunga kuchagua mbunge atakayeweza kuwasemea kero zao ili zifanyiwe kazi.“Nianze kwa kutoa shukrani zangu za dhati kwa wagombea wote, wameonyesha namna walivyojiandaa kuwatumikia wananchi,” alisema Zito na kuongeza:

“Kumbukeni kuwa uchaguzi huu si wa kuamua nani anajua kutukana, nani kavuliwa hijabu ni uchaguzi uliolenga kumpata Mbunge wa Igunga atakayeshughulika na matatizo ya watu.”

“Uchaguzi huu unaohusu kero za maji, ajira kwa vijana na hatima ya maendeleo ya watu wa Igunga na Chadema tumeshaonyesha mfano bungeni tupatieni mbunge wa 49 ili kutuongezea nguvu,” alisema.

Aliwahimiza wakazi wa Igunga kwenda kupiga kura kumchagua mbunge atakayeweza kuwasemea bungeni na si bora kiongozi.Alisema watu wanakumbuka katika Bunge la Tisa ambalo wabunge wa Chadema walikuwa 11, lakini kazi zao zilionekana na sasa wamefikia 48.

“Chadema hatuahidi maziwa na asali kwa wakazi wa Igunga, kazi zetu Watanzania mmeziona na mkatuongeza hadi kufikia 48 na sasa tunataka Igunga mtuongezee mtu wa 49 ili kutuongezea nguvu ya kufanya kazi.”

 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Zitto amewaasa wakazi wa Igunga kuchagua mbunge atakayeweza kuwasemea kero zao ili zifanyiwe kazi.“Nianze kwa kutoa shukrani zangu za dhati kwa wagombea wote, wameonyesha namna walivyojiandaa kuwatumikia wananchi,” alisema Zito na kuongeza:

“Kumbukeni kuwa uchaguzi huu si wa kuamua nani anajua kutukana, nani kavuliwa hijabu ni uchaguzi uliolenga kumpata Mbunge wa Igunga atakayeshughulika na matatizo ya watu.”

“Uchaguzi huu unaohusu kero za maji, ajira kwa vijana na hatima ya maendeleo ya watu wa Igunga na Chadema tumeshaonyesha mfano bungeni tupatieni mbunge wa 49 ili kutuongezea nguvu,” alisema.

Aliwahimiza wakazi wa Igunga kwenda kupiga kura kumchagua mbunge atakayeweza kuwasemea bungeni na si bora kiongozi.Alisema watu wanakumbuka katika Bunge la Tisa ambalo wabunge wa Chadema walikuwa 11, lakini kazi zao zilionekana na sasa wamefikia 48.

“Chadema hatuahidi maziwa na asali kwa wakazi wa Igunga, kazi zetu Watanzania mmeziona na mkatuongeza hadi kufikia 48 na sasa tunataka Igunga mtuongezee mtu wa 49 ili kutuongezea nguvu ya kufanya kazi.”

Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Ujumbe safi kutoka kwa mwanasiasa aliyekomaa. Kazi kwenu wana Igunga kuufuata au kudanganyika. Na mkikubali miaka mi4 ya kudanganyika msimlaumu mtu kama mtaendelea kubeba maji na punda
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
zitto simuelewi elewi vile anaonekana kama kuna wakati anavaa gamba na wakati mwingine analivua gamba.
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
hila jamaa sijui kurya la wapi yani kila siku kutetea magamba tu yani ungejua unavokera watu kama una cha kuchangia si ukae kimya unataka umaarufu ambao haukutaki usitake tupewe ban kwa kuandika mambo yasiyostahili humu.shame on u bwawa.
 
nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
746
Likes
3
Points
0
nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
746 3 0
hila jamaa sijui kurya la wapi yani kila siku kutetea magamba tu yani ungejua unavokera watu kama una cha kuchangia si ukae kimya unataka umaarufu ambao haukutaki usitake tupewe ban kwa kuandika mambo yasiyostahili humu.shame on u bwawa.
Usipoteze nguvu zako kumjibu huyo kijana wa Nape, mwenzio yupo kazini
 
nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
746
Likes
3
Points
0
nice 2

nice 2

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
746 3 0
CDM wapo focused, wakipata nafasi wanamwaga sera, hawana muda wa kubwabwaja ujinga, acha magamba waendelee na siasa zao uchwara za kuwadanganya na kuwatisha wananchi, hawajui kwamba hata vijini wananchi sasa wanazinduka.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Mnapolijibu Li-kibaraka kama hili huwa mnalipa kichwa sana. Liancheni tu lichemke kwani hivyo ndivyo lilivyoumbwa kuwa kuwadi kwa watawala.
 
