Zimwi lakata kamba, laanza kuwatafuna waliolifuga

Zimwi lakata kamba, laanza kuwatafuna waliolifuga

Lina nywele nyeupeee zinatoa mwanga kaa miale ya jua la saa 6 adhuhuri ukiwa dodoma
 
Wala unalisingizia ZIMWI,zimwi lilianza kutoa MAHARI na mwenye nyumba akawa anapokea POSA,sasa kwanini mumlaumu?Wakulaumu ni Mwenyenyumba kwani kupokea POSA toka kwa Zimwi?Wacha liwamalize tu

.....ha ha ha Mkuu umevunja bendi
 
........................Hahahah...........yamekuwa hayo du kaka unanionea tu............Siwajua Zimwi kazaa na watoto wa mwenye nyumba?

....ha ha ha patashika hapo
 
....ha ha ha patashika hapo

.............Ila limewashika vibaya kule kwa BABU.............kwa hiyo ni maumivu kwenda mbele .............Ngoja tusikilizie hospitali waendayo............Na mganga ndiyo keshapata damu ya Zimwi amegeuka........
 
.............Ila limewashika vibaya kule kwa BABU.............kwa hiyo ni maumivu kwenda mbele .............Ngoja tusikilizie hospitali waendayo............Na mganga ndiyo keshapata damu ya Zimwi amegeuka........

......huu mwaka wa majuto
 
hilo zimwi n.g.o.<.yai litawatafuna hadi mayai. litawafanya maccm wote matasa.
 
hili lishazidi kipimo limepanda mlima kilimanjaro likachua saruji na kujiremba ili liwe tishio, lilishataka kupanda mawinguni kuleta mvua ya kutupoza tukagoma likaenda kunywa maji yote mtera si likatupata? likaleta mlija mrefu pale kwa mnyika kunako stand hadi likaleta mmarekani kushuudia lilivyotuweza.
 
hili lishazidi kipimo limepanda mlima kilimanjaro likachua saruji na kujiremba ili liwe tishio, lilishataka kupanda mawinguni kuleta mvua ya kutupoza tukagoma likaenda kunywa maji yote mtera si likatupata? likaleta mlija mrefu pale kwa mnyika kunako stand hadi likaleta mmarekani kushuudia lilivyotuweza.

.....nimekupata vizuri Mkuu
 
Hahahaha Commander Earthmover umeniacha hoi kwa thread yako, eti zimwi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom