Guacamole
JF-Expert Member
- Mar 19, 2019
- 6,296
- 16,573
Unaweza sema hizi ni picha! La hasha!!
Hii ni michoro kutoka kwa mtaalamu wa kiitaliano anaekwenda kwa jina la Marco Grassi.
Unaweza kuona kazi zake nyengine nyingi kupitia ukurasa wake wa instagram, just search the name (Marco Grassi) ujionee maajabu!
Cheki baadhi ya kazi zake hapa chini.
Hii ni michoro kutoka kwa mtaalamu wa kiitaliano anaekwenda kwa jina la Marco Grassi.
Unaweza kuona kazi zake nyengine nyingi kupitia ukurasa wake wa instagram, just search the name (Marco Grassi) ujionee maajabu!
Cheki baadhi ya kazi zake hapa chini.