Zimechorwa, sio picha!

Zimechorwa, sio picha!

Kuna mwingine yupo Twitter anaitwa boubou Design jamaa kila kitu anachorea mfano kama akitaka kumchora Michael Jordan anatumia mpira wa basket anakuwa anachora kwa kuudunda dunda chini, akitaka kumchora Selina yule mama wa tenisi anachukua kimpira hicho anakuwa anachovya na kuchora bila kuangalia popote,
Huyo jamaa nae ni level zingine kabisa,yeye anachorea chochote kilichopo mbele yake sio brash tu
 
Unaweza sema hizi ni picha! La hasha!!

Hii ni michoro kutoka kwa mtaalamu wa kiitaliano anaekwenda kwa jina la Marco Grassi.

Unaweza kuona kazi zake nyengine nyingi kupitia ukurasa wake wa instagram, just search the name (Marco Grassi) ujionee maajabu!

Cheki baadhi ya kazi zake hapa chini.

Hizi sio picha??? Ni nn???
 
Back
Top Bottom