cacico
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 8,362
- 7,812
kwani mimba ugonjwa? tena huu ndio wakati wa yeye kufanya njia itanuke watoto wazaliwe vizuri, na inavyokuwaga inavuta katika hali hiyo ni full raha, heheheiya Erotica ushindwe mwenyewe kula tunda! kula chachu kama tamu yakuchefua na mimba! twaja bibi we jiandae!hayo yote yamo manake nilisha mwambia Zinduna aandae jiko la mkaa na miye nakuja na sindano leo na kibao cha nazi atuonyeshe vizuri nazi ya mume inavyokunwa hasa wakati huu wa mimba. pia sitosahau udi na ubani na chetezo kwa ajili ya manukato. tena kama bahati jana shostito wangu sweetlady kaniletea kutoka mombasa unanukiaje? leo ndio kazi. Mwanamke hawez kuwa na mimba halafu tusimfunde kikoa lol!
Last edited by a moderator: