Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erotica~~~~!

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erotica~~~~!

Bado nachambua jina la mgeni wa Zinduna Talk Show wiki ijayo, nitaliweka hapa baadae nikishapata muafaka (Wiki ijayo ni ME)
Stay tune!

Naomba nipate mapendekezo yenu, wiki ijayo mjengoni awepo nani?
Kumbukeni wiki ijayo ni ME.


Nilikuwa namfikiria Mzee Asprin
Mnasemaje?
 
Last edited by a moderator:
Mie nina swali moja tu kwa huyu mrembo wetu Erotica...Hivi ni mwanaume gani huku JF unayemzimia ambaye ukimuona tu mapigo ya moyo wako yanaenda mbio kama transfoma ya bwawa la mtera?


kama kuna mtu anaweza kukodi ndege aje kuwa na mimi hapa,

nitataja jina ili anisaidie ku type. huyo jamaa ana transfomisha mapigo yangu

ya moyo hadi zile fahamu za kupeleka nguvu ya kuchapa kutaipu jina lake zinapotea. :dance:
 
Umewahi kufanya matusi kwa njia ya kunyea? Unamani kuhusu njia hii mpya kuturidhisha wanaume?


bado sijashawishika Nduka. so far njia ya K inanipagawisha vya kutosha.

kama wengine hio njia wanaona poa hio ni juu yao. ila mm pesonale siku nikona

sipagawiki kwa kukunwa K, then mebbe huko nitaweza consida. kwa sasa :nono::nono::nono:
 
swali langu ni hili
ulishawahi kufuma au kufumaniwa..?

NO. Huwa najipanga, siwezi kufumaniwa mamito.

ulishawai kutongoza au kutongoza mwanamke mwenzako..?

ndio wake kwa waume. so far hapa jf ninae Kaunga.

ulishawai kusutwa na kama ndio ilikuaje mpaka ukapata huo msuto...?

mamito mtu wa kunisuta inabidi kwanza anywe tindikali kuwa na huo ubavu.
na si unajua ukinywa tindi kali ni kifo?. ndio ujue sasa.

ulishawai kumpenda mkaka zen yeye akawa hakupendi wewe kama ndio uliikabilije hiyo hali...dont tell me ulimbaka ulishawai kutembea na mkaka humpendi kisa maslahi..?

naheshimu maamuzi ya mtu. nimewahi penda wakaka ambao walinikataa
kwa madai ya kutembea na watu wengi sana. na kwamba eti mie mcharuko,
wengine wapo hapa hapa jamvini kama Ndahani na Cool Gentleman.

unawashaurije wanawake wote wa hapa jf na tz nzima kufanya nn ili waondokane na akili mgando ya kutaka kuwezeshwa daily...?

mie nashindwa kuelewa hii kasumba inatoka wapi. Tanzania ninayo ishi mm
nimezungukwa na wanawake wanajiwezesha. akishindwa anatumia hata k yake.
siamin in kuwezeshwa mamito.

je unakitu chochote kile unakijutia ktk life yako hata mpaka ukiambiwa siku zirudi urekebishe ulikokosea unakubali...?

niko nilivo sbb ya mambo niliyopita. I am perfect najikubali. sina la kurekebisha.

ni kitu gani kinakufanya uone fahari kuitwa mwanamke ktk dunia ya leo...?

ufundi wangu kitandani, uzuri na urembo wangu.ambao ninatumia ku run hii dunia. need i ask more?

ni kitu gani uliwai kuokoa au ulishauri kikaokoa maisha ya mtu au kitu muhimu sana....?

sijawahi mamito CUTE.

mwaaaaaaaaah.
 
Najua Bana, hata nkishindwa si utanifundisha?


siku hizi sitoi twisheni za bure, nina mapacha i have to think of thea future.

kama uko tayari kulipia then tujipange papito.
 
Erotica Ndweo ni Majivuno, Kibri, au Kujisikia kupita kiasi kwa kiswahili fasaha


hio haina ubishi. mie mwanamke mzuri, ni mrembo, najitambua na wala simtegemei mtu.

nisipo weka majivuno na kiungo cha kibri uzuri wangu huu utakuwa bure. ni lzma watu wajifikirie mara 2 kukuzoea. alaaaa!
 
mamito Zinduna hio picha umetumia naomba uedit niwekee ya kwenye profile yangu pliiz.

ile ndio nimependeza saana na urembo wangu umeonekana. waweza fanya hivo?

ngoja nipumzike kidogo hawa twins nao wapumzike.
 
Last edited by a moderator:
Halafu kuna hili swali limetumwa na Kipipi kwa njia ya PM:

Eti uliwahi kuwagonganisha wanaume humu JF ukitumia ID mbili tofauti, lakini ukajichanganya na kubainika, Je ilikuwa ni sadfa au kuna mtu alikwiba password yako?

alifanya makusudi,na siku hiyo alibondwa ile mbaya,si unamwona alivyo na nundu? ulifikiri alianguka kwenye ngazi? chezeya boflo na figanniga wakikufumania.
 
Back
Top Bottom