Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erotica~~~~!

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erotica~~~~!

Taratibu mamito,watoto wako macho.
Btw kaswali ka nyongeza bi erotica:
Katika imaginations zako bishanga ni mtu wa namna gani? Yukoje kiwajihi,tabia,mwenendo?


naona kama li Bishanga ni libaba fulani la makamo. limefika umri ambao limeshakata tamaa

ya kuwa na pesa ndio linakuja kutubabaisha babaisha hapa chichat. linajali wanawake ila livivu kudo

ili mradi limeonekana na mwanamke mzuri baaasiii. ni limtu la watu.

usinimeze umeniuliza mwenyewe. mwaaaaaaaaah.:A S-rose:
 
Last edited by a moderator:
Ukiona Erotica anachelea kukujibu mcheki cacico atakupatia jibu zuri na ushawishi mtamu sanaaa
Yummy upo beste! ile kitu ni noumer asikwambie mtu,ni full mishughuliko kila mtu kona yake na kwa muda wake, mwambie huyo student wa 3some anione PM, lolest!
 
Last edited by a moderator:
Yananihuu sana maana ushem haufi,lakini najinyamazia tu niugulie ndani......

Mswalie mtume Bishanga yaani ushemeji wangu mimi na wewe ufe????? nani kasema ? .....ni rahisi sana jf kufungwa kuliko ushemeji wangu mimi na wewe kufa.....yaani haiwezekani kamwe!
 
Last edited by a moderator:
naona kama li Bishanga ni libaba fulani la makamo. limefika umri ambao limeshakata tamaa

ya kuwa na pesa ndio linakuja kutubabaisha babaisha hapa chichat. linajali wanawake ila livivu kudo

ili mradi limeonekana na mwanamke mzuri baaasiii. ni limtu la watu.

usinimeze umeniuliza mwenyewe. mwaaaaaaaaah.:A S-rose:
We mjukuu wa sh yahya?
 
Last edited by a moderator:
weraweraaaaaaaaaaaaaaaa!........... ngoma inogile iyooooooooooooo! .................. wangaaaa wajinyonge!!!!!!!! siye kama kawaida leo twamfunda mali mdogo Erotica kikoa. niitie na waliobakia mchana ndio huu jamani lolz.



teh teh teh. kweli jk alisema. maisha mazuri kwa kila matanzania si ndio haya!! :dance:
 
naona kama li Bishanga ni libaba fulani la makamo. limefika umri ambao limeshakata tamaa

ya kuwa na pesa ndio linakuja kutubabaisha babaisha hapa chichat. linajali wanawake ila livivu kudo

ili mradi limeonekana na mwanamke mzuri baaasiii. ni limtu la watu.

usinimeze umeniuliza mwenyewe. mwaaaaaaaaah.:A S-rose:

Hahahaha Erotica vyote umepatia kuhusu Bishanga ila hapo red big NO!
 
Last edited by a moderator:
weraweraaaaaaaaaaaaaaaa!........... ngoma inogile iyooooooooooooo! .................. wangaaaa wajinyonge!!!!!!!! siye kama kawaida leo twamfunda mali mdogo Erotica kikoa. niitie na waliobakia mchana ndio huu jamani lolz.
wakati wa kumfunda gfsonwin kwanini tusiandae jiko la mkaa dogo, atuonyeshe pia stamina ya kiuno akiwa juu, afungwe na mtandio tuulowanishe maji atuonyeshe mwendo halisi wa binti wa kibantu anavyotakiwa kutembea akiwa chumbani na mumewe, sio tena kutwa anashinda na sketi za jeans na kutembea ka askari ambaye mkewe kakutwa na simbachawene! lol
 
Last edited by a moderator:
wakati wa kumfunda gfsonwin kwanini tusiandae jiko la mkaa dogo, atuonyeshe pia stamina ya kiuno akiwa juu, afungwe na mtandio tuulowanishe maji atuonyeshe mwendo halisi wa binti wa kibantu anavyotakiwa kutembea akiwa chumbani na mumewe, sio tena kutwa anashinda na sketi za jeans na kutembea ka askari ambaye mkewe kakutwa na simbachawene! lol

Mama wa ubatizo hujambo?.....umeenda kanisani leo?