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
33
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
110 0 33
hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
wewe point uliyoongea kuwasaidia wtanzani ni ipi katika maelezo yako kama si pumba? Acha kutumia masabuli, kojoa then kalale.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,644
Likes
2,023
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,644 2,023 280
Hivi zitto amewajibu watz kupitia igunga ile hongo aliopata ya mil 100 kutoka baricks?.KAMA ANABISHA AJITOKEZE NA AKATAE KUWA HAKUHONGWA.NA HUYU ETI NDIE MWENYEKITI MTARAJIWA WA CDM BAADA YA MBOWE,MAANA MWK KUTOKA KASKAZINI WANA CDM WAMECHOKA NA HAKUNA MWINGINE.kule igunga wananchi hawatachagua magwanda nawaambia.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
Kama tuhuma zako ni kweli,afadhali kidogo anayehongwa shule za sekondari kwa wapiga kura wake kuliko kujinufaisha binafsi..
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?

We pimbi kweli....si bora aliehongwa shule kwa manufaa ya jamii kuliko suti............

Kufikiri na masaburi machafu ni taabu sana
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
Bora mbunge ahongwe na ajengewe shule jimboni kwa manufaa ya watu wake kuliko rais anayehongwa suti 5 kwa manufaa binafsi na kuuza nchi.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
barricks ndo nini? au una maana barrick??? unakurupuka tu utadhanu unaogea nje
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Zitto amewaasa wakazi wa Igunga kuchagua mbunge atakayeweza kuwasemea kero zao ili zifanyiwe kazi.“Nianze kwa kutoa shukrani zangu za dhati kwa wagombea wote, wameonyesha namna walivyojiandaa kuwatumikia wananchi,” alisema Zito na kuongeza:

“Kumbukeni kuwa uchaguzi huu si wa kuamua nani anajua kutukana, nani kavuliwa hijabu ni uchaguzi uliolenga kumpata Mbunge wa Igunga atakayeshughulika na matatizo ya watu.”

“Uchaguzi huu unaohusu kero za maji, ajira kwa vijana na hatima ya maendeleo ya watu wa Igunga na Chadema tumeshaonyesha mfano bungeni tupatieni mbunge wa 49 ili kutuongezea nguvu,” alisema.

Aliwahimiza wakazi wa Igunga kwenda kupiga kura kumchagua mbunge atakayeweza kuwasemea bungeni na si bora kiongozi.Alisema watu wanakumbuka katika Bunge la Tisa ambalo wabunge wa Chadema walikuwa 11, lakini kazi zao zilionekana na sasa wamefikia 48.

“Chadema hatuahidi maziwa na asali kwa wakazi wa Igunga, kazi zetu Watanzania mmeziona na mkatuongeza hadi kufikia 48 na sasa tunataka Igunga mtuongezee mtu wa 49 ili kutuongezea nguvu ya kufanya kazi.”

well said
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,497
Likes
3,872
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,497 3,872 280
Hajaongelea ile kashfa yake ya kuhongwa mil 100 na Barricks na kujengewa shule ya sekondari jimboni?
Mitoto ya Mafisadi utaijua tu kwa njisi inavyojibu hoja!!! Hivi mngesoma shule za kata kama sisi mngekuwwaje??? Inawezwkana kabisa hata majina yenu msingeweza kuandika.
 
S

smz

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
251
Likes
1
Points
0
S

smz

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
251 1 0
Kama Zitto aliwachachafya (serikali) mpaka wakampoza kwa kujenga shule jimboni kwake mimi naona alifanya kitu cha kupongezwa. Halafu najaribu kujiuliza kutokana na wale wanaosema alihongwa shule!!?? Hivi serikali inapotekeleza miradi kwa wananchi walipa kodi ni hongo kwa mbunge wa eneo husika???.

Serikali ilijenga shule ikiwa inatekeleza wajibu wake kwa wananchi ambao ndo walipa kodi. Hili la kuhongwa shule linakujaje hapa?? Ulitaka shule isijengwe?? Au shule hiyo wanasoma familia ya Zitto peke yake?/ Familia ya Kalumanzila hawaruhusiwi kusoma pale??

Mimi naona hakuna hoja hapa, twendeni Igunga kuchukua jimbo kwa sera siyo kwa bastola.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Kanena vyema hata kama ana mapungufu yake
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Jamaniee wana jf tumtaftie jina huyu anaetumia masaburi kufikiri(Mwita25) me napendekeza aitwe GAY!
 

Forum statistics

Threads 1,236,620
Members 475,218
Posts 29,264,406