Mafunzo yote hayo ni ya Erotica peke ake?
 
Last edited by a moderator:
Mhmmm!!!! sasa Bishanga naona unataka kuniharibia ndoa yangu na cacico. au kwa sababu nimekuchimba mkwara usimfuate fuate mke wangu ndio umeamua kunilipizia kisasi?
hubby za mida hii? ulilionaje game la leo mchana?? lolest! nimekwenda ka mama bashiri kutafuta majani ya nafsa nije kukukandia kiuno, nikitoka straight kwenye kumfunda erotica! tunataka twins wakizaliwa baba yao awe keshakimbukwa au apatiakane mume humuhumu wa kumhudumia na kumuoa, wanawake tukiungana hakuna linaloshindikana! mwahhhhh bby wangu!
 
wakati wa kumfunda gfsonwin kwanini tusiandae jiko la mkaa dogo, atuonyeshe pia stamina ya kiuno akiwa juu, afungwe na mtandio tuulowanishe maji atuonyeshe mwendo halisi wa binti wa kibantu anavyotakiwa kutembea akiwa chumbani na mumewe, sio tena kutwa anashinda na sketi za jeans na kutembea ka askari ambaye mkewe kakutwa na simbachawene! lol

hayo yote yamo manake nilisha mwambia Zinduna aandae jiko la mkaa na miye nakuja na sindano leo na kibao cha nazi atuonyeshe vizuri nazi ya mume inavyokunwa hasa wakati huu wa mimba. pia sitosahau udi na ubani na chetezo kwa ajili ya manukato. tena kama bahati jana shostito wangu sweetlady kaniletea kutoka mombasa unanukiaje? leo ndio kazi. Mwanamke hawez kuwa na mimba halafu tusimfunde kikoa lol!
 
Last edited by a moderator:
Mama wa ubatizo hujambo?.....umeenda kanisani leo?

Mafunzo yote hayo ni ya Erotica peke ake?

hivi huamini sweetlady au unakataa? leo ule udi na ubani wa mombasa ndio naenda kumfundia Erotica manake asije akanuka pombo akasingizia mimba bure. wewe nilikuagiza ulete nini vile? angalia kwenye list mapema uwahi.
 
Last edited by a moderator:
Mama wa ubatizo hujambo?.....umeenda kanisani leo?

Mafunzo yote hayo ni ya Erotica peke ake?
mama kadogoo upo?? mwahhh! nimekumisije?? nimekwenda kanisani, dose ya uhakika kwa YM tayari, watoto wamelala nipo jei efu tunapeana maujuzi! nitamfuata kadogoo weekend ijayo at least we go out na yeye, asinisahau bure mama wa ubatizo, lolest! haya maujuzi yatatusaidia wote, kingine we hukijui mi nakijua! pengine we waeza ingiza key holder na key vyote kwa pamoja! mwingine akamudu key tu, yote ni katika kujifunza! we ungekuja na udi kabla ya shughuli tuufukize kuondoa husda na majini ya usingizi shughlini!
 
hayo yote yamo manake nilisha mwambia Zinduna aandae jiko la mkaa na miye nakuja na sindano leo na kibao cha nazi atuonyeshe vizuri nazi ya mume inavyokunwa hasa wakati huu wa mimba. pia sitosahau udi na ubani na chetezo kwa ajili ya manukato. tena kama bahati jana shostito wangu sweetlady kaniletea kutoka mombasa unanukiaje? leo ndio kazi. Mwanamke hawez kuwa na mimba halafu tusimfunde kikoa lol!
gfsonwin na hali aliyonayo Erotica ataweza kuokota mizungu???? ...au tutamsaidia na cacico!
 
Last edited by a moderator:
hivi huamini sweetlady au unakataa? leo ule udi na ubani wa mombasa ndio naenda kumfundia Erotica manake asije akanuka pombo akasingizia mimba bure. wewe nilikuagiza ulete nini vile? angalia kwenye list mapema uwahi.
gfsonwin my kungwi, mwenye macho aambiwi tazama.

kwani hawaoni change iliyopo kwa Ero? weekend hii nimekalisha kitako hom

badala ya ku parry na kujirusha! or wanataka na kungwi wangu FirstLady1 nae aje ndio waamini?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom